Nghiệm lý, trao đổi lá số với các bạn ở HUẾ, ĐÀ NẴNG, QUẢNG NAM

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
ToQuangM
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nghiệm lý, trao đổi lá số với các bạn ở HUẾ, ĐÀ NẴNG, QUẢNG NAM

Gửi bài gửi bởi ToQuangM »

Baongoc13 đã viết: 10:03, 06/01/23 E sinh ra và hiện vẫn đang sinh sống ở Đà Nẵng ạ
Vài nét về bản thân
1. Gia đình kinh tế cũng bình thường
2. 2015 thi đại học rớt vào trường tư học, 2020 ra trường và có việc làm ngay
3. Nơi làm việc thường gây thị phi với e rất nhiều ạ
4. 2002 và 2022 chuyển nhà qua chỗ khác ở
5. 2022 thấy di chuyển rất nhiều ạ, được cử qua chỗ khác làm việc 3 tháng, chuyển nhà, đi du lịch và bây giờ là xin đi học ở Huế ( đi đi về về liên tục)
Đây là lá số của e ạ
Hỏi bạn chút:
1) Bạn có thuộc kiểu người gầy hơi lộ xương nhỏ con ?
2) Rất thích buôn chuyện miệng tía lia ?
3) Bạn không giỏi trong chuyện quản lý tiền bạc, không cân đo đong đếm nhiều về giá cả, ít có kế hoạch tiết kiệm ?
4) Bạn có hay mắc các bệnh vặt về hệ hô hấp không ?
5) Hay có duyên phải đi lại đi xa di chuyển, mặc dù là khó hòa nhập nhanh với hoàn cảnh nhưng lại hay gặp may mắn, giúp đỡ khi có dịp phải đi xa ?
Đầu trang

ToQuangM
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Phuong0205 đã viết: 08:15, 10/01/23
ToQuangM đã viết: 06:04, 10/01/23
Phuong0205 đã viết: 03:28, 10/01/23 Em/con sinh ra ở Huế, sống đến năm 9/2014 thì đi du học.
Hiện tại vẫn đang ở nước ngoài.
Không biết điều kiện này có phù hợp với yêu cầu của anh/chú/bác không ạ?
Vẫn phù hợp nha bạn, nhưng mình sẽ ưu tiên trao đổi với những bạn hiện vẫn còn đang sống ở quê trước. Bạn cứ gửi lá số và vài thông tin giới thiệu bản thân để mình đối chiếu trước đi.
Ngoại hình: răng đều đẹp, da trắng, mặt vuông tròn, mắt khi cười khá tươi, không cao lắm, nhìn trẻ hơn so với bạn cùng tuổi

Hồi đi học từ cấp 1,2 hay làm lớp phó, lớp phó học tập, chưa bao giờ được làm lớp trưởng. Nhưng khá được lòng giáo viên chủ nhiệm

Từng thi học sinh giỏi văn, máy tính bỏ túi, anh văn nhưng đều chưa bao giờ có giải. chỉ có Cấp 3 thi đậu và học chuyên văn. Hiện tại học thạc sĩ về công nghệ thông tin/phân tích số liệu.

Ba mẹ: Ba tuổi dần, mẹ mão nên hơi khắc khẩu. Có 2 em gái, 1 em trai. Hồi khoảng 5,6 tuổi gì đó, ba mẹ có xa nhau một thời gian rồi quay trở lại.

Hỏi em một chút:

1) Em có thích kinh doanh buôn bán nhiều không, kiểu như có máu từ nhỏ ?
2) Em có cảm thấy mấy đứa em mình có tính trẻ con ngu ngơ hơn em nhiều không ?
3) Em đã từng gặp rắc rối với pháp luật lao lý về vấn đề tiền bạc chưa ?
Được cảm ơn bởi: pxtho1612
Đầu trang

pxtho1612
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi pxtho1612 »

Em từ nhỏ đến lớn ở Quảng Nam đây anh.
Có đi học vài năm trong miền Nam, hiện tại đang làm việc tại Quảng Nam. Nếu anh cần thông tin gì em sẽ cung cấp thêm
Hình ảnh
Đầu trang

prettyboy1109
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi prettyboy1109 »

Em sinh ra và lớn lên ở ĐN, năm 2006 vào SG học Đại học, 2011 về lại ĐN sống và hiện tại vẫn sống tại ĐN đây anh. Em tham gia đc ko ạ?

Đầu trang

ToQuangM
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

pxtho1612 đã viết: 17:09, 31/01/23 Em từ nhỏ đến lớn ở Quảng Nam đây anh.
Có đi học vài năm trong miền Nam, hiện tại đang làm việc tại Quảng Nam. Nếu anh cần thông tin gì em sẽ cung cấp thêm
Hình ảnh
1) Trong gia đình em, ngoài em ra còn có anh chị em nào mà sẩy thai trong bụng mẹ hoặc chết trẻ không ?
2) Em có thấy mình tính cách hơi lạnh lùng, cố chấp thích ra oai lãnh đạo mà hơi áp đặt người khác không ?
3) Em đã từng bị lừa gạt, phản bội hay gài bẫy trong chuyện tình cảm nam nữ chưa ?
4) Em có thường hay gặp các chứng như thiếu máu, hụt hơi, phát nóng trong người, da khô khát nước không ?
Đầu trang

binhan122
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi binhan122 »

Em sinh ra và lớn lên ở Đà Nẵng. Anh cần nghiệm lý thông tin gì em cung cấp ạ.
Tập tin đính kèm
2222EB66-5551-4EE9-A781-F36ED290FC3C.jpeg (295 KiB) Đã xem 322 lần
Đầu trang

ToQuangM
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

prettyboy1109 đã viết: 18:15, 31/01/23 Em sinh ra và lớn lên ở ĐN, năm 2006 vào SG học Đại học, 2011 về lại ĐN sống và hiện tại vẫn sống tại ĐN đây anh. Em tham gia đc ko ạ?

1) Bạn có thấy dù là nam nhưng bạn lại tính tình hơi nhát, ý chí quyết tâm làm gì đó không được cao, dễ chán nản, bỏ dở giữa chừng ?
2) Trước giờ bạn có thấy mình thực hiện điều gì đa phần là thành công ít mà thất bại nhiều không ?
3) Từ 22 đến 31 tuổi bạn có từng dính vào kiện tụng tranh chấp liên quan đến tiền bạc không ?
Đầu trang

prettyboy1109
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi prettyboy1109 »

[/quote]

1) Bạn có thấy dù là nam nhưng bạn lại tính tình hơi nhát, ý chí quyết tâm làm gì đó không được cao, dễ chán nản, bỏ dở giữa chừng ?
- tính tình em đúng là nhút nhát, hiền lành. Ý chí quyết tâm thì tuỳ cái, có cái cao, có cái không chứ ko phải cái nào cũng như vậy. Những việc mà em nghĩ là quan trọng thì thường em cố gắng hết sức ít khi bỏ dở giữa chừng lắm.
2) Trước giờ bạn có thấy mình thực hiện điều gì đa phần là thành công ít mà thất bại nhiều không ?
Cái này thì đúng. Đa phần giống như xui rủi, đen đủi, nhiều khi những chuyện hết sức bình thường ai cũng đc tự nhiên tới mình thì ko đc mà nó tréo ngeo, ko hợp tự nhiên lắm luôn.
3) Từ 22 đến 31 tuổi bạn có từng dính vào kiện tụng tranh chấp liên quan đến tiền bạc không ?
Cái này thì ko có, xưa giờ em chưa bị cái này bao giờ. Giai đoạn này nếu có kiện tụng, tranh chấp chắc là do bị TNGT phải lên công an làm việc mà bên họ sai nên đền bù cho em thôi.
[/quote]

Em xin phản hồi anh ạ.
Đầu trang

ToQuangM
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

binhan122 đã viết: 20:59, 01/02/23 lasotuvi/2023/E20Z4MCP.jpg
Em sinh ra và lớn lên ở Đà Nẵng. Anh cần nghiệm lý thông tin gì em cung cấp ạ.
1) Em hiện giờ còn ở Đà Nẵng không ?
2) Em có thuộc kiểu người dáng cao mà lại có da thịt, mặt hơi tròn, da sáng. Thích theo phong cách đài các.
3) Trong cuộc sống hàng ngày, em có hay phải đi đi về về giữa các tỉnh thành, thậm chí giữa các quốc gia khác nhau không ?
4) Hiện tại, em có làm về các ngành du lịch giải trí hay vận tải không ?
5) Từ nhỏ đến giờ em có gặp các vấn đề hay bệnh tật về đường tiêu hóa không ?
6) Em có anh chị em cùng cha khác mẹ hay cùng mẹ khác cha gì không ?
Đầu trang

ToQuangM
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

prettyboy1109 đã viết: 22:13, 01/02/23 lasotuvi/2023/IMG5BZ2Q.jpg
- tính tình em đúng là nhút nhát, hiền lành. Ý chí quyết tâm thì tuỳ cái, có cái cao, có cái không chứ ko phải cái nào cũng như vậy. Những việc mà em nghĩ là quan trọng thì thường em cố gắng hết sức ít khi bỏ dở giữa chừng lắm.
Cái này thì đúng. Đa phần giống như xui rủi, đen đủi, nhiều khi những chuyện hết sức bình thường ai cũng đc tự nhiên tới mình thì ko đc mà nó tréo ngeo, ko hợp tự nhiên lắm luôn.
Cái này thì ko có, xưa giờ em chưa bị cái này bao giờ. Giai đoạn này nếu có kiện tụng, tranh chấp chắc là do bị TNGT phải lên công an làm việc mà bên họ sai nên đền bù cho em thôi.
[/quote]

Em xin phản hồi anh ạ.
[/quote]

Bạn sinh đúng 2h sáng luôn à có sớm hoặc trễ hơn gì không, nếu đúng đến phút thì càng tốt !
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”