Kính nhờ bác CHUONGZKHUE và các bác, các thầy ghé qua xem giúp cháu tứ trụ này ạ!

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
quanle2810
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính nhờ bác CHUONGZKHUE và các bác, các thầy ghé qua xem giúp cháu tứ trụ này ạ!

Gửi bài gửi bởi quanle2810 »

Cháu năm nay 21 tuổi, ra trường sau 1 năm nữa nhưng vẫn mông lung, khủng hoảng, suy nghĩ về tương lai rất nhiều mà không biết chọn nghề nào cho bản thân? :( Phải chăng nghề nghiệp đó có thể đem lại cuộc sống ổn định, đầy đủ, ấm no cho mình và gia đình như mình hằng mong ước, vậy nên cháu muốn nhờ bác CHUONGZKHUE và các thầy, các bác có thể xem giúp cháu lá số tứ trụ này của cháu và đưa ra một vài lời khuyên và một vài dự đoán về tương lai ở đại vận hiện tại và các đại vận sắp tới ạ :) . Cháu cũng rất quan tâm về vấn đề tình yêu của mình, vì cháu thuộc kiểu người thiếu tự tin và còn ngây ngô nên giờ vẫn chưa có người yêu :(( , mong các bác cũng tư vấn thêm ạ :x
Cháu cũng có tìm hiểu qua về tứ trụ và cũng biết khái niệm dụng thần là gì? cách cục là gì? Nhưng cháu không đi tìm hiểu sâu mà chỉ đọc ở bề nổi. Các bác, các thầy giúp cháu xem dụng thần của cháu là gì? Cách cục của cháu là cách gì với ạ :x
Cháu xin chân thành cảm ơn mọi người :x
Tập tin đính kèm
Q (1).jpg
Q (1).jpg (239.28 KiB) Đã xem 245 lần
Q.jpg (182.56 KiB) Đã xem 245 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính nhờ bác CHUONGZKHUE và các bác, các thầy ghé qua xem giúp cháu tứ trụ này ạ!

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Rất tiếc là lá số không được như mình mong muốn . Khốn đốn lúc tuổi trẻ chỉ an nhàn khi về già vì Tỷ Kiếp trùng trùng, Thực mà gặp Kiêu .
Tình duyên thì phải 2 lần .
Đầu trang

quanle2810
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Kính nhờ bác CHUONGZKHUE và các bác, các thầy ghé qua xem giúp cháu tứ trụ này ạ!

CHUONGZKHUE đã viết: 01:06, 26/11/22 Rất tiếc là lá số không được như mình mong muốn . Khốn đốn lúc tuổi trẻ chỉ an nhàn khi về già vì Tỷ Kiếp trùng trùng, Thực mà gặp Kiêu .
Tình duyên thì phải 2 lần .
Dạ cháu cảm ơn bác ạ, cho cháu hỏi thêm là dụng thần, kị thần của cháu là gì được không ạ? Và lại cháu có được đọc qua một bài về tháng Tuất thì họ nói rằng tháng Tuất là thu cuối mùa, vì vậy Kim rất vượng, nên kim có thể tiết thổ, mà lại là còn là tháng Canh Tuất nữa nên tỷ kiếp trùng trùng và ấn vượng không sao cả, phải chăng họ nói đúng không ạ?
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Cuộc đời như thế nào tôi đã nói trong câu của tôi sau khi cọng trừ nhân chia .
Đầu trang

quanle2810
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 08:58, 27/11/22 Cuộc đời như thế nào tôi đã nói trong câu của tôi sau khi cọng trừ nhân chia .
Vâng cháu cảm ơn bác CHUONGZKHUE ạ :x
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”