Có thể trở thành bác sĩ thành công không ạ ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Lanhoang2
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Có thể trở thành bác sĩ thành công không ạ ?

Gửi bài gửi bởi Lanhoang2 »

Các bác cho em hỏi em sinh ngày 8/2/2002 Dương lịch , lúc 6h20 phút sáng .cho em hỏi em có phù hợp làm bác sĩ và có thành công không ạ . Em đi học tới năm 3 rồi mà chưa có chút yêu nghề nào , nhiều lần muốn học ngành khác .
Cho em hỏi thêm phần tình duyên ạ , không biết tình duyên của em ntn và khi nào có mối tình đầu ạ . Mong được các bác hữu duyên ạ . Chúc mọi người một ngày tốt lành
Tập tin đính kèm
1660701434069.jpg (349.97 KiB) Đã xem 627 lần
Đầu trang

nguyenhunganh2006
Chính thức
Chính thức

Re: Có thể trở thành bác sĩ thành công không ạ ?

Gửi bài gửi bởi nguyenhunganh2006 »

Theo ý Tôi: Mệnh Tử Phủ Vũ Tướng (Liêm) phù hợp với ngành nghề có tính chất đầu óc hoạch định chiến lược kinh doanh, tham mưu chính sách trong lãnh vực kinh tế, marketing, các ngành nghề tư vấn là rất phù hợp, tính có hơi nóng nảy, bạo gan liều lĩnh thông minh hơn người.
đường lương duyên hơi khó khăn chút nha, cung Thân ( thân cư Thiên Di) gặp Triệt ngoài 30 thì hãy tính nhe, lấy chồng phương xa là đắc cách cho lá số này.
có cơ hội xuất ngoại thì ok liền nhé. Chúc con gái nhiều may nắm trên đường đời kế tiếp.
Được cảm ơn bởi: Lanhoang2
Đầu trang

Lanhoang2
Nhất đẳng
Nhất đẳng

nguyenhunganh2006 đã viết: 11:17, 17/08/22 Theo ý Tôi: Mệnh Tử Phủ Vũ Tướng (Liêm) phù hợp với ngành nghề có tính chất đầu óc hoạch định chiến lược kinh doanh, tham mưu chính sách trong lãnh vực kinh tế, marketing, các ngành nghề tư vấn là rất phù hợp, tính có hơi nóng nảy, bạo gan liều lĩnh thông minh hơn người.
đường lương duyên hơi khó khăn chút nha, cung Thân ( thân cư Thiên Di) gặp Triệt ngoài 30 thì hãy tính nhe, lấy chồng phương xa là đắc cách cho lá số này.
có cơ hội xuất ngoại thì ok liền nhé. Chúc con gái nhiều may nắm trên đường đời kế tiếp.
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Học tiếp đi, đừng bỏ .
Nghề đúng nghiệp về sau được trọng dụng . Giàu không giàu nhưng tích đức được khen ngọi .
Tình duyên như mong đợi , đừng lo.
Đầu trang

Lanhoang2
Nhất đẳng
Nhất đẳng

CHUONGZKHUE đã viết: 14:20, 17/08/22 Học tiếp đi, đừng bỏ .
Nghề đúng nghiệp về sau được trọng dụng . Giàu không giàu nhưng tích đức được khen ngọi .
Dạ cho con hỏi có đúng nghề nghiệp chưa ạ ? Bác sĩ có phải là nghiệp không ạ ? Hì do trước đây con học khá tốt , cũng rớt NV kinh tế trường top nên mới vào học Y ạ
Đầu trang

Lanhoang2
Nhất đẳng
Nhất đẳng

nguyenhunganh2006 đã viết: 11:17, 17/08/22 Theo ý Tôi: Mệnh Tử Phủ Vũ Tướng (Liêm) phù hợp với ngành nghề có tính chất đầu óc hoạch định chiến lược kinh doanh, tham mưu chính sách trong lãnh vực kinh tế, marketing, các ngành nghề tư vấn là rất phù hợp, tính có hơi nóng nảy, bạo gan liều lĩnh thông minh hơn người.
Dạ con cảm ơn bác ạ . Bác cho con hỏi đường xuất ngoại của con như thế nào ạ ? Có phải đường đi chuyên tu ở nước ngoài không ạ ,và có bằng hỗ trợ bên ngoài không ạ . Dạ cho con hỏi thêm hiện con đang gặp khó khăn về tài chính , không biết sắp tới con có nhận được nguồn hỗ trợ nào không ạ ?
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Lanhoang2 đã viết: 14:44, 17/08/22
Dạ cho con hỏi có đúng nghề nghiệp chưa ạ ? Bác sĩ có phải là nghiệp không ạ ? Hì do trước đây con học khá tốt , cũng rớt NV kinh tế trường top nên mới vào học Y ạ
Lòng nhân từ, nhiều người mến mộ, đúng là nghiệp Y .
Đùng bỏ lở co hội . Muốn đi nước ngoài, không đủ tiền, sẽ có người giúp .
Đã là số thì tin số .
Về già bịnh dai dẳng .
Đầu trang

Lanhoang2
Nhất đẳng
Nhất đẳng

CHUONGZKHUE đã viết: 18:44, 17/08/22
Lanhoang2 đã viết: 14:44, 17/08/22
Lòng nhân từ, nhiều người mến mộ, đúng là nghiệp Y .
Đùng bỏ lở co hội . Muốn đi nước ngoài, không đủ tiền, sẽ có người giúp .
Đã là số thì tin số .
Về già bịnh dai dẳng .
Dạ con cảm ơn ạ . Nếu được bác cho con vài câu luânn về lá số của con với ạ , hì còn mới vào nhóm cũng chưa được luânn giải lần nào . Lá số của con nên phát huy và tránh điều gì ạ
Đầu trang

Voirongbn
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Voirongbn »

Lanhoang2 đã viết: 09:01, 17/08/22 Các bác cho em hỏi em sinh ngày 8/2/2002 Dương lịch , lúc 6h20 phút sáng .cho em hỏi em có phù hợp làm bác sĩ và có thành công không ạ . Em đi học tới năm 3 rồi mà chưa có chút yêu nghề nào , nhiều lần muốn học ngành khác .
Cho em hỏi thêm phần tình duyên ạ , không biết tình duyên của em ntn và khi nào có mối tình đầu ạ . Mong được các bác hữu duyên ạ . Chúc mọi người một ngày tốt lành
Theo mình thì bạn mệnh kim sẽ có tính cách của con Vũ khúc là thích đi buôn đi bán lại có kình dương đắc địa tại mệnh nữa. Thân có thất sát, mệnh có vũ khúc là 2 con cô độc nên là hơi thích cô đơn tí. Nhưng mệnh tử tướng có đào hồng này thì đâu có khó kiếm, chắc là bạn hơi kén tí thôi. Còn về làm bác sĩ thì mình thấy bạn cũng hợp vì TPVT gặp khôi việt thì giỏi giang lắm, thân lại có thất sát thì làm vc gì cũng mạnh dạn và nhanh lắm, chứ lá số này muốn đi làm kinh tế cũng k thành công đc vì tài có phủ phùng không lại gặp song hao thì làm sao có tiền. Vs mệnh kim mà gặp toàn bộ sát tinh hành hoả nên dễ bồng bột mà hại thân lắm
Đầu trang

Lanhoang2
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Voirongbn đã viết: 12:47, 18/08/22
Lanhoang2 đã viết: 09:01, 17/08/22 Các bác cho em hỏi em sinh ngày 8/2/2002 Dương lịch , lúc 6h20 phút sáng .cho em hỏi em có phù hợp làm bác sĩ và có thành công không ạ . Em đi học tới năm 3 rồi mà chưa có chút yêu nghề nào , nhiều lần muốn học ngành khác .
Theo mình thì bạn mệnh kim sẽ có tính cách của con Vũ khúc là thích đi buôn đi bán lại có kình dương đắc địa tại mệnh nữa. Thân có thất sát, mệnh có vũ khúc là 2 con cô độc nên là hơi thích cô đơn tí. Nhưng mệnh tử tướng có đào hồng này thì đâu có khó kiếm, chắc là bạn hơi kén tí thôi. Còn về làm bác sĩ thì mình thấy bạn cũng hợp vì TPVT gặp khôi việt thì giỏi giang lắm, thân lại có thất sát thì làm vc gì cũng mạnh dạn và nhanh lắm, chứ lá số này muốn đi làm kinh tế cũng k thành công đc vì tài có phủ phùng không lại gặp song hao thì làm sao có tiền. Vs mệnh kim mà gặp toàn bộ sát tinh hành hoả nên dễ bồng bột mà hại thân lắm
Dạ em cảm ơn anh ạ . Hì đúng là em có xu hướng thích một mình , hehe còn cái tình duyên em hỏi để chém gió với bạn bè cho vui thôi chứ chưa có ý định có ạ ( em cũng nghe bảo lá của em k có hợp với con trai và đàn ông - nên em cũng tò mò nên hỏi ạ ) .
Dạ còn thì em cũng tiếp tục học bác sĩ nhưng k rõ sau ra có làm trái ngành k nữa ạ 😂😂, cũng sợ tại giờ học Y hơi tốn phí mà gia đình cũng đang khó khăn .
Nêú anh rảnh thì cho em xin vài câu luận về lá số của em với ạ 😅 , nên tránh và phát huy điều gì ạ ? ( Đoạn em muốn hỏi em có giàu - em có thể giúp đỡ các em của em không ạ ( tương lai gần ) 😂😂
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”