Quan Lộc Cơ Lương - Nên theo đuổi nghề nghiệp nào?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hdkl
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Quan Lộc Cơ Lương - Nên theo đuổi nghề nghiệp nào?

Gửi bài gửi bởi hdkl »

Con chào mọi người, con là Long. Hiện đang bước vào giai đoạn cần quyết định nghề nghiệp cho cuộc sống mình.
Mọi người thường bảo, con đa năng nhưng con tin, "một nghề chín còn hơn chín nghề". Vì thế, con rất mong mọi người dành chút thời gian quý báu giúp cháu xem qua. Con chân thành cảm ơn.
Tập tin đính kèm
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Kim_LOng_2022_69ce6b2c.jpg
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Kim_LOng_2022_69ce6b2c.jpg (144.57 KiB) Đã xem 508 lần
Đầu trang

nguyenhunganh2006
Chính thức
Chính thức

Re: Quan Lộc Cơ Lương - Nên theo đuổi nghề nghiệp nào?

Gửi bài gửi bởi nguyenhunganh2006 »

theo ý Tôi: mẩu người Tang Tuế Điếu thường hay phân vân đứng nơi này lại trông nơi khác, không bằng lòng với hiện tại, chống lại sự áp đặt an bài, Mệnh có Thiên Đồng cư Ngọ chủ người buôn bán làm ăn rất giỏi, Mệnh Cơ Nguyệt Đồng Lương có Thiên Riêu + Thiên Y chủ nói làm các nghề về cứu chữa giúp đỡ mọi người, buôn bán thuốc tây coi bộ hợp đấy, hội đủ các sao chiếu về bản Mệnh.
Tiền bạc mau đến rồi lại mau đi, tiêu tán thất thường, tránh đi vào con đường nghiện ngập (nghiện game, nghiện bitcoin, nghiện tình, nghiện hút sách, . . ) có vài con sao nó xúi đi vào con đường nghiện ngập dẫn đến hao tiền tốn của, tán gia bại sản đấy. Cẩn Thận nhé.
Cẩn thận giữ gìn sức khỏe cho cung Tật ách có cách Quế Hoa Thương Sứ, Phúc Đức đủ lớn (Lộc Tồn + Hóa Lộc) chắc có thể thoát được khi đi vào các Vận Hạn.
Vài lời luận giải, chúc cháu luôn mạnh khỏe, học được chữ "Buông" trên cuộc đời trước mặt.
Được cảm ơn bởi: hdkl
Đầu trang

hdkl
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hdkl »

nguyenhunganh2006 đã viết: 10:41, 19/08/22 theo ý Tôi: mẩu người Tang Tuế Điếu thường hay phân vân đứng nơi này lại trông nơi khác, không bằng lòng với hiện tại, chống lại sự áp đặt an bài, Mệnh có Thiên Đồng cư Ngọ chủ người buôn bán làm ăn rất giỏi, Mệnh Cơ Nguyệt Đồng Lương có Thiên Riêu + Thiên Y chủ nói làm các nghề về cứu chữa giúp đỡ mọi người, buôn bán thuốc tây coi bộ hợp đấy, hội đủ các sao chiếu về bản Mệnh.
Tiền bạc mau đến rồi lại mau đi, tiêu tán thất thường, tránh đi vào con đường nghiện ngập (nghiện game, nghiện bitcoin, nghiện tình, nghiện hút sách, . . ) có vài con sao nó xúi đi vào con đường nghiện ngập dẫn đến hao tiền tốn của, tán gia bại sản đấy. Cẩn Thận nhé.
Cẩn thận giữ gìn sức khỏe cho cung Tật ách có cách Quế Hoa Thương Sứ, Phúc Đức đủ lớn (Lộc Tồn + Hóa Lộc) chắc có thể thoát được khi đi vào các Vận Hạn.
Vài lời luận giải, chúc cháu luôn mạnh khỏe, học được chữ "Buông" trên cuộc đời trước mặt.
Cháu xin chân thành cảm ơn. 4 năm qua, mặc dù còn ngồi trên ghế giảng đường Đại học, cháu đã thử làm rất nhiều nghề vì bản thân chính xác cũng không biết phù hợp với nghề nào.

Hiện tại, cháu đã làm qua nhiều việc, nhiều nhất là làm về truyền thông, mạng xã hội. Thế nhưng, đúng như chú nói con vẫn đứng núi này trông núi nọ. Kiểu mỗi nghề còn biết được một ít không chuyên sâu. Vì thế, cháu định sau khi ra trường sẽ tiếp tục con đường học vấn, học chuyên sâu về ngành mình đang học và đi làm giảng viên ạ. Nhưng không biết như thế nào nữa. Kế hoạch hiện tại của cháu là như thế.

Cháu xin chân thành cảm ơn chú
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

hdkl đã viết: 01:00, 19/08/22 Con chào mọi người, con là Long. Hiện đang bước vào giai đoạn cần quyết định nghề nghiệp cho cuộc sống mình.
Mọi người thường bảo, con đa năng nhưng con tin, "một nghề chín còn hơn chín nghề". Vì thế, con rất mong mọi người dành chút thời gian quý báu giúp cháu xem qua. Con chân thành cảm ơn.

Hdkl thân .
Cung quan của bạn thì :
Bạn làm việc gì cũng cẩn thận , hay suy xét xa gần , thích luận đàm về chính trị và quân sự , có thể chuyên làm tham mưu , tất có chức vị .
Hợp với :
- Làm thày thuốc .
- Thày giáo .
sau được nhiều người biết tiếng .
Chúc bạn may mắn .
Đầu trang

hdkl
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hdkl »

Hdkl thân .
Cung quan của bạn thì :
Bạn làm việc gì cũng cẩn thận , hay suy xét xa gần , thích luận đàm về chính trị và quân sự , có thể chuyên làm tham mưu , tất có chức vị .
Hợp với :
- Làm thày thuốc .
- Thày giáo .
Chúc bạn may mắn .
[/quote]

Em xin cảm ơn anh. Hiện em đang dự định sau khi tốt nghiệp sẽ học cao học chuyên sâu về ngành em đang học để có thể đi làm giảng viên. Ý định này nó xuất phát mới đây trong năm nay của em thôi nên em cũng chưa chắc chắn. Nhưng em xin cảm ơn góp ý của anh dành cho lá số của em ạ.
Đầu trang

hdkl
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hdkl »

dunglanchin đã viết: 15:30, 19/08/22
hdkl đã viết: 01:00, 19/08/22 Con chào mọi người, con là Long. Hiện đang bước vào giai đoạn cần quyết định nghề nghiệp cho cuộc sống mình.

Hdkl thân .
Cung quan của bạn thì :
Hợp với :
- Làm thày thuốc .
- Thày giáo .
Chúc bạn may mắn .
Em xin cảm ơn anh. Hiện em đang dự định sau khi tốt nghiệp sẽ học cao học chuyên sâu về ngành em đang học để có thể đi làm giảng viên. Ý định này nó xuất phát mới đây trong năm nay của em thôi nên em cũng chưa chắc chắn. Nhưng em xin cảm ơn góp ý của anh dành cho lá số của em ạ.
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

hdkl đã viết: 22:50, 19/08/22

Hdkl thân .
Cung quan của bạn thì :
Hợp với :
- Làm thày thuốc .
- Thày giáo .
Chúc bạn may mắn .

Hdkl thân , bạn đang học ngành gì vậy ? .
Đầu trang

hdkl
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hdkl »

dunglanchin đã viết: 23:39, 19/08/22
hdkl đã viết: 22:50, 19/08/22

Hdkl thân .
Cung quan của bạn thì :
Hợp với :
- Làm thày thuốc .
- Thày giáo .
Chúc bạn may mắn .

Hdkl thân , bạn đang học ngành gì vậy ? .
Dạ, hiện em đang học ngành Ngôn ngữ học, ngành này học về cách vận hành của ngôn ngữ, như ngữ âm, ngữ pháp, ngữ nghĩa,... dễ hiểu hơn, em học về tiếng Việt của chúng ta đấy ạ.
Đầu trang

phucphucphucphuc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi phucphucphucphuc »

livestream bán hàng em zai ạ.
bán gì thì ok??? bán mỹ phẩm, nước hoa, quần áo, sản phẩm làm đẹp, sản phẩm hướng đến phái nữ là tốt nhất.
em hợp với nghề nào làm 1 mình ấy.
Đầu trang

hdkl
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hdkl »

phucphucphucphuc đã viết: 05:28, 20/08/22 livestream bán hàng em zai ạ.
bán gì thì ok??? bán mỹ phẩm, nước hoa, quần áo, sản phẩm làm đẹp, sản phẩm hướng đến phái nữ là tốt nhất.
em hợp với nghề nào làm 1 mình ấy.
Em cảm ơn góp ý của anh ạ. Cái này thì em chưa nghĩ đến bao giờ cả, chưa từng nghĩ đến luôn. Theo các plan em đề ra cũng chưa từng nghĩ đến nghề này. Thật thú vị. Cảm ơn anh.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”