sự huyền diệu của cung phu thê

Các bài viết trao đổi học thuật về môn tử vi
Nội qui chuyên mục
Các bài viết trong chuyên mục này mang tính nghiên cứu và nghiệm lý. Không được đăng lá số để nhờ xem ở đây.
Trả lời bài viết
Rajneeshbible
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Rajneeshbible »

cung phu thê chính là cung huynh đệ của cung huynh đệ, là anh em của anh em mình (tức chính là mình)

cung phu thê còn là cung tử tức của cung phụ mẫu (tức là con cái của cha mẹ mình, chính là bản thân mình)

cung phu thê còn là cung tật của cung điền, tức tình trạng sức khỏe của gia sản mình, còn là cung điền trạch của cung tật ách (từ cung tật đếm thuận 4 cung là cung phu thê), chỉ tình trạng sức khỏe của mình

cung phu thê còn là cung nô bộc (bạn bè) của cung nô bộc, đứng theo góc nhìn của bạn bè mình thì mình chính là bạn bè của bạn bè mình (nô bộc của nô bộc)

cung phu thê còn là cung thiên di của cung quan lộc, tức cái mẽ bề ngoài của mình, còn là cung quan lộc của cung thiên di (xoay đổi tên cung chức), tức ra ngoài người ta xem mình như thế nào

cung phu thê còn là cung phụ mẫu của cung tử tức, tức chính là cha mẹ của con cái mình, chính là mình

cung phu thê còn là cung phúc đức của cung tài bạch, và là cung tài bạch của cung phúc đức, tức nó đóng vai trò quan trọng trong tình hình hưởng thụ và phước đức của mình

vậy không thể xem nhẹ cung phu thê
Được cảm ơn bởi: PhươngLe, Chiens, caoha2012, Hnagnad
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Đan Trì
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: sự huyền diệu của cung phu thê

Gửi bài gửi bởi Đan Trì »

Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Mi la, PhươngLe, LadyR, lann.mapp, venhalhd, madamrich89, demily92, anhtruc, minhanh_ma, thang8trach
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ongchinhgia
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ongchinhgia »

hay phết. thê của mình là thiên tướng ở sửu
nhiều sao đẹp nhưng vẫn dính đà la.
quả tú
Được cảm ơn bởi: sissinhii
Đầu trang

Rajneeshbible
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Rajneeshbible »

xin cám ơn anh chị đã chia sẻ một phần cuốn sách của anh Lê thực về phu thê, rất hữu ích
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Nghiên cứu tử vi”