Công việc bất ổn quá.Mọi người cho hỏi lá này có theo trade full được không ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Long Phann
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Công việc bất ổn quá.Mọi người cho hỏi lá này có theo trade full được không ạ.

Gửi bài gửi bởi Long Phann »

Dokhoavan đã viết: 13:48, 04/12/22
Long Phann đã viết: 13:43, 04/12/22
Dokhoavan đã viết: 12:23, 04/12/22
Số em dễ có tiền rồi lại mất tiền, do đầu tư hoặc hợp tác với bạn bè. Em sẽ có xu hướng chốt lời bằng mua bđs
Em thấy cung điền của em vcd rồi gặp triệt nữa thấy nó xấu quá. Chỉ mong không phải ở nhà thuê thôi anh ạ.
Điền vcd nhưng có Phủ Tướng hội chiếu ở tam phương cũng khá đấy em!
Thế thì vui quá ạ. Em cũng có một bạn xem thần số học bảo năm 39 tuổi đỉnh cao ứng với con số 5 về tự do, đến năm 48 năm là đỉnh cao của con số 8 tài chính và có thể kinh doanh riêng. Ko biết nó có ứng vs lá số này ko anh nhỉ.
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Công việc bất ổn quá.Mọi người cho hỏi lá này có theo trade full được không ạ.

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Long Phann đã viết: 19:53, 04/12/22
Long Phann đã viết: 13:43, 04/12/22
Em thấy cung điền của em vcd rồi gặp triệt nữa thấy nó xấu quá. Chỉ mong không phải ở nhà thuê thôi anh ạ.
Thế thì vui quá ạ. Em cũng có một bạn xem thần số học bảo năm 39 tuổi đỉnh cao ứng với con số 5 về tự do, đến năm 48 năm là đỉnh cao của con số 8 tài chính và có thể kinh doanh riêng. Ko biết nó có ứng vs lá số này ko anh nhỉ.
Đại vận sau em mua được nhà, đại vận sau nữa đổi nhà to!
Được cảm ơn bởi: Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

Long Phann
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Long Phann »

Dokhoavan đã viết: 20:03, 04/12/22
Long Phann đã viết: 19:53, 04/12/22

Đại vận sau em mua được nhà, đại vận sau nữa đổi nhà to!
Dạ em cảm ơn anh ạ. Hi vọng cs đến sẽ nhẹ nhàng ạ. Chúc anh một buổi tối vui vẻ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”