Nghiệm lý về hình dáng, tướng mạo qua Tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nghiệm lý về hình dáng, tướng mạo qua Tử vi

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Hay nhỉ.. thì ra em Ngọc “hành nghề” lun đó huh hihi

Chị cũng thích môn Tarot lém, hôm nào xem cho chị với nhé ;;) Cũng định nghiệm lý chút lá số của em.. muh đang bận chuẩn bị.. mai lên đường rùi muh còn chưa xếp va-li............ :-S

Em tính vít sách về cách xem Tarot lun huh? :> Nhân tiện có thầy trong này quan tâm, seo em hok đặt câu hỏi lun về những điểm chưa rõ trong lá số ý? ;))

Đàn ông nếu có sợ.. có lẽ là em sẽ "bói" ra được những đìu thầm kín nhứt về họ chăng? :))

Cho chị tò mò chút... Theo em thì xem bói theo Tarot có "giới hạn" gì hok?? Có thể là có những lĩnh vực gì đó hỏi sẽ hok linh thiêng, ra câu trả lời hok ứng.. hoặc những đối tượng nào đó hok xem được.. hoặc thời điểm nào đó hok thích hợp để xem? 8->
Được cảm ơn bởi: ngoc.tran902
Đầu trang

ngoc.tran902
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ngoc.tran902 »

LadyR đã viết: 18:40, 15/05/24 Hay nhỉ.. thì ra em Ngọc “hành nghề” lun đó huh hihi

Chị cũng thích môn Tarot lém, hôm nào xem cho chị với nhé ;;) Cũng định nghiệm lý chút lá số của em.. muh đang bận chuẩn bị.. mai lên đường rùi muh còn chưa xếp va-li............ :-S

Em tính vít sách về cách xem Tarot lun huh? :> Nhân tiện có thầy trong này quan tâm, seo em hok đặt câu hỏi lun về những điểm chưa rõ trong lá số ý? ;))

Đàn ông nếu có sợ.. có lẽ là em sẽ "bói" ra được những đìu thầm kín nhứt về họ chăng? :))

Cho chị tò mò chút... Theo em thì xem bói theo Tarot có "giới hạn" gì hok?? Có thể là có những lĩnh vực gì đó hỏi sẽ hok linh thiêng, ra câu trả lời hok ứng.. hoặc những đối tượng nào đó hok xem được.. hoặc thời điểm nào đó hok thích hợp để xem? 8->
Dạ em viết khá nhiều sách rồi ạ, cuốn gần nhất của em về Tarot cũng đã xuất bản rồi. Tháng sau em sẽ xuất bản thêm một cuốn tản văn nữa ạ ^^
Em cũng có mấy câu hỏi ban đầu mà chưa thấy thầy nào trả lời nên chắc là chưa hữu duyên ạ hihi

Tarot có khá nhiều giới hạn đấy chị ạ vì thực ra nó mạnh nhất khii xem tương lai gần và nó thiên về trò chuyện, gỡ rối tâm lý, nhưng nó cũng còn tùy vào cách xem của từng người. Em ko muốn nó quá tâm linh nên em cũng có khá nhiều nguyên tắc và có hơi khó tính một chút ạ ^^
Được cảm ơn bởi: 0981324132, LadyR, fx6789
Đầu trang

fx6789
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi fx6789 »

ngoc.tran902 đã viết: 21:54, 15/05/24
Dạ em viết khá nhiều sách rồi ạ, cuốn gần nhất của em về Tarot cũng đã xuất bản rồi. Tháng sau em sẽ xuất bản thêm một cuốn tản văn nữa ạ ^^
Em cũng có mấy câu hỏi ban đầu mà chưa thấy thầy nào trả lời nên chắc là chưa hữu duyên ạ hihi

Tarot có khá nhiều giới hạn đấy chị ạ vì thực ra nó mạnh nhất khii xem tương lai gần và nó thiên về trò chuyện, gỡ rối tâm lý, nhưng nó cũng còn tùy vào cách xem của từng người. Em ko muốn nó quá tâm linh nên em cũng có khá nhiều nguyên tắc và có hơi khó tính một chút ạ ^^
Anh thấy có mấy người còn xem qua mạng cơ, nếu thế thì người xem phải cảm dc tâm tình của người hỏi và đẩy ra dc tương tác với gì đó để có dc lá bài phù hợp với tâm thế người xem, chứ không thì rõ là sai lệch mà vì lá bài mỗi thứ có 1 cách giải thích.

Vậy anh hỏi riêng tư 1 tí, khi em tương tác như vậy thì có phải có năng lượng gì đó từ em xuất ra để ll với 1 giới khác ko? hay phải đạt đc tâm thế ntn (giống thiền chả hạn).

Anh hơi thắc mắc chuyện này chút, ngày xưa cũng có bạn xem bài cho anh hay lắm, nói cả những vấn đề anh ko kể (thực ra là ko kể gì) nhưng anh quên xừ hỏi bạn ấy cách làm, giờ bạn ấy về với bến mới nên ko hỏi dc rùi :-S
Được cảm ơn bởi: LadyR, Phuong Lê
Đầu trang

fx6789
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi fx6789 »

Sáng là canh để vào lệnh rồi, 7h đã test xong mẫu hình, thấy vni giảm nên mình làm việc khác, bảo kệ xừ nó, lát vni nhúng thêm tí rồi mua.

Ai dè quay đi quay lại chạy mất, cây test hôm qua đẹp mà ko chú ý.
Hình ảnh

Thôi chúc mừng bạn gì đó nếu bạn còn giữ nha =)))))))))

---
Sáng mình đi đám ma, 1 bà ở họ hàng, ui hay thật, trước khi mất 2 ngày bảo là 2 ngày nữa tao chết, tụi mày đưa tao về nhà tổ đi, trước đó còn bảo tháng này tao chết nên tao ko lấy tiền tụi mày (là các con của bà) cho nữa đâu.

Trước đó hoàn toàn khoẻ mạnh, ăn uống bình thường nhé :v Ghê chưa, cái này là linh tính à
Được cảm ơn bởi: Phuong Lê, coco87, LadyR
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

Người ta thường cảm nhận được trước 6 tháng đổ lại anh FX nhé. Khi kho nghiệp trên thân cạn dần thì sẽ cảm nhận được thôi . Người ta tu tập để giải phóng kho nghiệp sau đó cũng có thể dùng định lực để duy trì thêm sự sống trên thân , một khi buông xuống thì sẽ ra đi rất nhẹ nhàng
Được cảm ơn bởi: fx6789, LadyR, 0981324132
Đầu trang

fx6789
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi fx6789 »

Hồng Hạnh đã viết: 15:19, 17/05/24 Người ta thường cảm nhận được trước 6 tháng đổ lại anh FX nhé. Khi kho nghiệp trên thân cạn dần thì sẽ cảm nhận được thôi . Người ta tu tập để giải phóng kho nghiệp sau đó cũng có thể dùng định lực để duy trì thêm sự sống trên thân , một khi buông xuống thì sẽ ra đi rất nhẹ nhàng
bên anh theo đạo hết mà, có tu tập hay nghiệp gì đâu. nhưng cụ bà hay quá đi.

Dạo này em đi đâu vợi, nhớ Hồng Hạnh quá đi :-S
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

fx6789
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi fx6789 »

google mới ra ai chuyên về dạy toán nhé :v nói chuyệnnhư người thường, tương lai giáo dục chắc là phải thay đổi rồi, mìn có nên là những người đi đầu trong xu thế này tại vn ko nhỉ?

Rảnh cái đi xem số dạo, xem số nào đẹp đẹp coi để lấy vía :v ai ngờ nhiều số dở thật, dở từ nguyên cục (tử bình) lun, xấu quá hem biết giả nhời xao :3
Được cảm ơn bởi: Phuong Lê, LadyR
Đầu trang

0981324132
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi 0981324132 »

Hồng Hạnh đã viết: 15:19, 17/05/24 Người ta thường cảm nhận được trước 6 tháng đổ lại anh FX nhé. Khi kho nghiệp trên thân cạn dần thì sẽ cảm nhận được thôi . Người ta tu tập để giải phóng kho nghiệp sau đó cũng có thể dùng định lực để duy trì thêm sự sống trên thân , một khi buông xuống thì sẽ ra đi rất nhẹ nhàng
Chị Minh Nguyệt :D thứ 7 cuối tuần hát hò anh chị ơi keke :D Đường Về Hai Thôn bài nhạc sôi động kkk Chúc anh chị cuối tuần cười nhiều hihi :D
- Đường Về Hai Thôn :
https://wesingapp.com/user/609c9a8d2324 ... _page=2299

- Sau Lời Từ Khước :
https://wesingapp.com/user/609c94832c28 ... _page=2299
Được cảm ơn bởi: LadyR, Hồng Hạnh
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

HH đã qua bên Thái chưa?? Hẹn gặp nhau nhé hehe

Mìn’ vừa sang, hí hửng hum sau đi “quậy tưng bừng” thì cuối cùng nằm bẹp trọn 1 ngày ở trong phòng vì lên cơn đau đầu dữ dội, uống thuốc hok thèm khỏi huhu Ngủ li bì.. bất tỉnh nhân sự lun… :-S

Nay trả thù đời, đi gấp bội ;))

Bác cờ vờ ah.. đây vẫn giữ đấy.. bác có mừng lây cho em hok? ;;) Bác bẩu đoạn nào lên đầu 2 để em còn “ấp trứng” tiếp :))

Cưng PL thì cứ cập nhật tình hình đi nhé, đừng ngại! ;)
Được cảm ơn bởi: fx6789, Phuong Lê
Đầu trang

fx6789
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi fx6789 »

LadyR đã viết: 15:08, 18/05/24 HH đã qua bên Thái chưa?? Hẹn gặp nhau nhé hehe

Mìn’ vừa sang, hí hửng hum sau đi “quậy tưng bừng” thì cuối cùng nằm bẹp trọn 1 ngày ở trong phòng vì lên cơn đau đầu dữ dội, uống thuốc hok thèm khỏi huhu Ngủ li bì.. bất tỉnh nhân sự lun… :-S

Nay trả thù đời, đi gấp bội ;))

Bác cờ vờ ah.. đây vẫn giữ đấy.. bác có mừng lây cho em hok? ;;) Bác bẩu đoạn nào lên đầu 2 để em còn “ấp trứng” tiếp :))

Cưng PL thì cứ cập nhật tình hình đi nhé, đừng ngại! ;)
Ngon nhỉ, tuần trước mình và cu Quân nhắc là phải canh bước test rồi, ai dè bữa quên mất, định t6 vào mà do con heo baf nó tím sớm quá, nhưng HAg có còn nuôi heo đâu nên mình bị nhầm khúc này.
Nhưng vào sóng thiếu lương thực thực phẩm của thế giới đó, giá vẫn là giá cũ thôi :P Mình buồn quá nên ko có mừng lây đâu, có bước test thì vào, ko thì thôi :(( huhu
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”