Thân cư Phu mà ế gì hơn nữa đời người rồi ạ , nên chọn kiểu phu gì cho suôn sẻ ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Vân Quý
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Thân cư Phu mà ế gì hơn nữa đời người rồi ạ , nên chọn kiểu phu gì cho suôn sẻ ạ

Gửi bài gửi bởi Vân Quý »

PhươngLe đã viết: 17:11, 02/07/22
Ultr ^^. Giống nhau vui thế . Thật mới 1/2 năm trôi qua mà t cảm tưởng như 30 năm t ăn ở thất đức nên bị vùi dập tơi tả vậy . T cũng tìm đến tâm linh , đọc sách về tâm linh , tâm lí để vững tâm thêm . Mà dính vào tình cảm nát bét làm tâm t nát theo luôn . Rõ ràng trước năm 30t t rất tự do , nghĩ cứ kiếm nhiều tiền không cần chồng . Vậy mà giờ đây vật lộn khó khăn mệt mỏi , t lại dính vào đàn ông 😭. Làm cho tâm bấn loạn thêm ,mà tâm bấn loạn lại có lựa chọn sai lầm liên miên , dính vào cái vòng luẩn quẩn khổ đau . )). Vào đây tìm cao nhân để xem có cải mệnh nổi không 😍. Đôi khi phải tìm mọi đường đi để thoát cái bế tắc này nè bợn .
Bạn được luận rồi thì biết để mà tránh. Bây giờ có gặp ai thì cứ nghĩ chưa đến thời điểm, đừng có nghĩ tới chung kết vội làm gì. Các cụ đã bảo “30 chưa phải là tết”.

Đàn ông mà yêu bạn thì họ sẽ rảnh như người thất nghiệp, chăm sóc quan tâm bạn, rồi muốn cưới bạn. Tuổi này rồi mà tìm hiểu bạn, họ ko muốn cưới xin … thì bạn cũng tự tỉnh táo lên.

T có con bé bạn sn90, nó cũng nghĩ kiếm tiền ko cần ck. Xong cuối năm ngoái bị 1 ông có vk tán tỉnh, may mới 1,5 tháng phát hiện ra.

Thế nên tuổi này rồi, nửa con tim với nửa lý trí thôi. Nếu họ đến với mình mà có ý thì thì trong nửa năm là họ muốn cưới rồi, còn ko thì tự mình biết mà tỉnh đi.

2022-2023 đều năm Kim khắc Mộc, combo Tam Tai nữa. T tập xác định 2022-23-24 chắc chả đến được với ai đâu, kiểu dù có ai đến với mìnb thì cũng bị năm xấu nó phá cho ý. Nên xác định tinh thần trước để khỏi bàng hoàng 🤣.
Được cảm ơn bởi: PhươngLe, coco87
Đầu trang

PhươngLe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Thân cư Phu mà ế gì hơn nữa đời người rồi ạ , nên chọn kiểu phu gì cho suôn sẻ ạ

Gửi bài gửi bởi PhươngLe »

;;)
Vân Quý đã viết: 19:52, 02/07/22
PhươngLe đã viết: 17:11, 02/07/22
Ultr ^^. Giống nhau vui thế . Thật mới 1/2 năm trôi qua mà t cảm tưởng như 30 năm t ăn ở thất đức nên bị vùi dập tơi tả vậy . T cũng tìm đến tâm linh , đọc sách về tâm linh , tâm lí để vững tâm thêm . Mà dính vào tình cảm nát bét làm tâm t nát theo luôn . Rõ ràng trước năm 30t t rất tự do , nghĩ cứ kiếm

Bạn được luận rồi thì biết để mà tránh. Bây giờ có gặp ai thì cứ nghĩ chưa đến thời điểm, đừng có nghĩ tới chung kết vội làm gì. Các cụ đã bảo “30 chưa phải là tết”.

Đàn ông mà yêu bạn thì họ sẽ rảnh như người thất nghiệp, chăm sóc quan tâm bạn, rồi muốn cưới bạn. Tuổi này rồi mà tìm hiểu bạn, họ ko muốn cưới xin … thì bạn cũng tự tỉnh táo lên.

T có con bé bạn sn90, nó cũng nghĩ kiếm tiền ko cần ck. Xong cuối năm ngoái bị 1 ông có vk tán tỉnh, may mới 1,5 tháng phát hiện ra.

Thế nên tuổi này rồi, nửa con tim với nửa lý trí thôi. Nếu họ đến với mình mà có ý thì thì trong nửa năm là họ muốn cưới rồi, còn ko thì tự mình biết mà tỉnh đi.

2022-2023 đều năm Kim khắc Mộc, combo Tam Tai nữa. T tập xác định 2022-23-24 chắc chả đến được với ai đâu, kiểu dù có ai đến với mìnb thì cũng bị năm xấu nó phá cho ý. Nên xác định tinh thần trước để khỏi bàng hoàng 🤣.
Èo , mình cũng thế , ham hố đẻ con quá , cứ nhắm mấy anh nghèo , thông minh để đầu tư 1 vố . Ai ngờ nghèo thông minh thì lòng tham lớn quá , huhu , chỉ muốn tiền từ mình tình yêu giống như không có , nếu lúc trẻ mình biết tìm mấy a nghèo giỏi đầu tư thì giờ chắc bớt khổ . Bây giờ mới kiếm thì trễ lắm roy . Mình vẫn nuôi cái ý chí phải đẻ 1 đứa con năm Thìn ấy , chỉ cần tìm được 1 anh thông minh tử tế là ráng đu liền . Năm xấu chắc mình chỉ để ngắm , tìm hiểu , chờ năm tốt làm lun )). Hsizz ... mình tính không bằmg trời tính 😭.
Mình tính học kĩ khóa tử vi để chọn chồng mà thấy khó quá , kiếm mấy người xem mà tốn tiền không như ý . Bạn cũng nên lập cái kế hoạch đi , đẻ con sớm cho vui )). Bạn ở đâu ấy nhở ?.
Đầu trang

PhươngLe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi PhươngLe »

Có khi nào mệnh thân ôm nhiều sát tinh nên chính mình mang lại xui xẻo cho người khác hok nhở 😥
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

PhươngLe đã viết: 22:00, 27/06/22 Mình nhờ mọi người xem giúp cung phúc đức với phu mình bị vấn đề gì mà mình xui quá , công việc thì không suôn sẽ , kiếm chồng thì gặp toàn màu đen . Mình khủng hoảng tinh thần phải tìm đến tâm linh , mế tín trầm trọng mấy năm gần đây .
Số này muộn chồng hoặc phải làm mẹ đơn thân vì có nhiều bất lợi liên quan đến hôn nhân em ạ!
Mặc dù cung Phu có Tham lang Hoá lộc thì yêu sớm, yêu cuồng nhiệt, nhưng vì cung phu phi hoá kị nhập mệnh thì người yêu hoặc chồng vì đặt kỳ vọng quá cao vào mình nên dễ thất vọng mà bản thân mình cũng áp lực không thoải mái.

Thêm vào đó cung Quan Vũ khúc tự Hoá kị xung phá Tham lang hoá lộc ở cung Phu nên tình dễ sớm nở tối tàn!

Ngoài ra cung Huynh đệ Cự môn hãm tự hoá kị bị Kình Đà Không Kiếp giáp thì con đường giao lưu thông cảm với bạn trai rất gian nan, có tí hiểu lầm hoặc giận dỗi là….đi!

Cung Tử Thái Âm hoá quyền lại tự hoá kị, hình thành cục diện thuỷ hoả giao chiến, giao du với người khác giới hay xảy ra thị phi ồn ào!
Được cảm ơn bởi: Tudotutronghanhphuc, PhươngLe
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tudotutronghanhphuc »

Dokhoavan đã viết: 09:17, 04/12/22
PhươngLe đã viết: 22:00, 27/06/22 Mình nhờ mọi người xem giúp cung phúc đức với phu mình bị vấn đề gì mà mình xui quá , công việc thì không suôn sẽ , kiếm chồng thì gặp toàn màu đen . Mình khủng hoảng tinh thần phải tìm đến tâm linh , mế tín trầm trọng mấy năm gần đây .
Số này muộn chồng hoặc phải làm mẹ đơn thân vì có nhiều bất lợi liên quan đến hôn nhân em ạ!
Mặc dù cung Phu có Tham lang Hoá lộc thì yêu sớm, yêu cuồng nhiệt, nhưng vì cung phu phi hoá kị nhập mệnh thì người yêu hoặc chồng vì đặt kỳ vọng quá cao vào mình nên dễ thất vọng mà bản thân mình cũng áp lực không thoải mái.

Thêm vào đó cung Quan Vũ khúc tự Hoá kị xung phá Tham lang hoá lộc ở cung Phu nên tình dễ sớm nở tối tàn!

Ngoài ra cung Huynh đệ Cự môn hãm tự hoá kị bị Kình Đà Không Kiếp giáp thì con đường giao lưu thông cảm với bạn trai rất gian nan, có tí hiểu lầm hoặc giận dỗi là….đi!

Cung Tử Thái Âm hoá quyền lại tự hoá kị, hình thành cục diện thuỷ hoả giao chiến, giao du với người khác giới hay xảy ra thị phi ồn ào!
Ngày mới vui vẻ anh yêu :x
Được cảm ơn bởi: Dokhoavan
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Tudotutronghanhphuc đã viết: 10:09, 04/12/22

Cảm ơn Bánh kem!
Tặng bạn chủ top bài hát nghe cho vơi sầu!

https://m.youtube.com/watch?v=wYK5HY7XraU
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Dokhoavan đã viết: 10:15, 04/12/22

Cảm ơn Bánh kem!

https://m.youtubewatch?v=wYK5HY7XraU
😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘
Được cảm ơn bởi: Dokhoavan, PhươngLe
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Năm sau hoặc năm sau nữa có thể gặp chồng, nhưng đến năm 2031 dễ li hôn. Cẩn thận chồng cờ bạc điếu đóm!
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Tudotutronghanhphuc đã viết: 10:23, 04/12/22

Cảm ơn Bánh kem!

😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘
Anh đẹp trai lãng tử như anh nhạc sĩ đó đó Bánh kem!
Được cảm ơn bởi: Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Dokhoavan đã viết: 10:43, 04/12/22
Tudotutronghanhphuc đã viết: 10:23, 04/12/22

Cảm ơn Bánh kem!

😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘
Anh đẹp trai lãng tử như anh nhạc sĩ đó đó Bánh kem!
Nghe tiếng là biết rồi anh yêu
Em tin anh đẹp trai nhất diễn đàn này 😁
Được cảm ơn bởi: Dokhoavan, PhươngLe
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”