Lá số khá mà lại hơi chậm phát triển trí tuệ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Lá số khá mà lại hơi chậm phát triển trí tuệ

Gửi bài gửi bởi thanhthanh2013 »

Hà Túc Đạo đã viết: 10:10, 31/08/22 Gặp triệt. Với 80% lá số, cứ bỏ chính tinh đi, luận như với mệnh vcd.
Sau 30, triệt yếu đi, chính tinh quay lại dần. Chọn lọc mà luận
Còn quay lại nhiều ít thì nhìn mặt mà luận. Như bạn hôm chụp ảnh thì tôi nghĩ vẫn bỏ qua con sao tử sát đi là chuẩn
E mới béo lên cũng từ khoảng sau 30 mới như ảnh đó. Trước thì mặt xương xẩu chứ ko có thịt như vậy. Hay là có da có thịt nó ăn vào thiên phủ hở bác ?
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hà Túc Đạo »

thanhthanh2013 đã viết: 10:14, 31/08/22
Hà Túc Đạo đã viết: 10:10, 31/08/22 Gặp triệt. Với 80% lá số, cứ bỏ chính tinh đi, luận như với mệnh vcd.
Còn quay lại nhiều ít thì nhìn mặt mà luận. Như bạn hôm chụp ảnh thì tôi nghĩ vẫn bỏ qua con sao tử sát đi là chuẩn
E mới béo lên cũng từ khoảng sau 30 mới như ảnh đó. Trước thì mặt xương xẩu chứ ko có thịt như vậy. Hay là có da có thịt nó ăn vào thiên phủ hở bác ?
Ko có nhu cầu nhận đệ tử nha

Tử sát rất gia trưởng. Bạn đang ngày càng khó tính :))
Đầu trang

thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Hà Túc Đạo đã viết: 10:17, 31/08/22
thanhthanh2013 đã viết: 10:14, 31/08/22
Ko có nhu cầu nhận đệ tử nha

Tử sát rất gia trưởng. Bạn đang ngày càng khó tính :))
Hình như cũng có lúc e khó tính nhưng chưa phải kiểu khó tính mãn tính. E xin cho cháu học trường khác ko phải cái trường mà có cô giáo hồi học thêm cô giáo nói gây áp lực nhiều. Trường mới này cô giáo hiệu trưởng ngày xưa dạy e lớp 5 và cô vẫn nhận ra học sinh xuất sắc ngày xưa. E cũng trình bày là con e nó hơi chậm và các cô cũng đã biết nhưng chưa kiểu gây áp lực như hồi cho cháu đi học thêm trước. Chắc với cung tử tức của e bác thấy có khả năng sau này lại bị cô giáo gây áp lực nữa ko? Hay cô sẽ từ từ giáo dục và nhẹ nhàng hơn chuyện thành tích
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Nó tăng lên theo độ hói thái dương của tóc, thái dương bạn sẽ hói trước hoặc bạc trươc và càng hói, trán càng cao thì càng nghiêm khắc làm khổ vợ con :))

@: lệch đề rồi
Đầu trang

thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Hà Túc Đạo đã viết: 10:27, 31/08/22 Nó tăng lên theo độ hói thái dương của tóc, thái dương bạn sẽ hói trước hoặc bạc trươc và càng hói, trán càng cao thì càng nghiêm khắc làm khổ vợ con :))

@: lệch đề rồi
Thì cô giáo hay xã hội gây áp lực e mới phải thay đổi và nghiêm khắc dần đấy chứ. E đang nhờ bác dự đoán 1 phần vế trước để xem vế sau cũng có lạc với đề mấy đâu ạ? Thế cũng chỉ là e bị ngoại cảnh tác động nhiều thôi chứ ạ
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Thế bạn nghĩ số phận/ thượng đế/ông trời điều khiển vận hạn của con người kiểu gì? Hóa phép ra quả tạ cái búa hay mưa tiền trút vào đầu bạn à? :))
Nó thông qua môi trường, thông qua người khác, thông qua cô giáo, thông qua tôi.... để khiến, để xui, để buộc bạn thay đổi.

Cho nên, đừng đùa với nghề thầy bói, 1 câu nói có thể khiến bạn thoát chết, 1 câu khác có thể làm bạn sạt nghiệp... tất nhiên, phải là thầy chuẩn.
Và vì thế nghiệp thầy bói nó mới nặng hơn nghiệp của các nghề thông thường. Vì ông thấy trước, biết trước mà còn xui đểu cho người ta tăng tốc lao nhanh xuống hố thì tăng nặng tình tiết phạm tội :))
Đầu trang

thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Hà Túc Đạo đã viết: 12:06, 31/08/22 Thế bạn nghĩ số phận/ thượng đế/ông trời điều khiển vận hạn của con người kiểu gì? Hóa phép ra quả tạ cái búa hay mưa tiền trút vào đầu bạn à? :))
Nó thông qua môi trường, thông qua người khác, thông qua cô giáo, thông qua tôi.... để khiến, để xui, để buộc bạn thay đổi.

Cho nên, đừng đùa với nghề thầy bói, 1 câu nói có thể khiến bạn thoát chết, 1 câu khác có thể làm bạn sạt nghiệp... tất nhiên, phải là thầy chuẩn.
Và vì thế nghiệp thầy bói nó mới nặng hơn nghiệp của các nghề thông thường. Vì ông thấy trước, biết trước mà còn xui đểu cho người ta tăng tốc lao nhanh xuống hố thì tăng nặng tình tiết phạm tội :))
:)) nghiệp xui đểu có nặng bằng nghiệp làm vài chục hay trăm chai giải hạn ko bác
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

:)) đó ko phải nghiệp. Đó là lừa đảo.

Người biết thật sự ko bao giờ làm. Vì họ kính thiên. Bọn éo biết gì mới dám liều như vậy
Đầu trang

thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Hà Túc Đạo đã viết: 12:18, 31/08/22 :)) đó ko phải nghiệp. Đó là lừa đảo.

Người biết thật sự ko bao giờ làm. Vì họ kính thiên. Bọn éo biết gì mới dám liều như vậy
E nhớ ông Thích Trúc Thái Minh có lần tỏ ý khoe khoang rằng để xây đựng được cái chùa to như vậy hay được cúng dường nhiều như vậy cũng phải có phúc đức hay đại loại vậy từ nhiều kiếp chứ ko có phúc thì cũng ko có. Vậy để lừa đảo mà vẫn đông khách thì cũng phải có phúc lộc gì đó từ trước chăng ?
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

thanhthanh2013 đã viết: 12:33, 31/08/22
Hà Túc Đạo đã viết: 12:18, 31/08/22 :)) đó ko phải nghiệp. Đó là lừa đảo.

E nhớ ông Thích Trúc Thái Minh có lần tỏ ý khoe khoang rằng để xây đựng được cái chùa to như vậy hay được cúng dường nhiều như vậy cũng phải có phúc đức hay đại loại vậy từ nhiều kiếp chứ ko có phúc thì cũng ko có. Vậy để lừa đảo mà vẫn đông khách thì cũng phải có phúc lộc gì đó từ trước chăng ?
Uhm. Tùy đánh giá. Ông ta đi tu đc ở kiếp này, lên đến trụ trì là phúc từ kiếp khác. Nhưng tu ko chót, dở ông dở thằng, vẫn bị tiền vật thì là ko đủ phúc, hoặc nói là phúc đó ko sạch, ko thuần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”