Lá số vô chính diệu tại Sửu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Huỳnh Thanh Đa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số vô chính diệu tại Sửu

Gửi bài gửi bởi Huỳnh Thanh Đa »

Nhờ các cao nhân giải giúp e lá số VCD, E có nhiều cung VCD, cuộc sống sau này có khá lên k, cung phu e như thế nào ạ, e qua 1 lần đò rồi ạ
Tập tin đính kèm
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2022_27dc8a21.jpg
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2022_27dc8a21.jpg (149.4 KiB) Đã xem 407 lần
Được cảm ơn bởi: Huỳnh Thanh Đa
Đầu trang

hoalando
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Lá số vô chính diệu tại Sửu

Gửi bài gửi bởi hoalando »

Số này đào hoa quá, về nhà thằng chồng ghen đánh nhau dẫn đến ra toà phải không?
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Huỳnh Thanh Đa đã viết: 21:22, 06/08/22 Nhờ các cao nhân giải giúp e lá số VCD, E có nhiều cung VCD, cuộc sống sau này có khá lên k, cung phu e như thế nào ạ, e qua 1 lần đò rồi ạ
1. LS này sẽ rất tuyệt nếu cung thiên di ko có KỴ. Em đang làm nghề gì, trình độ, hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không, thành tích học tập có cao không? Em học hành chăm chỉ nhưng các kỳ thi quan trọng thì hay lận đận?

2. Bố mẹ em làm nghề gì, có khá giả không? Em và chồng em hồi chưa bỏ nhau thì chắc hay mâu thuẫn, hay đánh nhau, xung khắc?
Đầu trang

Huỳnh Thanh Đa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 22:48, 06/08/22
Huỳnh Thanh Đa đã viết: 21:22, 06/08/22 Nhờ các cao nhân giải giúp e lá số VCD, E có nhiều cung VCD, cuộc sống sau này có khá lên k, cung phu e như thế nào ạ, e qua 1 lần đò rồi ạ
1. LS này sẽ rất tuyệt nếu cung thiên di ko có KỴ. Em đang làm nghề gì, trình độ, hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không, thành tích học tập có cao không? Em học hành chăm chỉ nhưng các kỳ thi quan trọng thì hay lận đận?

2. Bố mẹ em làm nghề gì, có khá giả không? Em và chồng em hồi chưa bỏ nhau thì chắc hay mâu thuẫn, hay đánh nhau, xung khắc?
Em chân thành cảm ơn a/c đã luận lá số cho e ạ.
E đang làm trong cơ quan nhà nước ạ. Hiện tại e đang học Th.s, dự kiến cuối năm nay e tốt nghiệp, THPT cũng học tương đối thôi ạ. Thi ĐH rớt nên e đi đường vòng, do yếu tố cv nên đến bây giờ vẫn còn phải tiếp tục đi học nữa ạ.
Về mặt gđ: ba mẹ e làm nông hết ạ, có 1 ít ruộng đất (giá trị k cao lắm (Nhà có 2ce thôi, e là chị). Trước kia ba mẹ khổ lắm ạ, giờ đỡ hơn chút ở mức trung bình.
Về chuyện hôn nhân: 2 vk ck e bằng tuổi nhau ạ, cũng xung khắc, cs vk ck có nhiều mâu thuẩn lắm ạ, k có tiếng nói chung chứ k đến nổi phải đánh nhau đâu ạ.
E rất mong a/c có thể hữu duyên giải tiếp lá số giúp e ạ, có cách nào để hóa giải những điều xấu của lá số k ạ, nhất là ở các cung VCD.
Đầu trang

Huỳnh Thanh Đa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hoalando đã viết: 22:40, 06/08/22 Số này đào hoa quá, về nhà thằng chồng ghen đánh nhau dẫn đến ra toà phải không?
Hihi....Đào hoa ạ nhưng mà hiện tại chuyện chồng con vẫn chưa đâu vào đâu ạ, vẫn đang rất khổ tâm lắm. Vk ck e ly hôn do mâu thuẩn nhiều vấn đề chứ k phải đây là lý do chính đâu ạ
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Huỳnh Thanh Đa đã viết: 00:22, 07/08/22

E đang làm trong cơ quan nhà nước ạ. Hiện tại e đang học Th.s, dự kiến cuối năm nay e tốt nghiệp, THPT cũng học tương đối thôi ạ. Thi ĐH rớt nên e đi đường vòng, do yếu tố cv nên đến bây giờ vẫn còn phải tiếp tục đi học nữa ạ.
Về mặt gđ: ba mẹ e làm nông hết ạ, có 1 ít ruộng đất (giá trị k cao lắm (Nhà có 2ce thôi, e là chị). Trước kia ba mẹ khổ lắm ạ, giờ đỡ hơn chút ở mức trung bình.
Về chuyện hôn nhân: 2 vk ck e bằng tuổi nhau ạ, cũng xung khắc, cs vk ck có nhiều mâu thuẩn lắm ạ, k có tiếng nói chung chứ k đến nổi phải đánh nhau đâu ạ.
E rất mong a/c có thể hữu duyên giải tiếp lá số giúp e ạ, có cách nào để hóa giải những điều xấu của lá số k ạ, nhất là ở các cung VCD.
Giai đoạn 22 tới 31 tuổi của em có thuận lợi không, thu nhập khá không?
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Lá số nầy cung Mệnh xấu nhưng cung Thân tốt .
Thân Vũ Tham, uyên ương Lộc Hội, qua 40 sẽ giàu có .
Cứ làm việc cho NN đi sau sẽ có chức và giàu . Có lẽ không có lương duyên lần 2 .
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

CHUONGZKHUE đã viết: 23:13, 15/08/22 Lá số nầy cung Mệnh xấu nhưng cung Thân tốt .
Thân Vũ Tham, uyên ương Lộc Hội, qua 40 sẽ giàu có .
Cứ làm việc cho NN đi sau sẽ có chức và giàu . Có lẽ không có lương duyên lần 2 .
Có câu: Tham Vũ thủ thân vi hạ cách. Câu phú này có lẽ người dịch sai, gây hiểu lầm.
Đầu trang

Huỳnh Thanh Đa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 22:32, 15/08/22
Huỳnh Thanh Đa đã viết: 00:22, 07/08/22

Giai đoạn 22 tới 31 tuổi của em có thuận lợi không, thu nhập khá không?
Năm 22t (2011) e vừa học liên thông ĐH vừa đi làm, chủ yếu tự trang trãi và tự lo cho bản thân từ đó. Lúc đầu làm thu ngân siêu thị Big C, đứng phù cả chân, lương thấp bèo. Sau đó xin làm công ty in ấn lương cũng khá, mỗi dịp Tết e bán hàng Tết thêm, tiền cũng rủng rỉn. Nhưng đời lúc lên voi lúc xuống chó, lúc có lúc lại k có. Từ 2015-2019, làm nhà nước, vị trí Nv hợp đồng, lương thấp bèo, từ 2019-2020, thi vào biên chể công chức, lương tăng xíu và từ 2020- nay có chuyển vị trí công tác khác.
Trong cv, e được cái siêng năng và cố gắng nên được lãnh đạo thương, nhưng đồng nghiệp nữ hay gato, bắt nạt.
Về chuyện chồng con, e dự định k lấy chồng nữ, chỉ muốn có 1 đứa con rồi làm mẹ đơn thân thôi ạ. E dự định năm 2023 sẽ có bầu và sinh e bé.
E rất sợ cái nghèo, sợ có rồi lại k có. Nhờ cao nhân luận thêm lá số của e, có cách nào hóa giải bớt cái xấu k ạ.
Xin cám ơn rất nhiều
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”