Nhận nghiêm lý lá số Tử Vì (2)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Nhận nghiêm lý lá số Tử Vì (2)

Gửi bài gửi bởi thien_quan »

Lanhoang2 đã viết: 14:02, 21/02/23
thien_quan đã viết: 15:52, 09/02/23
Snow Peak đã viết: 23:46, 25/01/23
Dạ em cám ơn anh Thiên Quan đã diễn giải chi tiết cho em hiểu ạ. Hihi có câu không ai giận người dưng. Trong trường hợp mất nhiều dollar như vậy nhưng người bạn vẫn bảo vệ sĩ diện của anh. Em tin rằng đó là 1 true friendship.

Mong anh và your friend sớm vượt qua khó khăn này ạ. Khi nào anh rảnh và có tinh thần ổn định luận cho em cũng được ạ. Dẫu biết tình yêu hôn nhân là duyên nợ, có cưỡng cầu cũng không được.

Nhưng nếu biết được tình duyên của mình nếu lắm trái ngang và éo le. Chắc em sẽ sớm từ bỏ ngay từ khi nó chưa thành hình. Để tránh khổ mình khổ người, nhất là giờ đây tình yêu rất dễ rẽ qua sự thù hận thật kinh khủng như những bản tin gần đây đề cập.

Nên em mới hỏi anh là: nếu có ai để ý, thì em có nên tiến bước không? Hihi và nếu tình yêu đã ko ổn thì hy vọng còn lại chỉ là công việc. Nên em có hỏi anh 2023 cv em có ổn không ạ?
Em cám ơn anh nhiều ạ.
Em halam ơi

Anh đã gửi bài trả lời rồi check mail thì mới biết em đã phản hồi thêm cho anh trong phần tin nhắn . Em thật tốt và tế nhị . Em làm anh thấy cảm đông ghê . Thật ra chỉ cần em phản hồi là anh cũng cảm động và nghĩ là em tốt rồi . Hi đằng này em còn che cái kém của anh , bảo vệ cho anh nữa . Anh cảm ơn em ;)
Cung Huynh Đê theo Bắc Phái là cung Điền ( hay Kho dự trữ) của cung Tài nên nó cũng phản ảnh tiền em để dành của em . Huynh Đê có song Hao cũng có nghĩa là tiền để dành của em có hiện trạng thâm thủng hoặc bị xài quá tay . Nếu em biết được và em cố gắng giảm thiểu lại thì em sễ khá . Nhưng kiểu em đang rộng rãi rồi khi điều này đã thành thói quen rồi thì thật khó sửa đổi em nhỉ .
Có gì thắc mắc em cứ hỏi em nhé . Nếu ngại hay thấy có điều gì khó nói thì nhắn tin cho anh em nhé . Anh thấy tin nhắn của em anh sẽ trả lời cho em ngay .

Anh Thiên Quan .
Anh Thiên Quan dạo này khoẻ không ạ :>
Chào em Lanhoang2.

Mấy tuần vừa rồi. anh khá bận rộn với việc nhà và các công việc trong công ty. Nói chung hôm nay mọi việc cũng tạm ổn nên mới có chút thời gian lên đây sinh hoạt vói em và các bạn..

Anh cảm ơn em .
Được cảm ơn bởi: Lanhoang2
Đầu trang

mhpt1619
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi mhpt1619 »

Xin được hữu duyên ạ
Tập tin đính kèm
9F305AF5-879E-4186-A8FA-92EF286898FE.jpeg (299 KiB) Đã xem 366 lần
Đầu trang

Lanhoang2
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lanhoang2 »

thien_quan đã viết: 20:33, 28/02/23
Lanhoang2 đã viết: 14:02, 21/02/23
thien_quan đã viết: 15:52, 09/02/23

Em halam ơi

Anh đã gửi bài trả lời rồi check mail thì mới biết em đã phản hồi thêm cho anh trong phần tin nhắn . Em thật tốt và tế nhị . Em làm anh thấy cảm đông ghê . Thật ra chỉ cần em phản hồi là anh cũng cảm động và nghĩ là em tốt rồi . Hi đằng này em còn che cái kém của anh , bảo vệ cho anh nữa . Anh cảm ơn em ;)
Cung Huynh Đê theo Bắc Phái là cung Điền ( hay Kho dự trữ) của cung Tài nên nó cũng phản ảnh tiền em để dành của em . Huynh Đê có song Hao cũng có nghĩa là tiền để dành của em có hiện trạng thâm thủng hoặc bị xài quá tay . Nếu em biết được và em cố gắng giảm thiểu lại thì em sễ khá . Nhưng kiểu em đang rộng rãi rồi khi điều này đã thành thói quen rồi thì thật khó sửa đổi em nhỉ .
Có gì thắc mắc em cứ hỏi em nhé . Nếu ngại hay thấy có điều gì khó nói thì nhắn tin cho anh em nhé . Anh thấy tin nhắn của em anh sẽ trả lời cho em ngay .

Anh Thiên Quan .
Anh Thiên Quan dạo này khoẻ không ạ :>
Chào em Lanhoang2.

Mấy tuần vừa rồi. anh khá bận rộn với việc nhà và các công việc trong công ty. Nói chung hôm nay mọi việc cũng tạm ổn nên mới có chút thời gian lên đây sinh hoạt vói em và các bạn..

Anh cảm ơn em .
Dạ vâng ạ < 33 . Em cũng ngóng mãi tới lượt mình .
Cái lúc tới lượt được anh hỏi r thì anh lại bận mất.
Hỏng lẽ mình vô duyên tới vầy anh nhỉ ?
Đầu trang

vdhvdh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vdhvdh »

Hình ảnhEm gửi lại lá số ở đây hy vọng được anh/chị/bạn hữu duyên ạ. Từ 2021 đến giờ năm nào cũng gặp nhiều chuyện buồn hơn vui, công việc lận đận, tình duyên kém, quen được ít lâu thì toàn bị chia tay, cho em hỏi năm nay em có thể tìm được công việc khác tốt hơn và thuận lợi hơn không ạ? Tiền bạc năm nay có ổn hơn năm trước không? Năm trước em bị hao tài rất nhiều, không tích lũy được đồng nào. Em cảm ơn ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”