Nhờ xem giùm lá số này nếu chuyên tâm tu theo Phật pháp cả đời thì liệu có được bình an và nhiều may mắn

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Nhờ xem giùm lá số này nếu chuyên tâm tu theo Phật pháp cả đời thì liệu có được bình an và nhiều may mắn

Gửi bài gửi bởi SadayoLe »

Xin chào mọi người, cũng lâu rồi e ko quay lại diễn đàn, nay có việc băn khoăn muốn nhờ mọi người xem giúp.

Theo e nhận định và trải nghiệm cho đến tận thời điểm này thì tử vi rất đúng với e, nhưng bản thân là người thân cư phu (lúc nào cũng khao khát tình yêu, lại dính cô thần quả tú nên em muốn yêu nhưng cũng muốn ở 1 mình).

Thời gian vừa qua e chuyên tâm tu tập Phật pháp, tụng kinh Địa Tạng, giữ giới nghiêm khắc, thì thấy mọi sự hanh thông lên rất nhiều, cầu được ước thấy nhưng vẫn còn nhiều vất vả quá, thu nhập đã được cải thiện, công việc cũng ổn định hơn nhưng chưa bền vững, ngoại hình thay đổi khá nhiều (sáng hơn, xinh hơn, có can thiệp dao kéo 1 ít, ko biết do đại vận này tốt hay do e tu tập Phật pháp).

Em muốn hỏi lá số của em nếu có được công việc đủ chi tiêu cho bản thân, ko mưu cầu chuyện tình cảm, chuyên tâm tu tập Phật pháp cả đời thì liệu có được bình an, tự thân mình có thể sống tốt mà ko nhờ vào đàn ông được không. Chuyện tình cảm e ko nghĩ tới hay hy vọng gì nữa, e thấy mình chưa bao giờ được yêu thương thật sự, mà chỉ bị giày vò bởi nửa kia bằng những lời trách móc rằng bản thân em quá kém cỏi so vs họ, ko có dấu hiệu nào được nhờ chồng ở đây cả.

Lá số e đính kèm ở đây ạ. Cảm ơn mọi người đã quan tâm.
Tập tin đính kèm
Me.jpg (181.59 KiB) Đã xem 414 lần
Đầu trang

K54
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nhờ xem giùm lá số này nếu chuyên tâm tu theo Phật pháp cả đời thì liệu có được bình an và nhiều may mắn

Gửi bài gửi bởi K54 »

Chưa tính chuyện tình eo ,những lúc ốm đau bệnh tật, mưa gió bão bùng tính thế nào
Đầu trang

SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Nhờ xem giùm lá số này nếu chuyên tâm tu theo Phật pháp cả đời thì liệu có được bình an và nhiều may mắn

K54 đã viết: 10:47, 02/10/22 Chưa tính chuyện tình eo ,những lúc ốm đau bệnh tật, mưa gió bão bùng tính thế nào
Em ko biết nữa, trời bắt chết thì chịu chết thôi ạ.
Đầu trang

K54
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi K54 »

Nó không chết ấy chứ, lúc hoạn nạn nó tới nó dở dở ương ương không có người thân bên cạnh nó oải lắm chứ. Chả nhẽ sang nhờ anh hàng xóm =))

Có lẽ vì vậy mà người ta gọi là người bạn đời
Đầu trang

SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

K54 đã viết: 11:07, 02/10/22 Nó không chết ấy chứ, lúc hoạn nạn nó tới nó dở dở ương ương không có người thân bên cạnh nó oải lắm chứ. Chả nhẽ sang nhờ anh hàng xóm =))

Có lẽ vì vậy mà người ta gọi là người bạn đời
Số như thế thì có tránh cũng ko được mà. Có người thân mà mình đau bệnh suốt cũng khổ cho họ thôi ạ.
Đầu trang

GiauThienSu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi GiauThienSu »

Vạn sự trên đời tùy duyên, thuận theo tự nhiên là tốt nhất, cái gì không thuộc về ta có cưỡng cầu cũng chẳng được, cái gì vốn thuộc về mình thì cuối cùng cũng sẽ về bên mình. Trên đời này có ai mà việc gì cũng Vạn sự thành công, Vạn sự may mắn? >:D<
Tập tin đính kèm
(376.73 KiB) Chưa tải về lần nào.
Được cảm ơn bởi: SadayoLe
Đầu trang

SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

GiauThienSu đã viết: 11:47, 02/10/22 Vạn sự trên đời tùy duyên, thuận theo tự nhiên là tốt nhất, cái gì không thuộc về ta có cưỡng cầu cũng chẳng được, cái gì vốn thuộc về mình thì cuối cùng cũng sẽ về bên mình. Trên đời này có ai mà việc gì cũng Vạn sự thành công, Vạn sự may mắn? >:D<
Dạ e cảm ơn lời khuyên từ a/c nha.
Được cảm ơn bởi: GiauThienSu
Đầu trang

K54
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi K54 »

Mà kể cũng lạ, thèng nào iêu em lại cho rằng em quá kém cỏi so với họ. Sao lại đi so sánh với phụ nữ nhỉ
Đầu trang

SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

K54 đã viết: 12:36, 02/10/22 Mà kể cũng lạ, thèng nào iêu em lại cho rằng em quá kém cỏi so với họ. Sao lại đi so sánh với phụ nữ nhỉ
Chuyện so sánh đó thì bt mà a. E còn có đứa b thân mà nó làm ra bao nhiêu tiền đều phải khai báo vs ck nó, cho ai mượn 500k cũng phải thông qua ck nó nữa.
Đầu trang

K54
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi K54 »

SadayoLe đã viết: 15:21, 02/10/22
K54 đã viết: 12:36, 02/10/22 Mà kể cũng lạ, thèng nào iêu em lại cho rằng em quá kém cỏi so với họ. Sao lại đi so sánh với phụ nữ nhỉ
Chuyện so sánh đó thì bt mà a. E còn có đứa b thân mà nó làm ra bao nhiêu tiền đều phải khai báo vs ck nó, cho ai mượn 500k cũng phải thông qua ck nó nữa.
So thì phải đúng luồng chớ, so với phụ nữ làm gì. Phụ nữ họ xuất sắc hơn mới có vấn đề chứ, còn yếu hơn thì cứ để anh, để anh che chở =)). Ai lại đi trách bạn gái mình yếu hơn mình
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”