Cách mở Hóa Kỵ , ngôi sao của tương lai - và sự tiến bộ ko ngừng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Caheo55
Chính thức
Chính thức

Re: Cách mở Hóa Kỵ , ngôi sao của tương lai - và sự tiến bộ ko ngừng

Gửi bài gửi bởi Caheo55 »

Enjoy every sống chiều lòng người khác hay sống thật cái nào cũng mệt mỏi , người khác sẽ ghét bạn khi ko điều khiển được bạn nữa , còn sống chiều họ thì đó ko phải con người mình , bà muốn sống thật hay chiều lòng người khác để nó ko giết mình , để mình đc tồn tại , tôi thích tóc ngắn tôi sẽ cắt , tôi thích mang quần short đi giày tôi sẽ mang , và đám đông gây sức ép lên tôi , sỉ nhục, chơi xấu , để tôi sống ko bằng chết, tôi gục ngã bà à , tôi chọn sống thật và chết sớm , tôi chết sớm nhưng tôi từng đc sống là chính mình, họ chết sau tôi , sống lâu hơn tôi , tồn tại lâu hơn tôi nhưng họ đánh mất linh hồn rồi, họ còn xác sống thôi
Được cảm ơn bởi: Enjoyeveryday
Đầu trang

Enjoyeveryday
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Enjoyeveryday »

Caheo55 đã viết: 14:53, 27/11/22 Enjoy every sống chiều lòng người khác hay sống thật cái nào cũng mệt mỏi , người khác sẽ ghét bạn khi ko điều khiển được bạn nữa , còn sống chiều họ thì đó ko phải con người mình , bà muốn sống thật hay chiều lòng người khác để nó ko giết mình , để mình đc tồn tại , tôi thích tóc ngắn tôi sẽ cắt , tôi thích mang quần short đi giày tôi sẽ mang , và đám đông gây sức ép lên tôi , sỉ nhục, chơi xấu , để tôi sống ko bằng chết, tôi gục ngã bà à , tôi chọn sống thật và chết sớm , tôi chết sớm nhưng tôi từng đc sống là chính mình, họ chết sau tôi , sống lâu hơn tôi , tồn tại lâu hơn tôi nhưng họ đánh mất linh hồn rồi, họ còn xác sống thôi
Ôi muốn lắm chứ😒
Bà không thấy dòng họ 2 bên vừa đông vừa dữ😣
Thôi chắc tôi chấp nhận số phận rồi bà☹️
Bà cố gắng chiến đấu nha 🙂
Tôi biết họ thương mới dành thời gian quý báu của họ cho tôi nên tôi cũng cố gắng chiều lòng họ 😞
Đầu trang

Caheo55
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Caheo55 »

Enjoy Every bà làm vậy cũng đc , con gái mà , nhưng nếu ko mạnh mẽ , cuộc đời này sẽ ko vì bạn là con gái, là trẻ em, là người yếu mà nương tay cho bạn đâu
Được cảm ơn bởi: Enjoyeveryday
Đầu trang

Enjoyeveryday
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Enjoyeveryday »

Caheo55 đã viết: 15:26, 27/11/22 Enjoy Every bà làm vậy cũng đc , con gái mà , nhưng nếu ko mạnh mẽ , cuộc đời này sẽ ko vì bạn là con gái, là trẻ em, là người yếu mà nương tay cho bạn đâu
Để tôi cố gắng😚
Say that again 😒
Thôi chắc kiếp sau bà ơi kiếp này nghiệp nặng quá 😞
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”