Cần những lời khuyên chân thành, công tâm

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Cần những lời khuyên chân thành, công tâm

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

Đầu tiên, em xin gừi lời chúc sức khoẻ đến anh và lời cám ơn chân thành nhất !
Cuộc sống vốn dĩ đã khó khăn vất vả lắm rồi sao em còn phải gặp thêm những loại bẩn thỉu đê tiện rác rưởi như thằng 1989 này để nó càng thêm khó khăn bế tắc chán nản hả bác :(( Cháu cũng tống nó như một con chó về miền quê hẻo lánh. đkm cháu căm thù con súc vật bẩn thỉu 1989 này. một dĩa cơm 20 ngàn cháu cũng ko cho con súc vật 1989 này ăn. gặp thằng nào sinh năm 89 chỉ có đánh chết mẹ nó thôi bác ạ ! Nó phá em, bản thân em cũng chà đạp lên nó như chà đạp một con chó ! Nó cũng phải ở những phòng trọ dột nát, xài cái iphone cùi bắp cũ nát thôi ! Đkm con súc vật này. thay vì giúp mình kiếm cơm nó lại phá mình tới cùng ! Em muốn chém chết mẹ tất cả những thằng sinh năm kỷ tị ! Đkm tiền của em. con súc vật kỷ tị dơ bẩn này !

Nó sẽ trả giá rất cay đắng cho số tiền này. em cầu cho bố mẹ cả lò nhà nó chết hết, con em gái của nó chết với mấy đứa cháu nhà nó bị xe tông chết ! sống ko ra sống như mày thì nên đi chết đi !!

Thời gian 2 năm qua em đâu có nhiều. Phải chi lúc mấy năm trước ko yêu đương linh tinh và bị thằng cặn bã phá hoại. Thì giờ em cũng cầm trong tay tiền tỷ rồi. Kiếm thêm chén cơm bát cháo cho bản thân và lo cho cuộc sống chồng tương lai mình nếu có lập gia đình :(( giờ đang thất nghiệp khổ gần chết. đi khắp nơi xin việc bị từ chối. mà những năm đó kiếm vài chục, vài trăm triệu sao dễ dàng quá :(( số em đâu phải đi làm mướn kiếm từng đồng đâu. ông trời ơi sao năm 2022 con lại khổ như thế này :((

giờ bỏ nó ra một cái bao nhiêu thằng khác thương yêu em, bảo bọc em và giúp đỡ em. đáng lẽ em phải bỏ thằng kỉ tị này từ đầu. em hối hạn quá bác ạ !

kimhoai đã viết: 12:54, 13/08/22
Triệu Mặc Ngọc đã viết: 12:24, 13/08/22
kimhoai đã viết: 06:40, 13/08/22 Lá số bạn tôi có sưu tầm, vẫn âm thầm thu thập thông tin để nghiên cứu, thiết nghĩ cũng nên trả lại chút gì đó cho chủ số. Tôi có thể khuyên vài câu chân thành nếu bạn muốn nghe và không chửi nếu không hài lòng. Chứ tôi là tôi sợ mấy cô cậu cá tính như này lắm.
Vâng anh có thể khuyên em vài câu chân thành
Em đã từng đọc những lời của anh bên một số topic khác và thấy đó là những lời khuyên hết sức chân thành. Cám ơn anh rất nhiều.
Tử vi bạn cũng tự xem đc cho mình ở mức khá nên không cần tôi phải xem lại. Trong dữ liệu ngày tháng năm sinh của bạn tôi đặc biệt chú ý đến thời điểm tinh tượng theo thiên văn và chiêm tinh vệ đà. Mặt trời đang ở 303 độ hoàng đạo, trong khi 4 hành tinh hỏa kim thủy và thổ bao vây xung quanh từ 290-310 độ, với khoảng cách đều không quá 10 độ. Nói thì dài dòng, tóm lại đơn giản thì cả 4 hành tinh này đều bị mặt trời đốt cháy. hỏa tinh là sức chiến đấu và chiến thắng ở đời trong đầu tư, kinh doanh. thủy chủ trí tuệ, khả năng trong giao tiếp xã hội. kim chủ may mắn và cuộc sống giàu sang, tình yêu đẹp đẽ. Thổ chủ về nghiệp quả, sát phạt khi bạn làm sai. Trong khi mặt trời chính là cái tôi của bạn. Điều này có nghĩa là gì, viết tới đây chắc bạn đã hiểu. Bình thường có lẽ không quá tác hại cho đến đại vận do Thái dương làm chủ, nếu tôi đoán không sai thì cuộc đời bạn trở nên khó khăn từ cuối năm 2020. Cuộc sống trở nên tồi tệ ở hầu hết các mặt của cuộc sống. Tính cách bạn cứng rắn không dễ gì nhận sai về mình, thực ra nếu bạn bình tĩnh lại và mở lòng ra bạn sẽ nhận ra hầu hết các sự tồi tệ này đều từ chính cá tính, cái tôi của mình mà ra. Lời khuyên của tôi không gì khác là hãy bỏ bớt cái tôi của mình xuống, nếu tha thứ được cho người thì hãy tha thứ cho họ, vì đó cũng là tha cho chính mình. Bỏ xuống đc, cuộc sống của bạn sẽ tốt hơn nhiều.
Lời khuyên này có thể bạn cũng không nghe đâu, nhưng lúc bình tĩnh hãy suy nghĩ về nó nhé.
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Cuộc đời cháu chưa từng mong bất cứ ai cả nhà chết hết hay đi tù. Trừ thằng đ~ đực quán bar, thằng Dương Hùng, thằng rác rưởi Phan Trọng và cả dòng họ Phan Lolz bẩn thỉu này. đéo ngờ người bên cạnh suốt 2 năm là kẻ thù nguy hiểm và thâm hiểm nhất đằng sau lưng. đm khôn cả đời mà dại 2 năm. còn tưởng nó là người tốt mới chết. nếu cháu mà biết từ đâu, cháu thề sát phạt và chém chết mẹ con chó rác rưởi này. Bây giờ tống cổ nó đi như một con chó về mấy cái nhà trọ bẩn hay vùng quê nghèo đói thì cũng là gửi trả về nơi sản xuất, cháu đâu có lấy lại tiền dc đâu. Thật là đm cuộc đời. Cháu đã làm gì sai. Cháu sai cái gì sao lại dẫm vào rác. Tại sao từng thằng đàn ông cháu gặp trong cuộc đời và tất cả những đứa bạn cũ đều cắn lại cháu. Tại sao cuộc đời này lại khó sống thế.

Tiền ơi em ở đâu trở về với chị đi :(( Cái vận thiên không này nó chơi tôi ác quá mà. tôi đang sống trong giấc mơ đẹp và viễn cảnh tươi đẹp. Tôi đang cầm tiền tỷ trong tay. Mà ngày mai mở mắt dậy. mọi thứ tan tành mây khói :((( ông trời ơi, sao người tốt như con. lại gặp cái hoạ này. phải cho ngày đó con biết đủ... biết đủ... tham đúng lúc và biết điểm dừng. phải chi lúc đắc thời nhất, vào lúc quyết định quan trọng con ko nghe những lời xu nịnh mà nghe bản thân con. con phải sống sao những ngày khó khăn tới.

Thật dại dột

Đầu trang

thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhthanh2013 »

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 08:50, 15/08/22 Cuộc đời cháu chưa từng mong bất cứ ai cả nhà chết hết hay đi tù. Trừ thằng đ~ đực quán bar, thằng Dương Hùng, thằng rác rưởi Phan Trọng và cả dòng họ Phan Lolz bẩn thỉu này. đéo ngờ người bên cạnh suốt 2 năm là kẻ thù nguy hiểm và thâm hiểm nhất đằng sau lưng. đm khôn cả đời mà dại 2 năm. còn tưởng nó là người tốt mới chết. nếu cháu mà biết từ đâu, cháu thề sát phạt và chém chết mẹ con chó rác rưởi này. Bây giờ tống cổ nó đi như một con chó về mấy cái nhà trọ bẩn hay vùng quê nghèo đói thì cũng là gửi trả về nơi sản xuất, cháu đâu có lấy lại tiền dc đâu. Thật là đm cuộc đời. Cháu đã làm gì sai. Cháu sai cái gì sao lại dẫm vào rác. Tại sao từng thằng đàn ông cháu gặp trong cuộc đời và tất cả những đứa bạn cũ đều cắn lại cháu. Tại sao cuộc đời này lại khó sống thế.

Tiền ơi em ở đâu trở về với chị đi :(( Cái vận thiên không này nó chơi tôi ác quá mà. tôi đang sống trong giấc mơ đẹp và viễn cảnh tươi đẹp. Tôi đang cầm tiền tỷ trong tay. Mà ngày mai mở mắt dậy. mọi thứ tan tành mây khói :((( ông trời ơi, sao người tốt như con. lại gặp cái hoạ này. phải cho ngày đó con biết đủ... biết đủ... tham đúng lúc và biết điểm dừng. phải chi lúc đắc thời nhất, vào lúc quyết định quan trọng con ko nghe những lời xu nịnh mà nghe bản thân con. con phải sống sao những ngày khó khăn tới.

Thật dại dột

Tham sân si được gọi là tam độc gây ra các đau khổ cho con người. Đừng sân hận quá người ta chưa sao vì trù ẻo mình đã phải phiền não vì nó
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

cả lò nhà nó hộc máu ra hết hoặc vào tù r anh
mình ít khi rủa ai mà ko trúng lắm :)
nhưng qua những chuyện này mới biết mình dại dột cỡ nào.
thông minh khôn ngoan thì xây được nhà mua đc xế hộp oto rồi anh. gd mình có đất đai nhiều :)
cung phu kém mình ko định lấy chồng. sau chắc cặp nhau ở vậy thôi.
hoặc mình tìm anh nào đấy để lấy thì chọn người lớn tuổi, có tiền, dân làm ăn kinh doanh, có hiểu biết, có văn hoá, đã li dị vợ có con riêng cũng dc.
quan trọng người ta có văn hoá và có tâm dành cho mình là dc.
Mấy năm trước mình cũng dạng là có tiền và có nhan sắc, mà mình chọn sai lầm nên đời mới nát như này :)
chứ cỡ như mình mà khôn ấy, thì bây giờ đã là bà chủ rồi.
Bây giờ mình thu hồi vốn lại, người tình thì tống đi như tống một con chó. nó đi đâu thì đi anh ạ :)
trước mình nghĩ sẽ lấy thằng này, nên tốt vs cả gia đình nó, bố mẹ, em gái. chị gái họ nó :) nhưng khi mình xác định là mình sau này ko lấy thằng nào cả nên sống cho bản thân mình :)

thanhthanh2013 đã viết: 09:08, 15/08/22
Triệu Mặc Ngọc đã viết: 08:50, 15/08/22 Cuộc đời cháu chưa từng mong bất cứ ai cả nhà chết hết hay đi tù. Trừ thằng đ~ đực quán bar, thằng Dương Hùng, thằng rác rưởi Phan Trọng và cả dòng họ Phan Lolz bẩn thỉu này. đéo ngờ người bên cạnh suốt 2 năm là kẻ thù nguy hiểm và thâm hiểm nhất đằng sau lưng. đm khôn cả đời mà dại 2 năm. còn tưởng nó là người tốt mới chết. nếu cháu mà biết từ đâu, cháu thề sát phạt và chém chết mẹ con chó rác rưởi này. Bây giờ tống cổ nó đi như một con chó về mấy cái nhà trọ bẩn hay vùng quê nghèo đói thì cũng là gửi trả về nơi sản xuất, cháu đâu có lấy lại tiền dc đâu. Thật là đm cuộc đời. Cháu đã làm gì sai. Cháu sai cái gì sao lại dẫm vào rác. Tại sao từng thằng đàn ông cháu gặp trong cuộc đời và tất cả những đứa bạn cũ đều cắn lại cháu. Tại sao cuộc đời này lại khó sống thế.

Thật dại dột

Tham sân si được gọi là tam độc gây ra các đau khổ cho con người. Đừng sân hận quá người ta chưa sao vì trù ẻo mình đã phải phiền não vì nó
Đầu trang

thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 09:19, 15/08/22 cả lò nhà nó hộc máu ra hết hoặc vào tù r anh
thông minh khôn ngoan thì xây được nhà mua đc xế hộp oto rồi anh. gd mình có đất đai nhiều :)
hoặc mình tìm anh nào đấy để lấy thì chọn người lớn tuổi, có tiền, dân làm ăn kinh doanh, có hiểu biết, có văn hoá, đã li dị vợ có con riêng cũng dc.
Mấy năm trước mình cũng dạng là có tiền và có nhan sắc, mà mình chọn sai lầm nên đời mới nát như này :)
Bây giờ mình thu hồi vốn lại, người tình thì tống đi như tống một con chó. nó đi đâu thì đi anh ạ :)
trước mình nghĩ sẽ lấy thằng này, nên tốt vs cả gia đình nó, bố mẹ, em gái. chị gái họ nó :) nhưng khi mình xác định là mình sau này ko lấy thằng nào cả nên sống cho bản thân mình :)

Thật dại dột

A thấy dù người ta có bị như thế thì e cũng có vẻ vẫn bận tâm rồi suy nghĩ phiền muộn. Bỏ qua đi chuyện gì qua rồi cho qua đi rồi bình tĩnh lấy đó làm bài học kinh nghiệm nghĩ đến chuyện tương lai. A ki hoai cũng nhắc e cũng nên xem lại sai lầm bản thân rút ra kinh nghiệm chứ hận thù mãi ko tốt đâu
Được cảm ơn bởi: Triệu Mặc Ngọc, kimhoai
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Dạo này báo đài đưa tin về vụ án mạng ở Hàng Bài đâm chết người tình
Ai cũng lên án ông này. Nhưng mò vào facebook ông này đọc thấy giết là đúng :) Anh này cũng ko khá giả gì. bán chim, dạy yoga, chắc cũng thương yêu, đầu tư cho con này rồi cho nó tiền nuôi con. Ai ngờ nó phản và cắn như vậy, có mấy bọc đồ cũng đòi vứt ra khỏi nhà :) Mình mà ko kiềm chế được. Mình cầm dao đâm chết thằng 89 như ông bán chim đâm chết người tình ổng.
Xã hội lên án, nhưng cần có những người như ông bán chim. để cho lũ đào mỏ, ăn bám biết cái đường bọn nó đi chỉ có là đường chết thôi anh ạ.
Mình đã từng lấy nước hất vào mặt, và đánh thằng 89 này bằng nón bảo hiểm một lần rồi :) nhưng mình kiềm chế dc nên đánh nhẹ thôi.
Bây giờ tiền mình lấy lại hết. rồi tống thằng này đi như chó. ko cho thằng này ăn bẩn dù chỉ là một dĩa cơm 20 ngàn.

Đó cũng là một bài học đường đời cho mình.
Nam giới thời nay đa số sống bẩn và ăn bám nhiều.
Mình có tiền, có nhà cha mẹ cho. Nó thấy thèm tiền quá thì đu bám theo đào ăn thôi. chứ thương yêu gì mấy loại đó. ko tỉnh là tiền mất ngay anh ạ :)

thanhthanh2013 đã viết: 09:33, 15/08/22
Triệu Mặc Ngọc đã viết: 09:19, 15/08/22 cả lò nhà nó hộc máu ra hết hoặc vào tù r anh

A thấy dù người ta có bị như thế thì e cũng có vẻ vẫn bận tâm rồi suy nghĩ phiền muộn. Bỏ qua đi chuyện gì qua rồi cho qua đi rồi bình tĩnh lấy đó làm bài học kinh nghiệm nghĩ đến chuyện tương lai. A ki hoai cũng nhắc e cũng nên xem lại sai lầm bản thân rút ra kinh nghiệm chứ hận thù mãi ko tốt đâu
Đầu trang

thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 10:03, 15/08/22 Dạo này báo đài đưa tin về vụ án mạng ở Hàng Bài đâm chết người tình
Ai cũng lên án ông này. Nhưng mò vào facebook ông này đọc thấy giết là đúng :) Anh này cũng ko khá giả gì. bán chim, dạy yoga, chắc cũng thương yêu, đầu tư cho con này rồi cho nó tiền nuôi con. Ai ngờ nó phản và cắn như vậy, có mấy bọc đồ cũng đòi vứt ra khỏi nhà :) Mình mà ko kiềm chế được. Mình cầm dao đâm chết thằng 89 như ông bán chim đâm chết người tình ổng.
Xã hội lên án, nhưng cần có những người như ông bán chim. để cho lũ đào mỏ, ăn bám biết cái đường bọn nó đi chỉ có là đường chết thôi anh ạ.
Mình đã từng lấy nước hất vào mặt, và đánh thằng 89 này bằng nón bảo hiểm một lần rồi :) nhưng mình kiềm chế dc nên đánh nhẹ thôi.
Bây giờ tiền mình lấy lại hết. rồi tống thằng này đi như chó. ko cho thằng này ăn bẩn dù chỉ là một dĩa cơm 20 ngàn.

Mình có tiền, có nhà cha mẹ cho. Nó thấy thèm tiền quá thì đu bám theo đào ăn thôi. chứ thương yêu gì mấy loại đó. ko tỉnh là tiền mất ngay anh ạ :)

Hi vọng e sẽ gặp đc người giúp e lấy lại niềm tin vào đàn ông và cuộc sống.nhưng e cũng phải có kinh nghiệm đừng để người ta nổi lên lòng tham mà lợi dụng chứ con ng bây giờ tham cũng nhiều kiếm được người tử tế cũng ko dễ. Cũng đừng thích đãi người ta ăn uống đắt tiền hay tặng quà đắt tiền dần dần ng ta thấy e dễ cũng có ý đồ lợi dụng rồi mấy lần như vậy cũng sắp già rồi
Được cảm ơn bởi: Triệu Mặc Ngọc
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Thằng 89 này lừa và moi của em nhiều tiền nhất. xúi giục làm ăn thua lỗ chứ mấy thằng kia ko đáng kể đâu anh =)) em đéo biết mình có làm gì hay có lên bàn thờ tổ nhà thằng 89 nào đụ đéo trên đó ko mà bọn sinh năm 1989 phá hoại em như đúng rồi. em toàn bị những thằng sinh năm 1989 phá đấy anh. những tuổi xung với em còn ko phá em ghê bằng năm 1989. em kị những thằng rắn rết này ghê.
hồi xưa quá lý số này em có quen thằng kia 1989 tên là thằng Ngọc Lâm. thằng chó Lolz này thì hướng nghiệp bậy bạ, phá hoại tương mai em. giờ em ra làm trái nghành. cuộc sống khó khăn. kiến thức đã học ko đủ và cũng ko áp dụng, ko đam mê nghề. phải chi 10 năm trước lúc đó nó câm cái mồm Lolz lại đừng hướng nghiệp gì cả. thì em cũng bây giờ cuộc đời cũng ko rơi vào cảnh bất hiển công danh. Ước gì nó chết đi. thằng Phan Trọng 1989 vs cả gia đình nó cũng chết đi thì tốt hơn.

Em hợp với tuổi Canh Ngọ 1990. Năm 2020 có một anh 90 giúp dc cho người nhà em kiếm mấy tỷ. em cũng dc chia phần 400.500 triệu. Anh tuổi Canh Ngọ rất ấy tốt. Sau có cơ hội chắc cũng đu đeo theo tuổi Canh Ngọ kiếm bát cơm chén cháo sống tạm đạm bạc qua ngày. Giờ em khổ quá rùi. Ra đời mới thấy khó sống, bạn bè ko ai giúp em cả chỉ toàn hãm hại.

Ngoài 89 em còn ghét tuổi Tý và tuổi thìn và cả một số đứa 93. "Tý cô hồn" nào đấy của một anh thầy bà trên đây =)) mấy con đĩ mê tín dị đoan chuyên đi hầu đồng, bố mẹ có tý tiền vênh cái mặt lên. em ko vào chửi nhau vs nó vì em khinh ạ. Ra đời em gặp tuổi tý và tuổi thìn cũng thường gây nhiều khó dễ rắc rối sóng gió cho cuộc sống của em. Tuổi Thân cũng toàn mấy con chó điên cô hồn, giả tạo

phải giờ đang nằm nhà cái nhận dc tin bố mẹ, em gái hay cháu thằng Phan Trọng bị xe tông chết. thế thì vui vãi lolz. điều tốt đẹp nhất năm 2022 là tống dc con chó phan trọng moi tiền bẩn thỉu ra khỏi cuộc đời em =))

thanhthanh2013 đã viết: 10:14, 15/08/22
Triệu Mặc Ngọc đã viết: 10:03, 15/08/22 Dạo này báo đài đưa tin về vụ án mạng ở Hàng Bài đâm chết người tình

Hi vọng e sẽ gặp đc người giúp e lấy lại niềm tin vào đàn ông và cuộc sống.nhưng e cũng phải có kinh nghiệm đừng để người ta nổi lên lòng tham mà lợi dụng chứ con ng bây giờ tham cũng nhiều kiếm được người tử tế cũng ko dễ. Cũng đừng thích đãi người ta ăn uống đắt tiền hay tặng quà đắt tiền dần dần ng ta thấy e dễ cũng có ý đồ lợi dụng rồi mấy lần như vậy cũng sắp già rồi
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Cuối cùng cũng có những phút giây sống thật với lòng mình. Trời đổ cơn mưa thật to, giọng mình đứt quãng từng hơi, nói ko rõ lời trong cơn mưa giá buốt chiều hôm ấy, nhưng mình đã nói thằng với Nam Bính Tý 96 rằng. Khuôn mặt em ấy nhợt nhạt, thất thần trong cơn mưa ấy.
"Chị ko yêu em. Chị xin lỗi. Chị cảm thấy mệt mỏi quá. Chị ko có cảm xúc với em. Sống tốt nhé. Cám ơn em vì đã tỏ tình và ngỏ lời cầu hôn với chị vài tháng ngắn ngủi mình gặp nhau. Nhưng chị ko thể. Kết thúc ko có nghĩa là mình chia ly. Mà chỉ là mình chia đôi con đường, để mình có thể sống tốt hơn. Em là một chàng trai tốt, rồi em sẽ gặp một người tốt phù hợp với em ."

Cũng đã nửa năm rồi kể từ khi mình chia tay năm 1989. Mình cảm thấy thật nhẹ nhõm khi kết thúc con đường ấy. Mình đã chặn hết toàn bộ tin nhắn và lời mời kết bạn. Vĩnh biệt năm 1989. kẻ đào mỏ, sống bẩn, bất tài vô dụng !

Đừng vì ế quá, mà gật đầu đại một lời cầu hôn, bước chán vào một mối quan hệ. Cùng đừng tiếc nuối mối quan hệ tồi tệ và những gì mình đã bỏ ra. mà làm hỏng cuộc đời mình !

Dù có thành công hay thất bại, mình cũng sẽ luôn dũng cảm tiến về phía trước. Phải thật nghị lực và đừng bao giờ để bản thân phạm sai lầm của quá khứ.

Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Nói chung chọn vợ và chọn chồng hay chọn bạn làm ăn là cả một nghệ thuật ;;) . chồng ngon cũng là một chuyện. Mà nó ngon nhưng nhưng mình có húp được hay ko lại là một chuyện khác. ;;) Húp ở đây ko có nghĩa là lấy tiền bạc gì của nó. Mà là nó có thể giúp được cho cuộc sống của mình, nó có thể khuyên mình những lời khuyên tốt ko. Chứ còn ko, thì cho dù ngon cỡ nào, húp vào sẽ mình bị ngộ độc thực phẩm :-& :-&

Thằng 89 này cũng thế. Nhanh nhẹn, tháo vát, thông minh lắm đấy ạ. Quản lý bảo trì kỹ thuật của một công ty nhật. Còn thằng 96 ấy, là một chiến sĩ công an trẻ tuổi đầy sáng giá. Nhưng hai thằng này cháu ko húp được thằng nào hết. Nên cháu tống tiễn hai thằng này đi luôn. Mà đi theo nghĩ đi luôn ấy, đéo có bạn bè, thăm hỏi gì đâu ạ. Cháu ko muốn con đường của cháu bị ảnh hưởng nhiễu loạn. Vì cháu cũng độc đoán lắm :)) cháu ko thiếu bạn để cần những loại đấy làm bạn của cháu. Nếu muốn hạnh phúc, thì cách nhanh nhất và tốt nhất là tống hết mấy thằng vệ tinh ;))

Những người đã phản và cắn mình thì ko giữ lại bằng mọi giá. Cho dù ai đúng ai sai thì ko quan trọng, mà kết quả anh đã cắn lại tôi. Khoá mõm lại, ko đọc nhận thư từ gì cả. Như thằng nào đấy, bán nhà cho đĩ chẳng hạn ;))) đừng hòng nhắn tin được cho cháu đấy ạ. cháu ko nghe đâu, rọ mõm tất. Giờ cháu chưa có tiền, nhưng cháu nghĩ lộc của mình sẽ nhiều hơn con số ấy đấy ạ ;))

Làm người là phải quyết đoán. Như mấy con đĩ cô hồn, chửi cháu mà nói xin lỗi à. về nhà xin con mẹ mày đi cô hồn ạ ;)) ko nhận nhé. bạn bè cũng hại cháu giờ đi xin lỗi, ko nhận nhé. ko dám nhận, sợ nhận xong bị hại tiếp quá.

sống ko tiếc nuối quá khứ. hiện tại và tương lai mới là điều quan trọng

Bất kể bạn chọn ai, chọn con đường nào. đó phải là một con đường phù hợp nhất với mình :)

Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”