28 tuổi vẫn chưa biết hợp làm gì, xin mọi người chỉ giúp - Mệnh Tử vi - Thiên phủ tọa Dần

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
nhuwhoo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

28 tuổi vẫn chưa biết hợp làm gì, xin mọi người chỉ giúp - Mệnh Tử vi - Thiên phủ tọa Dần

Gửi bài gửi bởi nhuwhoo »

Hiện tại em 28 tuổi, đã có chồng, chưa có con, nhưng công việc không được ổn lắm vì đi làm nhanh chán hoặc gặp vấn đề gì đó phải nghỉ việc. Từ khi tốt nghiệp đến nay, công việc em làm lâu nhất là gần 2 năm, đã qua nhiều ngành nghề như sales, ngân hàng, marketing, trong khi bạn bè đã bắt đầu ổn định hướng phát triển mà bản thân cứ đổi ngành nghề và nghỉ việc, em hiện tại gần như mất định hướng, hữu duyên nhờ các bác luận giải lá số giúp em có định hướng bản thân với ạ. Em gửi lá số tử vi kèm lá số tứ trụ ạ. Em chân thành cảm ơn mọi người.
Tập tin đính kèm
Quynh Nhu.jpg
Quynh Nhu.jpg (236.09 KiB) Đã xem 297 lần
Quynh Nhu.jpg
Quynh Nhu.jpg (183.02 KiB) Đã xem 301 lần
Đầu trang

lann.mapp
Chính thức
Chính thức

Re: 28 tuổi vẫn chưa biết hợp làm gì, xin mọi người chỉ giúp - Mệnh Tử vi - Thiên phủ tọa Dần

Gửi bài gửi bởi lann.mapp »

Chào bạn, cho mình hỏi là bạn kết hôn năm nào vậy, và chồng bạn là người như nào?

Up lên giúp bạn, mong bạn gặp được người luận giúp bạn nh.
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: 28 tuổi vẫn chưa biết hợp làm gì, xin mọi người chỉ giúp - Mệnh Tử vi - Thiên phủ tọa Dần

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Mệnh giáp lưỡng Lộc.
Vô ngân hàng lại đi, chịu khó, nhẫn nại, làm việc cho đến già . Có con đi, không có núi kéo thì tuổi Ất lấp lỡn lắm đó .
Đầu trang

nhuwhoo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

lann.mapp đã viết: 03:01, 15/08/22 Chào bạn, cho mình hỏi là bạn kết hôn năm nào vậy, và chồng bạn là người như nào?

Up lên giúp bạn, mong bạn gặp được người luận giúp bạn nh.
dạ, em kết hôn năm 2020, chồng em thấp, tròn người, ngoại giao tương đối tốt, nóng tính nhưng mà cũng biết nhẫn nhịn, hai vc giận nhau cũng nhanh hoà, em cảm thấy có hơi ỷ lại vào ba mẹ
Đầu trang

nhuwhoo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 05:45, 15/08/22 Mệnh giáp lưỡng Lộc.
Vô ngân hàng lại đi, chịu khó, nhẫn nại, làm việc cho đến già . Có con đi, không có núi kéo thì tuổi Ất lấp lỡn lắm đó .
dạ, em cảm ơn ạ, em nghỉ ngân hàng một phần vì các khoản tiếp khách với bia rượu, với thấy các chị trong phòng không có thời gian cho gia đình, con cái nhiều, nên thật lòng không muốn quay lại, em mới đăng kí học 1 khoá liên quan tới cntt, cụ thể là tester, kiểm tra lỗi phần mềm, thì có khả quan không ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”