Tha thiết nhờ các cao nhân xem hộ em con thứ ba

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Tha thiết nhờ các cao nhân xem hộ em con thứ ba

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

hoanglanphuonganh đã viết: 08:45, 15/08/22
dunglanchin đã viết: 08:37, 15/08/22 [qu

Hoanglanphuonganh thân , chồng và hai con của bạn sinh năm nào ? .
[/quote

Hoanglanphuong thân .
Dự định của bạn sinh bé thứ 3 vào năm 2023 thì được và năm 2024 cũng tốt , tối kỵ sinh con vào năm 2025 .
1- Nếu sinh bé thứ 3 vào năm 2023 thì nên sinh vào mùa thu ( tháng : 7 , 8 , 9 , âm lịch ) thì bé đươc mùa sinh ( thuận ) và muốn sinh bé vào mùa thu /2023 thì bạn phải có bầu vào tháng : 10 , 11 , 12 của năm : 2022 .
2- Nếu sinh bé thứ 3 vào năm 2024 thì bạn nên sinh vào mùa : Xuân và Hạ .
Chúc bạn may mắn .
Anh cho em hỏi thêm câu nữa là bé thứ ba này có nên không ạ? Theo lá số nó sinh ra có tốt về mệnh và nhân cách không ạ! Em thì chỉ muốn 2 bé còn chồng và gia đÌnh chồng thì muốn thêm cháu. Nên em mới phân Vân
[/quote]

Hai vợ chồng bạn lấy nhau cũng hợp và sinh 2 bé ( 1 nam , 1 nữ ) cũng thuận , không phạm thì nên tập trung nuôi , dậy bảo 2 bé cho tốt , còn thực sự muốn sinh bé thứ 3 thì nên sinh vào năm : 2024 thì tốt cho bạn và gia đình vì đây là đứa con Trời cho của bạn .
Chúc bạn may mắn và có quyết định đúng đắn .
Được cảm ơn bởi: hoanglanphuonganh
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

hoanglanphuonganh đã viết: 05:58, 15/08/22
hysshu đã viết: 22:25, 14/08/22
hoanglanphuonganh đã viết: 22:10, 14/08/22 Em dự định sinh bé thứ 3 vào năm sau. Xin các cao nhân nghía qua cho em xin đôi lời xem con t3 của em có nên không ạ. Em đã có bé đầu là trai bé 2 là gái.
Mệnh tài quan cũng khá tốt. Âm dương Sửu Mùi có Quyền Khoa Khôi giáp xương khúc có tả hữu long phượng.

1. Em đang làm nghề gì, trình độ, hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không, thành tích học tập có cao không, có học trường chuyên lớp chọn gì không?

2. Giai đoạn 14 tới 23 em có gặp nhiều khó khăn trắc trở thị phi gì không, học hành có tốt không, giai đoạn này dễ dính vào yêu đương sớm?

3. Bố mẹ em tình cảm chắc ko hợp nhau, mâu thuẫn? Bố mẹ em làm nghề gì, có khá giả không?

4. Từ 24 tuổi tới giờ công việc của em có thuận lợi không, thu nhập tốt không?
À em quên xưa thì năm nào cũng đi thì học sinh giỏi ngoại ngữ cấp tỉnh rồi quốc gia. Đỗ đại học thôi ạ
Em đỗ đại học năm đầu hay là năm thứ hai? Em thi ngoại ngữ cấp tỉnh và quốc gia thì có được giải cao không?
Đầu trang

hoanglanphuonganh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hoanglanphuonganh »

hysshu đã viết: 11:05, 15/08/22
hysshu đã viết: 22:25, 14/08/22

Mệnh tài quan cũng khá tốt. Âm dương Sửu Mùi có Quyền Khoa Khôi giáp xương khúc có tả hữu long phượng.

1. Em đang làm nghề gì, trình độ, hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không, thành tích học tập có cao không, có học trường chuyên lớp chọn gì không?

2. Giai đoạn 14 tới 23 em có gặp nhiều khó khăn trắc trở thị phi gì không, học hành có tốt không, giai đoạn này dễ dính vào yêu đương sớm?

3. Bố mẹ em tình cảm chắc ko hợp nhau, mâu thuẫn? Bố mẹ em làm nghề gì, có khá giả không?

4. Từ 24 tuổi tới giờ công việc của em có thuận lợi không, thu nhập tốt không?
À em quên xưa thì năm nào cũng đi thì học sinh giỏi ngoại ngữ cấp tỉnh rồi quốc gia. Đỗ đại học thôi ạ
Em đỗ đại học năm đầu hay là năm thứ hai? Em thi ngoại ngữ cấp tỉnh và quốc gia thì có được giải cao không?
Năm đầu ạ. Tỉnh thì giải nhất còn quốc gia thì kk ạ
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

hodinhha79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hodinhha79 »

hoanglanphuonganh đã viết: 06:02, 15/08/22
hodinhha79 đã viết: 01:50, 15/08/22 xem con thì phải up cả hai lá số lên. thường thì xem lá số củ chồng sẽ chính xác hơn .
Em sinh mổ cả 2. Nói chung em lấy chồng không được nhờ chồng. Chán lắm. Khổ vì chồng tính ga trưởng, đảo điên. Tài chính độc lập còn gia đình chồng thì kinh tế không phải lo.
Hiii. E có tự đẻ dc đâu. Vẫn phải có chồng thì mới đẻ dc. Việc độc lập tài chính ko liên quan gì đến sinh con cả. Con chung mà. Giới tính của con cái phụ thuộc vào người đàn ông . Con cái là lấy của chồng + với vợ rồi chia đôi ra số lượng con.
Đầu trang

hodinhha79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hodinhha79 »

hodinhha79 đã viết: 01:50, 15/08/22 xem con thì phải up cả hai lá số lên. thường thì xem lá số củ chồng sẽ chính xác hơn .
Em sinh mổ cả 2. Nói chung em lấy chồng không được nhờ chồng. Chán lắm. Khổ vì chồng tính ga trưởng, đảo điên. Tài chính độc lập còn gia đình chồng thì kinh tế không phải lo.
Chồng e có số lấy dc vợ giỏi và quyết đoán , có năng lực kiếm ra tiền. Nói một cách nào đó thì có số nhờ vợ. Chồng e chỉ gia trưởng mồm thôi chứ ko phải tài cán mà trở lên gia chưởng, nói một cách khác thì tính tự ti hơi cao. Nhưng ko sao qua 33 tuổi chồng e lên cung thân mọi thứ sẽ nhẹ nhàng hơn.
Đầu trang

hoanglanphuonganh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hodinhha79 đã viết: 14:43, 15/08/22
Chồng e có số lấy dc vợ giỏi và quyết đoán , có năng lực kiếm ra tiền. Nói một cách nào đó thì có số nhờ vợ. Chồng e chỉ gia trưởng mồm thôi chứ ko phải tài cán mà trở lên gia chưởng, nói một cách khác thì tính tự ti hơi cao. Nhưng ko sao qua 33 tuổi chồng e lên cung thân mọi thứ sẽ nhẹ nhàng hơn.
Hic em ko biết phải nói gì.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

hoanglanphuonganh đã viết: 13:20, 15/08/22
hysshu đã viết: 11:05, 15/08/22

Năm đầu ạ. Tỉnh thì giải nhất còn quốc gia thì kk ạ
Hồi 2009 giải ba toàn quốc thì được vào thẳng đại học thì phải, anh biết người bạn ko thân lắm được giải ba hay là giải nhì toàn quốc được vào thẳng đại học năm 2006. LS em tuy mệnh Thái âm Thái Dương đồng cung nhưng công danh ko bất hiển.
Đầu trang

hoanglanphuonganh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

dunglanchin đã viết: 09:23, 15/08/22
dunglanchin đã viết: 08:37, 15/08/22 [qu

Hoanglanphuonganh thân , chồng và hai con của bạn sinh năm nào ? .
[/quote

Hoanglanphuong thân .
Dự định của bạn sinh bé thứ 3 vào năm 2023 thì được và năm 2024 cũng tốt , tối kỵ sinh con vào năm 2025 .
1- Nếu sinh bé thứ 3 vào năm 2023 thì nên sinh vào mùa thu ( tháng : 7 , 8 , 9 , âm lịch ) thì bé đươc mùa sinh ( thuận ) và muốn sinh bé vào mùa thu /2023 thì bạn phải có bầu vào tháng : 10 , 11 , 12 của năm : 2022 .
Chúc bạn may mắn .
Anh cho em hỏi thêm câu nữa là bé thứ ba này có nên không ạ? Theo lá số nó sinh ra có tốt về mệnh và nhân cách không ạ! Em thì chỉ muốn 2 bé còn chồng và gia đÌnh chồng thì muốn thêm cháu. Nên em mới phân Vân

Hai vợ chồng bạn lấy nhau cũng hợp và sinh 2 bé ( 1 nam , 1 nữ ) cũng thuận , không phạm thì nên tập trung nuôi , dậy bảo 2 bé cho tốt , còn thực sự muốn sinh bé thứ 3 thì nên sinh vào năm : 2024 thì tốt cho bạn và gia đình vì đây là đứa con Trời cho của bạn .
[/quote]
Dạ. Em cám ơn anh nhé
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

hoanglanphuonganh đã viết: 16:48, 15/08/22
dunglanchin đã viết: 09:23, 15/08/22
[/quote

Hoanglanphuong thân .
Chúc bạn may mắn .

Dạ. Em cám ơn anh nhé
[/quote]

ok bạn , chúc bạn mọi sự như ý .
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

Có khả năng chồng bạn dư năng lượng, rượu chè nhiều thường thế. Kiếm con là để xả ra thôi chứ gánh nặng thì ai cũng nên tránh. Con nuôi, con đỡ đầu cũng là một cách.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”