Nhận nghiêm lý lá số Tử Vì (2)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
mạch
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhận nghiêm lý lá số Tử Vì (2)

Gửi bài gửi bởi mạch »

Dạ em chào Anh Thiên Quan ạ, mặc dù biết đến bài post này hơi muộn và cũng biết là anh rất bận nên em cũng không mong anh có thể đọc được hết lá số tử vi cho tất cả mọi người nhưng em vẫn sẽ lưu lá số của mình ở đây để nếu hữu duyên hoặc có gì đặc biệt trong lá số của em thì mong được nghiệm giúp ạ. Bản thân em cũng không kì vọng quá nhiều về cuộc đời mình, những tật xấu, những vấp ngã em đều mắc phải, có thể nói là con gái nhưng nghịch như con trai vậy luôn ấy ạ :D. Tuy nhiên, khi mà nhìn tổng thể lại chặng đường mà em đã đi (tuy có hơi ít so với cái anh chị trong đây) thì em lại cảm thấy cuộc đời mình chưa thất bại như mình đã hình dung. Liệu có phải chăng em vẫn được nhận sự chiếu cố nào đó mà em đã vô tình không nhận ra ạ? lasotuvi/2023/M21DZDRP.jpg
Đầu trang

Snow Peak
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Snow Peak »

thien_quan đã viết: 15:52, 09/02/23
Snow Peak đã viết: 23:46, 25/01/23
thien_quan đã viết: 17:32, 24/01/23
Dạ em cám ơn anh Thiên Quan đã diễn giải chi tiết cho em hiểu ạ. Hihi có câu không ai giận người dưng. Trong trường hợp mất nhiều dollar như vậy nhưng người bạn vẫn bảo vệ sĩ diện của anh. Em tin rằng đó là 1 true friendship.

Mong anh và your friend sớm vượt qua khó khăn này ạ. Khi nào anh rảnh và có tinh thần ổn định luận cho em cũng được ạ. Dẫu biết tình yêu hôn nhân là duyên nợ, có cưỡng cầu cũng không được.

Nhưng nếu biết được tình duyên của mình nếu lắm trái ngang và éo le. Chắc em sẽ sớm từ bỏ ngay từ khi nó chưa thành hình. Để tránh khổ mình khổ người, nhất là giờ đây tình yêu rất dễ rẽ qua sự thù hận thật kinh khủng như những bản tin gần đây đề cập.

Nên em mới hỏi anh là: nếu có ai để ý, thì em có nên tiến bước không? Hihi và nếu tình yêu đã ko ổn thì hy vọng còn lại chỉ là công việc. Nên em có hỏi anh 2023 cv em có ổn không ạ?
Em cám ơn anh nhiều ạ.
Em halam ơi

Anh đã gửi bài trả lời rồi check mail thì mới biết em đã phản hồi thêm cho anh trong phần tin nhắn . Em thật tốt và tế nhị . Em làm anh thấy cảm đông ghê . Thật ra chỉ cần em phản hồi là anh cũng cảm động và nghĩ là em tốt rồi . Hi đằng này em còn che cái kém của anh , bảo vệ cho anh nữa . Anh cảm ơn em ;)
Cung Huynh Đê theo Bắc Phái là cung Điền ( hay Kho dự trữ) của cung Tài nên nó cũng phản ảnh tiền em để dành của em . Huynh Đê có song Hao cũng có nghĩa là tiền để dành của em có hiện trạng thâm thủng hoặc bị xài quá tay . Nếu em biết được và em cố gắng giảm thiểu lại thì em sễ khá . Nhưng kiểu em đang rộng rãi rồi khi điều này đã thành thói quen rồi thì thật khó sửa đổi em nhỉ .
Có gì thắc mắc em cứ hỏi em nhé . Nếu ngại hay thấy có điều gì khó nói thì nhắn tin cho anh em nhé . Anh thấy tin nhắn của em anh sẽ trả lời cho em ngay .

Anh Thiên Quan .
dạ anh Thiên Quan quote nhầm em rồi ạ hihi
Đầu trang

halam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi halam »

thien_quan đã viết: 15:52, 09/02/23 Em halam ơi

Anh đã gửi bài trả lời rồi check mail thì mới biết em đã phản hồi thêm cho anh trong phần tin nhắn . Em thật tốt và tế nhị . Em làm anh thấy cảm đông ghê . Thật ra chỉ cần em phản hồi là anh cũng cảm động và nghĩ là em tốt rồi . Hi đằng này em còn che cái kém của anh , bảo vệ cho anh nữa . Anh cảm ơn em ;)
Cung Huynh Đê theo Bắc Phái là cung Điền ( hay Kho dự trữ) của cung Tài nên nó cũng phản ảnh tiền em để dành của em . Huynh Đê có song Hao cũng có nghĩa là tiền để dành của em có hiện trạng thâm thủng hoặc bị xài quá tay . Nếu em biết được và em cố gắng giảm thiểu lại thì em sễ khá . Nhưng kiểu em đang rộng rãi rồi khi điều này đã thành thói quen rồi thì thật khó sửa đổi em nhỉ .
Có gì thắc mắc em cứ hỏi em nhé . Nếu ngại hay thấy có điều gì khó nói thì nhắn tin cho anh em nhé . Anh thấy tin nhắn của em anh sẽ trả lời cho em ngay .

Anh Thiên Quan .
Hi anh,
Đúng là sức khỏe e từ năm ngoái đã kém lắm rồi a ạ, e đang thay đổi chế độ ăn, ngủ, thêm lịch tập yoga nhẹ nhàng để xem có đỡ đc chút nào ko ạ.
Bạn bè e, người thì sức khỏe tinh thần có vấn đề khá nghiêm trọng, người thì đang đứng trước những quyết định khá căng, em chỉ mong năm nay mọi người đều được thuận lợi, bình an.
Nghe a nói tượng Thai Phục Vượng Tướng, e cũng hơi sợ, vì hiện tại e cũng chưa để tâm lắm đến chuyện tình cảm (như a nói trong ls luôn ạ :D) nên e chưa bao giờ nghĩ tới việc mình dính tới drama tay 3, tay 4 thế này :D
Thắc mắc thì e còn nhiều thắc mắc lắm, mà thôi để dành bữa nào a rảnh thì e mới hỏi. Giờ a dành thời gian xem cho các bạn khác, chứ mn đợi a cũng lâu lắm rồi :D
Có gì cuối năm e sẽ feedback cho a ạ. Em cảm ơn a nhiều nhiều ạ
P/S: Đúng là đã thành thói quen khó thay đổi lắm a ạ, nhiều khi thay đổi xong cứ thấy mình sai sai, rồi lại đâu vào đấy. Mà e nhắn tin để a có thêm thông tin để nghiệm lý thôi, chứ e có che cái yếu kém nào của a đâu, a mà có e cũng ko biết đâu :D
Đầu trang

longitk57
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi longitk57 »

Mong anh hữu duyên xem dùm em về khoản vợ tương lai của em sau này ạ, tính cách, ngoại hình,... Và bao giờ em gặp bạn ý :( em ế lâu quá rồi ạ or bh em có ny cũng đc ạ 😁😁😁 thanks anh ạ
Tập tin đính kèm
IMG_20230210_030224.jpg (133.83 KiB) Đã xem 473 lần
Đầu trang

Ngan Pham 123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ngan Pham 123 »

Ngan Pham 123 đã viết: 11:08, 30/12/22 Dạ em chào anh Thiên Quan ạ,
Mong anh hữu duyên xem và bình giúp em về tình duyên và công danh năm 2023 với ạ, em gửi anh lá số em như bên dưới ạ.
Cảm ơn anh ạ :)
Dạ anh Thiên Quan ơi, nếu anh không phiền thì khi nào rảnh anh xem sơ lá số em với ạ, gần 30 tuổi nhưng tình duyên chưa tới đâu, công việc em thì ổn hơn năm rồi nhưng mà cũng mông lung quá ạ
Đầu trang

Ngoctran91
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ngoctran91 »

thien_quan đã viết: 09:13, 20/12/22 Chào các bạn 😀

Lâu lăm rồi mình mới quay lại diễn đàn . Tử Vì mình cũng đã bỏ lâu không xem nên trình trước đã gà mờ rồi , không bằng ai nay chắc lại càng thêm kém 😞 . Tuy nhiên mình vẫn thích nghiên cứu tv , và vì chỉ có ít thời gian nên mình muốn nhận 10 lá số để nghiệm lý cho vui và để đỡ quên . Mong các bạn ủng hộ . Mình xin ưu tiên cho những lá số dễ xem :D B-) . Những lá số khó xem , trình không đủ , mình chỉ xin nói 1 đôi câu thôi .

Thân mời các bạn up lá số .

Thiên Quan
Xin chào anh Thien Quan, mong hữu duyên, anh vui lòng xem giúp em lá số này với nha, em muốn hỏi về công việc sao mấy năm nay làm vẫn ko có dư, em có nên đổi việc khác ko ạ ? ( em làm về kinh doanh mảng CNTT ạ)
Chân thành cám ơn anh.
Tập tin đính kèm
Tran.jpg (188.38 KiB) Đã xem 380 lần
Đầu trang

minhngoc9294
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi minhngoc9294 »

minhngoc9294 đã viết: 22:59, 22/12/22
thien_quan đã viết: 09:13, 20/12/22 Chào các bạn 😀

Lâu lăm rồi mình mới quay lại diễn đàn . Tử Vì mình cũng đã bỏ lâu không xem nên trình trước đã gà mờ rồi , không bằng ai nay chắc lại càng thêm kém 😞 . Tuy nhiên mình vẫn thích nghiên cứu tv , và vì chỉ có ít thời gian nên mình muốn nhận 10 lá số để nghiệm lý cho vui và để đỡ quên . Mong các bạn ủng hộ . Mình xin ưu tiên cho những lá số dễ xem :D B-) . Những lá số khó xem , trình không đủ , mình chỉ xin nói 1 đôi câu thôi .

Thân mời các bạn up lá số .

Thiên Quan
Em chào anh ạ.
Em mong được anh xem giúp tình duyên, cung phu thê ạ.
Tình duyên e kém quá, quen nhưng không đi tới đâu cả. Liệu cuối năm hay năm sau có tốt hơn không ạ.
E mong nhận được sự phản hồi của anh ạ.
E cảm ơn ạ.
Em gửi lá số ạ
Chắc a Thiên Quan bị miss bài e rồi :(
Đầu trang

legendary7979
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi legendary7979 »

Xin đc luận năm nay với tks chủ topic
Tập tin đính kèm
riki.jpg (182.33 KiB) Đã xem 306 lần
Đầu trang

Nguyenngocmai0414
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nguyenngocmai0414 »

Dạ e chào anh, mong anh hữu duyên giúp coi giùm lá số của bạn e xem năm 2023 thế nào? E CẢM ƠN Ạ
Tập tin đính kèm
Phan văn bình-21_1_1996 (Âm Lịch)-1 (1).png
Phan văn bình-21_1_1996 (Âm Lịch)-1 (1).png (728.57 KiB) Đã xem 304 lần
Đầu trang

Lanhoang2
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lanhoang2 »

thien_quan đã viết: 15:52, 09/02/23
Snow Peak đã viết: 23:46, 25/01/23
thien_quan đã viết: 17:32, 24/01/23
Dạ em cám ơn anh Thiên Quan đã diễn giải chi tiết cho em hiểu ạ. Hihi có câu không ai giận người dưng. Trong trường hợp mất nhiều dollar như vậy nhưng người bạn vẫn bảo vệ sĩ diện của anh. Em tin rằng đó là 1 true friendship.

Mong anh và your friend sớm vượt qua khó khăn này ạ. Khi nào anh rảnh và có tinh thần ổn định luận cho em cũng được ạ. Dẫu biết tình yêu hôn nhân là duyên nợ, có cưỡng cầu cũng không được.

Nhưng nếu biết được tình duyên của mình nếu lắm trái ngang và éo le. Chắc em sẽ sớm từ bỏ ngay từ khi nó chưa thành hình. Để tránh khổ mình khổ người, nhất là giờ đây tình yêu rất dễ rẽ qua sự thù hận thật kinh khủng như những bản tin gần đây đề cập.

Nên em mới hỏi anh là: nếu có ai để ý, thì em có nên tiến bước không? Hihi và nếu tình yêu đã ko ổn thì hy vọng còn lại chỉ là công việc. Nên em có hỏi anh 2023 cv em có ổn không ạ?
Em cám ơn anh nhiều ạ.
Em halam ơi

Anh Thiên Quan .
Anh Thiên Quan dạo này khoẻ không ạ :>
Được cảm ơn bởi: thien_quan
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”