Nhờ xem hạn xây nhà

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Nhờ xem hạn xây nhà

Gửi bài gửi bởi Rainbowlight »

Nhờ các thầy xem giúp em bao giờ xây được nhà ra ở riêng với, giờ nhà cửa thì chưa có phải đi ở trọ, con cái gửi ông bà gia đình tan đàn xẻ nghẻ, chồng ko thấy động tĩnh gì việc mua đất, công việc thì mới thay đổi việc chưa có gì rõ ràng, sức khoẻ thì ko tốt hay bị đau cột sống, nói chung là chán lắm ạ, chỉ mong có cái nhà riêng để ở mà chán quá ko biết bao giờ mới có [-O<
Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Nhờ xem hạn xây nhà

Nhiều khi khó khăn, bị cản trở ko suôn sẻ, muốn cái lọ ra cái chai, hay bị chống đối phá hoại nên mất hết niềm tin, nhọc vô cùng rất là mệt mỏi nên là chán lắm, hạn xấu quá còn hết năm nay năm nữa là nhảy vận rồi ko biết có đỡ hơn ko, chán lắm
Đầu trang

hodinhha79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hodinhha79 »

Mua chung cư mà ở. Sang năm thì mua dc.
Đầu trang

Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

hodinhha79 đã viết: 14:50, 15/09/22 Mua chung cư mà ở. Sang năm thì mua dc.
em ở quê nên ko có chung cư, chỉ mong mua đất xây cái nhà cấp 4 là tốt rồi ạ
Đầu trang

hodinhha79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Sang năm chồng sẽ mua.
Đầu trang

Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

hodinhha79 đã viết: 15:37, 15/09/22 Sang năm chồng sẽ mua.
Sắp ly hồn rồi còn mua j nữa, vk ck mà tử tế thì giờ em còn lên đây than làm gì nữa 😹 ko cùng chí hướng thì sớm muộn cũng out, em cần mua nhà đất cho em ở chứ ck em mua hay ko cũng chả liên quan ạ 😹giờ em mới gia nhập nghề bds ko biết sang năm có kiếm đủ tiền mua cho mình cái nhà riêng ko, đôi khi chính ck (hoặc vk) là nguyên nhân cản trở sự thăng tiến, kìm hãm sự phát triển bản thân, cách tốt nhất là bấm nút DEL đỡ vướng bận rách việc. Có bà gđ chia sẻ mới vào nghề được 1 năm thì mua được nhà với xe, sau 5 năm thì có mấy cái nhà rồi, mình cũng mong được như thế, mỗi cái là bà đấy bỏ chồng rồi mới đi làm bds, số mình có khi cũng phải vậy thì mới được, được cái lọ mất cái chai, thà có nhà cửa tử tế công việc thu nhập tốt còn hơn là 1 thằng chồng não phẳng hay gây khó khăn cản trở cho cs của mình :) trên mạng hay có mấy bài viết "bán chồng đổi lấy 2 tỉ bạn có bán không?", 1 tỉ mình cũng bán, 1 tỉ + tiền tiết kiệm của mình là có nhà riêng tốt rồi :)) mỗi tội không ai thèm mua cái ngữ đấy chứ ko cũng bán luôn :))
Đầu trang

Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

lấy chồng để dựa dẫm nhờ vả đây lấy chồng xong vẫn phải ở nhà bố mẹ đẻ, công việc vẫn tự bươn chải không nhờ vả được cái gì, lại thêm gánh nặng con cái, nói chung cái ngữ đấy chả có giá trị gì, đang trong hôn thú mà cứ ở riêng như chả liên quan gì, đến bây giờ còn ko rỉa được tiền để nuôi con nữa trong khi nhà đất thì ko thấy mua để ở thì thôi mày bay màu được rồi =; tóm lại là hết giá trị sử dụng
Đầu trang

hodinhha79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Rainbowlight đã viết: 18:49, 15/09/22
hodinhha79 đã viết: 15:37, 15/09/22 Sang năm chồng sẽ mua.
Sắp ly hồn rồi còn mua j nữa, vk ck mà tử tế thì giờ em còn lên đây than làm gì nữa 😹 ko cùng chí hướng thì sớm muộn cũng out, em cần mua nhà đất cho em ở chứ ck em mua hay ko cũng chả liên quan ạ 😹giờ em mới gia nhập nghề bds ko biết sang năm có kiếm đủ tiền mua cho mình cái nhà riêng ko, đôi khi chính ck (hoặc vk) là nguyên nhân cản trở sự thăng tiến, kìm hãm sự phát triển bản thân, cách tốt nhất là bấm nút DEL đỡ vướng bận rách việc. Có bà gđ chia sẻ mới vào nghề được 1 năm thì mua được nhà với xe, sau 5 năm thì có mấy cái nhà rồi, mình cũng mong được như thế, mỗi cái là bà đấy bỏ chồng rồi mới đi làm bds, số mình có khi cũng phải vậy thì mới được, được cái lọ mất cái chai, thà có nhà cửa tử tế công việc thu nhập tốt còn hơn là 1 thằng chồng não phẳng hay gây khó khăn cản trở cho cs của mình :) trên mạng hay có mấy bài viết "bán chồng đổi lấy 2 tỉ bạn có bán không?", 1 tỉ mình cũng bán, 1 tỉ + tiền tiết kiệm của mình là có nhà riêng tốt rồi :)) mỗi tội không ai thèm mua cái ngữ đấy chứ ko cũng bán luôn :))
thế thì bạn phải hỏi về chồng chứ , kể cả bạn bỏ nhau thì cũng ko liên quan gì đến chồng mua nhà cả. vì mình xem lá số của chồng chứ ko phải của bạn. nhưng mình cũng nói thật , với lá số nhật cự cách mà mệnh không thân kiếp thì người này ko phải là mẫu người mình có thể dựa vào . họ sống ích kỷ và tinh tướng . mỗi lần họ nói ra là chỉ muốn đánh nhau thôi. nhưng với người ngoài thì họ lại rất ngọt ngào. với lá số của bạn thì bạn phải tự lập cho bản thân thôi chứ dựa vào chồng thì hơi bị khó. số bạn nó vậy. nhưng lên cũng thân cuộc đời bạn cũng dễ dàng hơn nhiều . chờ sang 34 tuổi thì bạn cuộc sống của bạn cũng dễ dàng hơn nhiều. phận gái mà lại mang trọng trách lo toan thì đành chịu vậy . bạn là người phải lo toan cho gia đình, lo toan cho cả bố mẹ . đời ko phụ lòng người. chờ lên cung thân cuộc đời bạn sẽ khác. triệt đóng phu quan , cơ kị quả tú thì người chồng tương đối ích kỷ , ăn nói thì khó chịu, cộng thêm triệt ở phu quân sống xa chồng ra lại sướng . chịu khó thêm thời gian nữa . chúc bạn may mắn.
Được cảm ơn bởi: Rainbowlight
Đầu trang

Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

công việc mới thì nhập nhèm ko rõ ràng, mà nghĩ nó phải nhập nhèm thì mình mới có cơ hội chứ đợi đến lúc mọi thứ nó rõ ràng rồi thì lại chả đến lượt, làm gì cũng vậy đợi đến lúc ai cũng nhìn ra thì đã quá muộn rồi :)) giống như ngày xưa thi bằng lái ô tô nó còn dễ chứ giờ thì có mà.... may mình học sớm thi sớm từ năm 2015 nên giờ đỡ mặc dù chả có xe để đi :)) việc mới giống như nghe nhạc lofi vậy, không khác gì cái băng rè :-< cơ mà việc ứng lá số tử vi rồi nên cố gắng thôi vì cũng chả còn cái gì phù hợp hơn :| thật ra thì mình hay hành động dựa trên bói toán vì mình chả biết tin vào cái gì nữa nên bảo mình mê tín cũng đúng
Đầu trang

Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

cố gắng bán lấy vài căn có tiền mở siêu thị mini tay trái *-:)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”