Nhờ các anh chị xem giúp em lá số làm ăn có khá thuận lợi hay không

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhờ các anh chị xem giúp em lá số làm ăn có khá thuận lợi hay không

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Song Lộc đóng cả vào cung Phụ Mẫu Liêm Trinh vượng ở Dần (mặc dù bị Tuần), muh em bảo "bố mẹ bình thường" thì liệu lá số có ứng không??

P.S.: Bài trước em nhờ xem số, bài sau đã lại thấy đi luận giải cho người khác... Thử hỏi, topic này có ý nghĩa gì không? /:)

Hay em định test các thầy đó ah B-)
Đầu trang

AKIGAWA
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi AKIGAWA »

LadyR đã viết: 16:56, 03/12/22 Song Lộc đóng cả vào cung Phụ Mẫu Liêm Trinh vượng ở Dần (mặc dù bị Tuần), muh em bảo "bố mẹ bình thường" thì liệu lá số có ứng không??

P.S.: Bài trước em nhờ xem số, bài sau đã lại thấy đi luận giải cho người khác... Thử hỏi, topic này có ý nghĩa gì không? /:)

Hay em định test các thầy đó ah B-)
Em muốn xem chứ ko test nhé

Cô này bây giờ làm môi giới đa cấp chứ không còn kinh doanh. Em đã nói rõ trong bài rôi muốn nhờ mọi người xem cô ý làm ăn khá không cụ thể năm nay và năm sau( hiện vận đang có tham lang hỏa tinh), không biết tài khoản nhiều tiền không( kiểu như vậy)

Nếu đc thì xem cho em luôn vì lá số cả của em, em có hỏi mà chưa ai trả lời lại hết.
Đầu trang

AKIGAWA
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi AKIGAWA »

hysshu đã viết: 11:32, 03/12/22
AKIGAWA đã viết: 14:48, 02/12/22 Em muốn xem cho người bà con để biết năm nay trở đi, năm sau và các năm còn lại , cô này làm ăn có khá thuận lợi hay không
1. Cô này làm nghề gì, trình độ? Hồi phổ thông học hành có tốt không, có học hết lớp 12 không? Thành tích học tập có khá không?

2. Bố mẹ cô này có khá giả không? trình độ, nghề nghiệp?

3. Cô này lấy chồng năm nào, có mấy con trai, mấy con gái? Các con hiện tại có thành đạt ko?
1Cô ấy học kinh tế thương nghiệp rồi ra mở công ty kinh doanh đồ mỹ nghệ, mỹ phẩm
2 Bố mẹ bình thường ở quê
3 chồng cô ý lớn tuổi con thì có 1 trai , 1 gái.
Con cô ý cũng có trình độ nhưng kém về mặt tình duyên

Hiện tại cô đang làm đa cấp.
Em muốn hỏi năm sau và năm sau nữa có tham lang hỏa tinh, mà hiện tại cũng đang ở vận tham lang hỏa tinh, thì thế nào có làm ăn khá không ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”