Thiên Tướng Tướng Quân gặp Triệt

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
twopiece02
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thiên Tướng Tướng Quân gặp Triệt

Gửi bài gửi bởi twopiece02 »

Lá số của em có Thiên Tướng, Tướng Quân gặp Triệt. Mong các cao nhân xem giúp ạ :((
Tập tin đính kèm
312343666_819510165771443_7708816208240931898_n-min.png (693.48 KiB) Đã xem 699 lần
Đầu trang

twopiece02
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Thiên Tướng Tướng Quân gặp Triệt

Em sắp ra trường nên rất mong được định hướng nghề nghiệp rất mong các cao nhân giúp đỡ :(((
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

twopiece02 đã viết: 10:36, 19/11/22 Lá số của em có Thiên Tướng, Tướng Quân gặp Triệt. Mong các cao nhân xem giúp ạ :((
Thiên tướng thực chất ko sợ Triệt , nó sợ Tuần , mình cũng phân tích điều này qua topic luận nam bắc đẩu tinh , tuần triệt cũng ko có tác dụng tháo gỡ lẫn nhau .
Ngoài ra bạn muốn chọn nghề ? Tử vi ko hiện lên bạn sẽ làm nghề gì , nếu gọi là đoán đc thì người đoán gặp may mà thôi , tử vi nói lên cái đặc thù công việc , nhưng cuộc sống có rất nhiều điều có chung cái đặc thù ấy , quan trọng hơn cả là định hướng công việc qua các sao xấu của mình mà chế hóa nó để có 1 cuộc sống bình an , mà vẫn có thu nhập .

2 điều này mình đều đã có topic rất chi tiết , cái bạn lo thực chất nó rất nhẹ nhàng , bạn cư thư giãn đi , nếu tò mò bạn có thể tìm tham khảo .
Đầu trang

twopiece02
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 14:02, 19/11/22
twopiece02 đã viết: 10:36, 19/11/22 Lá số của em có Thiên Tướng, Tướng Quân gặp Triệt. Mong các cao nhân xem giúp ạ :((
Thiên tướng thực chất ko sợ Triệt , nó sợ Tuần , mình cũng phân tích điều này qua topic luận nam bắc đẩu tinh , tuần triệt cũng ko có tác dụng tháo gỡ lẫn nhau .
Ngoài ra bạn muốn chọn nghề ? Tử vi ko hiện lên bạn sẽ làm nghề gì , nếu gọi là đoán đc thì người đoán gặp may mà thôi , tử vi nói lên cái đặc thù công việc , nhưng cuộc sống có rất nhiều điều có chung cái đặc thù ấy , quan trọng hơn cả là định hướng công việc qua các sao xấu của mình mà chế hóa nó để có 1 cuộc sống bình an , mà vẫn có thu nhập .

2 điều này mình đều đã có topic rất chi tiết , cái bạn lo thực chất nó rất nhẹ nhàng , bạn cư thư giãn đi , nếu tò mò bạn có thể tìm tham khảo .
Dạ mình cảm ơn bạn, mình muốn hỏi là liệu mình chỉ nên đứng sau hay có kinh doanh được không ạ?? :(((((
Đầu trang

taolao
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi taolao »

thứ nhất là nói tới bộ tướng ấn gặp triệt ở cung quan lộc thì thường trắc trở về đường công danh trước năm 35 tuổi rồi từ từ triệt giảm tác dụng thì sẽ đỡ hơn,sao thiên lương thì thường có tính hiền lương nên có số làm thầy,nhưng ở đây thiên lương hãm gặp triệt thì không biết có làm được thầy ko,trong mệnh có sao phong cáo,thai phụ chỉ bằng cấp khen thưởng nên cố gắng mà học lên cao xem sao,mệnh bạn ở thế âm dương sửu mùi thì đường công danh hơi vất vả lận đận,triệt là ngôi sao ảnh hưởng mạnh mẽ trước 35 tuổi rồi giảm dần,còn thiên tướng gặp triệt cũng thế
Sửa lần cuối bởi taolao vào lúc 22:57, 27/11/22 với 1 lần sửa.
Đầu trang

taolao
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi taolao »

Lá số này nhờ phúc đức của dòng họ tốt,nhờ phúc đức,giúp đỡ của bố mẹ,anh e,nhờ được vợ sau này,vợ dễ vượng phu ích tử nhưng cũng lưu ý về vấn đề con cái,chắc ứng với câu ở hiền gặp lành
Đầu trang

twopiece02
Mới gia nhập
Mới gia nhập

taolao đã viết: 22:42, 27/11/22
thứ nhất là nói tới bộ tướng ấn gặp triệt ở cung quan lộc thì thường trắc trở về đường công danh trước năm 35 tuổi rồi từ từ triệt giảm tác dụng thì sẽ đỡ hơn,sao thiên lương thì thường có tính hiền lương nên có số làm thầy,nhưng ở đây thiên lương hãm gặp triệt thì không biết có làm được thầy ko,trong mệnh có sao phong cáo,thai phụ chỉ bằng cấp khen thưởng nên cố gắng mà học lên cao xem sao,mệnh bạn ở thế âm dương sửu mùi thì đường công danh hơi vất vả lận đận,triệt là ngôi sao ảnh hưởng mạnh mẽ trước 35 tuổi rồi giảm dần,còn thiên tướng gặp triệt cũng thế
Hồi cấp 2 em có rất nhiều giải từ cấp huyện đến cấp quốc gia sau đấy cấp 3 em cũng không thi nữa. Đến lên đại học thì việc học của em cũng nhàng nhàng không cao ko thấp. Em cũng có ý định học cao học nhưng mà định hướng em chưa thực sự rõ ràng nên em chỉ đang tham gia nghiên cứu và viết bài để làm đẹp hồ sơ thôi ạ.
Liệu em có nên cố gắng ra nước ngoài học không ạ?
Và em cũng thắc mắc là liệu em có nên tự kinh doanh hay chỉ nên làm công ăn lương nhàng nhàng thôi ạ? :((((
Đầu trang

taolao
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi taolao »

twopiece02 đã viết: 23:22, 27/11/22
taolao đã viết: 22:42, 27/11/22
Hồi cấp 2 em có rất nhiều giải từ cấp huyện đến cấp quốc gia sau đấy cấp 3 em cũng không thi nữa. Đến lên đại học thì việc học của em cũng nhàng nhàng không cao ko thấp. Em cũng có ý định học cao học nhưng mà định hướng em chưa thực sự rõ ràng nên em chỉ đang tham gia nghiên cứu và viết bài để làm đẹp hồ sơ thôi ạ.
Liệu em có nên cố gắng ra nước ngoài học không ạ?
Và em cũng thắc mắc là liệu em có nên tự kinh doanh hay chỉ nên làm công ăn lương nhàng nhàng thôi ạ? :((((
Triệt nó sẽ mạnh nhất từ tầm 18,20 tuổi tới khoảng thời gian 35 tuổi rồi giảm dần,đây sẽ là thời gian vất vả về đường công danh của e,nếu cố gắng ra được nước ngoài học lên cao thì tốt rồi cũng về chứ ko ở lại được,nc cố gắng học lên cao để chờ thời về sau này,khó kinh doanh lắm,chắc chỉ hợp làm công ăn lương thôi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”