mong hữu duyên mọi người xem giúp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
lahuu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

mong hữu duyên mọi người xem giúp

Gửi bài gửi bởi lahuu »

mong được các cao nhân vào xem giúp .xin cảm ơn ạ
Tập tin đính kèm
mong được luận giải
mong được luận giải
F74BAEEF-343E-4AE8-AD91-5E1556738709.jpeg (246.11 KiB) Đã xem 405 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: mong hữu duyên mọi người xem giúp

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Số tốt nhưng vừa phải thôi .
Mệnh đắc Khoa Lộc , giáp Không . Thân cư Quan Lộc giáp Lộc.
Vì giáp không nên hiện chưa khá được, phải đợi sau tuổi 33 mới khá lên được .
Đầu trang

lahuu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lahuu »

vừa phải là sao ạ.mong a cho xin đôi lời về cung thê và hạn hỉ ạ
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

lahuu đã viết: 06:41, 05/07/22 mong được các cao nhân vào xem giúp .xin cảm ơn ạ
Em đang làm nghề gì, trình độ? Hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không, thành tích học tập có cao không, có học trường chuyên lớp chọn gì không? Hồi đi học em giỏi môn gì nhất? Bố mẹ em làm nghề gì, có khá giả không?
Đầu trang

lahuu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lahuu »

e đang mở xưởng gỗ lm tại nhà.về học hành thì bình thường tại e ko ham học kiểu tiếp thu nhanh nhưng ko thích chuyện học hành lên ko có bằng cấp j. bố e làm thợ xây mẹ e buôn bán nhỏ gia đình thu nhập cũng gọi là khá
Đầu trang

lahuu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lahuu »

hysshu đã viết: 13:08, 05/07/22
lahuu đã viết: 06:41, 05/07/22 mong được các cao nhân vào xem giúp .xin cảm ơn ạ
Em đang làm nghề gì, trình độ? Hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không, thành tích học tập có cao không, có học trường chuyên lớp chọn gì không? Hồi đi học em giỏi môn gì nhất? Bố mẹ em làm nghề gì, có khá giả không?
e đang lm về buôn bán đồ gỗ anh ạ ngày xưa đi học thì ko ham học cho lắm lên thành tích ko tốt bố e làm thợ xây mẹ buôn bán nhỏ kinh tế gia đình cũng tạm được ạ. a xem giúp em xem khi nào có hạn hỉ ạ
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

lahuu đã viết: 14:21, 05/07/22 e đang mở xưởng gỗ lm tại nhà.về học hành thì bình thường tại e ko ham học kiểu tiếp thu nhanh nhưng ko thích chuyện học hành lên ko có bằng cấp j. bố e làm thợ xây mẹ e buôn bán nhỏ gia đình thu nhập cũng gọi là khá
Em nghỉ học từ hết cấp 2 hay cấp 3?. Cấp 1 và cấp 2 chắc học cũng được, cấp 3 thì kém, thi cử lận đận? LS khá.
Đầu trang

lahuu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lahuu »

hysshu đã viết: 19:23, 05/07/22
lahuu đã viết: 14:21, 05/07/22 e đang mở xưởng gỗ lm tại nhà.về học hành thì bình thường tại e ko ham học kiểu tiếp thu nhanh nhưng ko thích chuyện học hành lên ko có bằng cấp j. bố e làm thợ xây mẹ e buôn bán nhỏ gia đình thu nhập cũng gọi là khá
Em nghỉ học từ hết cấp 2 hay cấp 3?. Cấp 1 và cấp 2 chắc học cũng được, cấp 3 thì kém, thi cử lận đận? LS khá.
hết cấp 3 anh ạ
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

LS em ko xấu, phải nói là khá tốt. Đúng là lá số là tiên thiên ko thay đổi, cố định, còn phải có sự nỗ lực cố gắng của bản thân nữa.Thông thường người thành công lớn thường có lá số tốt nhưng LS đẹp chưa chắc cuộc đời đã đẹp, LS xấu chưa chắc cuộc đời đã xấu.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”