Nhờ các cô chú anh chị cho cháu lời khuyên

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
tamtu12402
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ các cô chú anh chị cho cháu lời khuyên

Gửi bài gửi bởi tamtu12402 »

Cháu chào các cô chú anh chị, dưới đây là lá số tử vi của cháu, nhờ các cô chú giúp đỡ ạ. Hiện tại cháu đang thất nghiệp, Trước giờ làm gì cũng không ổn định, hay thay đổi công việc, nhờ các anh chị xem giúp và cho cháu lời khuyên ạ. Cháu xin chân thành cảm ơn.
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2022_e23c86ac.jpg
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2022_e23c86ac.jpg (144.4 KiB) Đã xem 170 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhờ các cô chú anh chị cho cháu lời khuyên

Gửi bài gửi bởi koollee »

Theo lá số em đăng thì năm nay buồn tủi nhiều, hay bị mất kiểm soát cảm xúc bản thân như: dễ khóc, dễ tự ti, dễ nổi nóng.
Hệ thần kinh cũng không ổn định; lưng, bụng dễ nổi mụn; khí huyết kém, mắt kém. Em cần tự tạo niềm vui cho bản thân, loại bỏ cảm xúc tiêu cực, tự động viên, làm cho bản thân tươi trẻ và năng động lên; muốn người khác yêu thương cái bođỳ của mình thì mình phải yêu thương cái bođỳ của mình trước đã.
Em chịu khó học hỏi các kinh nghiệm, kĩ năng kinh doanh buôn bán đi. Sang năm em sẽ có thay đổi trong công việc, chỗ ở, có thể em sẽ kinh doanh gì đó nếu đúng lá số em đăng là của em.

Cố gắng lên :-bd
Được cảm ơn bởi: tamtu12402
Đầu trang

tamtu12402
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ các cô chú anh chị cho cháu lời khuyên

Gửi bài gửi bởi tamtu12402 »

Dạ em cảm ơn chị, mắt em trước bị cận mà em mổ mắt cũng gần 3 năm rồi ạ, em sẽ cố gắng chị nói, vì người nhà cũng hối thúc vì không có công việc, chị cho em hỏi thêm từ giờ tới cuối năm em có tìm được việc gì làm không ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”