Mọi người xem lá số này nhiều người thấy may mắn và sướng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Pemeow989
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mọi người xem lá số này nhiều người thấy may mắn và sướng

Gửi bài gửi bởi Pemeow989 »

Mọi người xem lá số em sự nghiệp, tính cách, công danh với chồng con, kết hôn như nào ah.
Em tự thấy vẫn còn phải cố gắng nhiều lắm, giờ xem lá số để có điểm nào phát huy ah
Hồi bé em đi xem các cô/thầy đều bảo may mắn với số sướng mà giờ em vẫn chưa chồng và cũng ko quan tâm đến việc này lắm. Nhưng nếu lấy đc ai che chở thì tốt
Còn sự nghiệp và tài bạch, quan lộc em rất quan tâm. Điền trạch nữa.
Cảm ơn anh chị hữu duyên giải đáp cho em nhé!
Tập tin đính kèm
Lá số hữu duyên
Lá số hữu duyên
7407F81C-B3E5-407F-829F-9B4EA7C7403E.jpeg (416.93 KiB) Đã xem 892 lần
Sửa lần cuối bởi Pemeow989 vào lúc 22:42, 25/06/22 với 3 lần sửa.
Đầu trang

Pemeow989
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mọi người xem lá số này nhiều người thấy may mắn và sướng mà em thấy cũng ok ah

Em up anh chị nào xem giúp em với ahhh
Đầu trang

Pemeow989
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mọi người xem lá số này nhiều người thấy may mắn và sướng mà em thấy cũng ok ah

Uppp. Mọi ng xem nhé ah
Đầu trang

Pemeow989
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mọi người xem lá số này nhiều người thấy may mắn và sướng

Ai xem cho em với :((((
Đầu trang

Pemeow989
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Chú dũng lan chi xem cho cháu với ah

Mọi người và chú Dũng lan chi xem lá số cháu sự nghiệp, tính cách, công danh với chồng con, kết hôn như nào ah.

Hồi bé em đi xem các cô/thầy đều bảo may mắn với số sướng mà giờ vẫn chưa chồng đâu ah
Còn sự nghiệp và tài bạch, quan lộc cháu rất quan tâm. Điền trạch nữa.
Cảm ơn anh chị và chú hữu duyên giải đáp cho cháu nhé!
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

Pemeow989 đã viết:Mọi người xem lá số này nhiều người thấy may mắn và sướng
Thiên Lương tại Ngọ là rất tốt, lại thêm Văn Khúc nữa là một quý cách. Chỉ như vậy thôi thì đời cũng OK rồi

Mặc dù chính tinh trong tam hợp Quan Tài hãm địa nhưng Quan (cũng là cung an Thân) có Tả Hữu Tướng Ấn, thêm Quang Quý thì cũng tốt - giỏi quán xuyến, có năng lực, được trợ lực và may mắn; Tài có Lộc Tồn thì cũng đủ ăn rồi, thêm vào cung Phụ Mẫu rất tốt.

Về cung Di thì dù Thái Dương hãm và hóa Kỵ (ví như mặt trời tối tăm rồi dù có thêm đám mây che lại cũng không khác biệt gì lắm) nhưng cung Di này không gọi là xấu vì ở đây có sự may mắn (Kỵ + Thanh Long) và một chút quý khí (Long Phượng), và xa xa có Xương Khúc + Mã chiếu về.

Vận trình cũng khá thuận. Để ý một chút đến sức khỏe, bệnh tình.
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

Pemeow989
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Long Đức đã viết: 06:40, 27/06/22
Thiên Lương tại Ngọ là rất tốt, lại thêm Văn Khúc nữa là một quý cách. Chỉ như vậy thôi thì đời cũng OK rồi

Mặc dù chính tinh trong tam hợp Quan Tài hãm địa nhưng Quan (cũng là cung an Thân) có Tả Hữu Tướng Ấn, thêm Quang Quý thì cũng tốt - giỏi quán xuyến, có năng lực, được trợ lực và may mắn; Tài có Lộc Tồn thì cũng đủ ăn rồi, thêm vào cung Phụ Mẫu rất tốt.

Về cung Di thì dù Thái Dương hãm và hóa Kỵ (ví như mặt trời tối tăm rồi dù có thêm đám mây che lại cũng không khác biệt gì lắm) nhưng cung Di này không gọi là xấu vì ở đây có sự may mắn (Kỵ + Thanh Long) và một chút quý khí (Long Phượng), và xa xa có Xương Khúc + Mã chiếu về.

Vận trình cũng khá thuận. Để ý một chút đến sức khỏe, bệnh tình.
Bác xem có tâm quáaaa. Em rất ưng. Em thấy bộ Cơ Nguyệt Đồng Lương tại Mệnh tài quan của em đẹp. Dù có H nhưng các bộ sao Tốt ở dưới rất đẹp nên khi tự xem em cũng hay chỉ nhận tính chất chính tinh chứ không quan tâm việc H. Nên em thấy lá của em phải xem kĩ luận kĩ mới nhìn đc nhiều điểm, vì có nhiều sao tốt phụ tinh phối hợp.
Thế còn Điền Trạch và Phu Thê thì sao ah bác? Em thích nhiều đất đai tài sản và chồng giàu 🤣🤣 giờ em vẫn FA và luôn coi tình yêu là việc phụ, sự nghiệp là việc lớn. Nhiều khi có quen ai cũng như 1 nước cờ trên kế hoạch vạch sẵn 😭😭😭 thật là ko biết bao h mới chịu có ý trung nhân đây. Nhưng chắc giàu e mới chịu.
Về sức khoẻ thì của em tốt, hay đi đây đi đó mà vẫn khoẻ. Thỉnh thoảng ốm vặt thì uống thuốc giảm đau là khỏi. Cũng may mắn.
Còn em thấy hạn nhất là cung nô bộc luôn, kinh khủng 😭 từ trước đến nay cứ gì xui xẻo ko tốt đều do bạn bè mang lại. Nên em tránh chơi thân với ai, để xã giao thôi thì cho họ ứng vào Thiên di cho dễ chịu. Chứ nô bộc e bạn bè toàn đâm sau lưng với ghen tị hxhx từ mấy lần bị hạn em rút kinh nghiệm nô bộc em chỉ hời hợt tránh xa.
Ah bác cho em hỏi đoạn có ghi L. hoá lộc ở mệnh có nghĩa là gì ah?
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Long Đức đã viết: 06:40, 27/06/22

Mặc dù chính tinh trong tam hợp Quan Tài hãm địa nhưng Quan (cũng là cung an Thân) có Tả Hữu Tướng Ấn, thêm Quang Quý thì cũng tốt - giỏi quán xuyến, có năng lực, được trợ lực và may mắn;
Muốn vận dụng tốt Tả hữu thì chính tinh phải đủ mạnh như Tử Phủ vũ tướng ( trong nhóm Tử Phủ Vũ tướng thì Vũ Khúc cũng có nhược điểm khi vận dụng tả hữu, do Vũ khúc hành động nhanh quá, quyết liệt quá, không hợp với Tả hữu ôn hòa, điềm đạm) ; Thất sát, Phá quân, Tham lang đắc địa trở lên;Thái âm thái dương đắc địa trở lên đều vận dụng được tả hữu...còn Thiên Đồng hãm, lại bản chất lười, ham chơi, e là khó điều khiển, khó vận dụng chỉ huy được Tả hữu ở mức cao nhất. Tất nhiên Thiên đồng hãm được Tả hữu trợ giúp thì vẫn tốt. Mong có ý kiến của anh Long Đức
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

Giống lá số của tôi, nhưng đảo chiều, hk biết bạn có tự kỉ ám thị hk chứ tôi thiên di thái dương hóa kị chiếu mệnh lúc nào cũng ru rú ở nhà, mà ra đường là có người nói này nọ.
Đầu trang

Congaconga
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Congaconga »

chị mèo là đại gia bất động sản á mn, có xe bentley mà còn fa á anh nào rước ik kk
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”