Quan Lộc cháu xấu lại thêm Mã " Triệt ngộ Tuyệt " cháu hành nghề lái xe tải có ổn không ạ .

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Quan Lộc cháu xấu lại thêm Mã " Triệt ngộ Tuyệt " cháu hành nghề lái xe tải có ổn không ạ .

Gửi bài gửi bởi chienapple »

Dạ cháu xin chào mọi ng ạ . Vâng như là cháu đã nói ở trên thì cháu dự định làm nghề lái xe tải hay taxi có được không ạ ?
Năm 2020 cháu cũng có chạy xe rồi nhưng sau thợ xây có việc thì cháu lại về làm ạ . Hiện tại cháu đang làm thợ xây và dự định chạy xe ạ .
Kính mong mọi ng xem giúp cháu cung quan lộc ạ . Cuộc sống nghề thợ xây cũng vất vả không biết bao giờ mới khá lên đk .

Cháu xin chân thành cảm ơn .
Tập tin đính kèm
1AA64CE6-F4A1-48B9-A3A7-AF5DCF624F39.jpeg (300.2 KiB) Đã xem 619 lần
Đầu trang

nguyenhuy
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Quan Lộc cháu xấu lại thêm Mã " Triệt ngộ Tuyệt " cháu hành nghề lái xe tải có ổn không ạ .

Gửi bài gửi bởi nguyenhuy »

Mã hoả khắc mệnh kim. Mã tuyệt triệt. Bạch hổ hãm cung di. Tật ách hình kị kiếp sát phi liêm. Theo mình ko nên làm nghề đi lại nhiều
Đầu trang

prodattiem
Chính thức
Chính thức

Re: Quan Lộc cháu xấu lại thêm Mã " Triệt ngộ Tuyệt " cháu hành nghề lái xe tải có ổn không ạ .

Gửi bài gửi bởi prodattiem »

Theo mình bạn nên lái xe, nhưng lái xe ủi xe múc mà phá nhà ấy : )) Phá xong hao xong hư, rồi tuế lúc nào cũng chiếu làm phải phá... Liên tục, phá hết, tuyệt.
Mã phượng là cái xe to đi
Gặp tuyệt triệt thì làm là ko đi mà đi khỏi làm : ))
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

nguyenhuy đã viết: 20:28, 30/09/22 Mã hoả khắc mệnh kim. Mã tuyệt triệt. Bạch hổ hãm cung di. Tật ách hình kị kiếp sát phi liêm. Theo mình ko nên làm nghề đi lại nhiều
Vậy nếu em lái xe tải chở đất cát hay xe chữa cháy , cứu thương đk không anh ? ( Mã Hoả Linh )
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhthanh2013 »

Bạn nghĩ lái xe sẽ có thu nhập tốt hơn hay nghĩ sẽ được đánh giá cao hơn ?
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

thanhthanh2013 đã viết: 09:39, 01/10/22 Bạn nghĩ lái xe sẽ có thu nhập tốt hơn hay nghĩ sẽ được đánh giá cao hơn ?
Dạ thật tâm em cũng ko quan trọng thu nhập tốt hay là đánh giá cao hơn . Chỉ đơn giản là e thích lái xe ạ , cảm giác có gì đó thoải mái hơn ạ ( kiểu như đi đường ngắm nhìn những quang cảnh noa khiến mình thoải mái ấy ạ ) .
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhthanh2013 »

chienapple đã viết: 10:26, 01/10/22
thanhthanh2013 đã viết: 09:39, 01/10/22 Bạn nghĩ lái xe sẽ có thu nhập tốt hơn hay nghĩ sẽ được đánh giá cao hơn ?
Dạ thật tâm em cũng ko quan trọng thu nhập tốt hay là đánh giá cao hơn . Chỉ đơn giản là e thích lái xe ạ , cảm giác có gì đó thoải mái hơn ạ ( kiểu như đi đường ngắm nhìn những quang cảnh noa khiến mình thoải mái ấy ạ ) .
Lái xe kiếm tiền khá cần tập trung chứ ko phải lái xe dạo chơi đâu bạn à. Bạn nên nghĩ thực tế vào
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

thanhthanh2013 đã viết: 10:49, 01/10/22
chienapple đã viết: 10:26, 01/10/22
Lái xe kiếm tiền khá cần tập trung chứ ko phải lái xe dạo chơi đâu bạn à. Bạn nên nghĩ thực tế vào
Dạ điều đó thì em cũng biết ạ vig e từng lái rồi . Nay e muốn hỏi lá số em liệu có hợp nghề này không ạ . Mong anh xem giúp em . Em chân thành cảm ơn anh
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Dạ lá số cháu theo nghề xe có ổn ko ạ ?
Mong mọi ng xem giúp cháu .
Đầu trang

Phan lập
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Phan lập »

Mệnh này nên đi làm nghề lái xe tăng hoặc lái máy bay mới hợp cách nhé 😆
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”