Có phải lá số tử vi của người có sao Âm Sát ở cung mệnh, số họ đều là thầy, bà trong lĩnh vực tâm linh?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
GiauThienSu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Có phải lá số tử vi của người có sao Âm Sát ở cung mệnh, số họ đều là thầy, bà trong lĩnh vực tâm linh?

Gửi bài gửi bởi GiauThienSu »

Em xin chào các cô, chú, anh, chị và mọi người ở diễn đàn. Em lúc trước có tình cờ để ý vài lá số tử vi của những thầy, bà nếu em lấy thông tin lá số của 1 vài thầy, bà này em nhập vào an lá số tử vi theo Nam Phái thì em thấy nếu lá số ai cung mệnh có sao Âm Sát thì đều là thầy, bà cả. Cũng có 1 số lá số cung mệnh không có sao Âm Sát nhưng cũng là thầy, bà trong lĩnh vực tâm linh. Em cũng không có nhiều lá số của các thầy, bà nên em cũng không rõ vấn đề này ra sao hay chỉ là sự trùng hợp ngẫu nhiên thôi ạ :-? ? Nếu đúng như những gì em nghĩ thì ai lá số tử vi có sao Âm Sát ở cung mệnh thì tất nhiên sau này họ sẽ là thầy, bà trong lĩnh vực tâm linh cả :) Em mong nhận được những ý kiến của các cô, chú, anh, chị và mọi người về vấn đề này để em được tỏ, rõ ạ. Em xin chân thành cám ơn mọi người rất nhiều💖. Nếu em có viết gì sai sót em mong mọi người hoan hỉ bỏ qua cho em.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”