Nghiệm lý, trao đổi lá số với các bạn ở HUẾ, ĐÀ NẴNG, QUẢNG NAM

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
prettyboy1109
Chính thức
Chính thức

Re: Nghiệm lý, trao đổi lá số với các bạn ở HUẾ, ĐÀ NẴNG, QUẢNG NAM

Gửi bài gửi bởi prettyboy1109 »

[/quote]

Bạn sinh đúng 2h sáng luôn à có sớm hoặc trễ hơn gì không, nếu đúng đến phút thì càng tốt !
[/quote]

Mẹ em nói sinh đúng 2h sáng, còn ngày đó khó coi đúng từng phút lắm anh.
Đầu trang

pxtho1612
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi pxtho1612 »

ToQuangM đã viết: 18:43, 01/02/23
pxtho1612 đã viết: 17:09, 31/01/23 Em từ nhỏ đến lớn ở Quảng Nam đây anh.
Có đi học vài năm trong miền Nam, hiện tại đang làm việc tại Quảng Nam. Nếu anh cần thông tin gì em sẽ cung cấp thêm
Hình ảnh
1) Trong gia đình em, ngoài em ra còn có anh chị em nào mà sẩy thai trong bụng mẹ hoặc chết trẻ không ?
2) Em có thấy mình tính cách hơi lạnh lùng, cố chấp thích ra oai lãnh đạo mà hơi áp đặt người khác không ?
3) Em đã từng bị lừa gạt, phản bội hay gài bẫy trong chuyện tình cảm nam nữ chưa ?
4) Em có thường hay gặp các chứng như thiếu máu, hụt hơi, phát nóng trong người, da khô khát nước không ?
1. Em không có anh ạ hoặc nếu có thì chắc em không biết.
2. Mọi người nhận xét em giống vậy ạ.
3. Em chưa anh ạ.
4. Em có ạ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ToQuangM
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ToQuangM »

Cảm ơn 2 bạn prettyboy1109 và pxtho1612 đã phản hồi mấy câu hỏi của mình, mình sẽ lần lượt nhắn tin trao đổi riêng với 2 bạn qua hộp thư sau nhé !
Đầu trang

Baongoc13
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Baongoc13 »

ToQuangM đã viết: 02:54, 28/01/23
Baongoc13 đã viết: 10:03, 06/01/23 E sinh ra và hiện vẫn đang sinh sống ở Đà Nẵng ạ
Vài nét về bản thân
1. Gia đình kinh tế cũng bình thường
2. 2015 thi đại học rớt vào trường tư học, 2020 ra trường và có việc làm ngay
3. Nơi làm việc thường gây thị phi với e rất nhiều ạ
4. 2002 và 2022 chuyển nhà qua chỗ khác ở
5. 2022 thấy di chuyển rất nhiều ạ, được cử qua chỗ khác làm việc 3 tháng, chuyển nhà, đi du lịch và bây giờ là xin đi học ở Huế ( đi đi về về liên tục)
Đây là lá số của e ạ
Hỏi bạn chút:
1) Bạn có thuộc kiểu người gầy hơi lộ xương nhỏ con ?
2) Rất thích buôn chuyện miệng tía lia ?
3) Bạn không giỏi trong chuyện quản lý tiền bạc, không cân đo đong đếm nhiều về giá cả, ít có kế hoạch tiết kiệm ?
4) Bạn có hay mắc các bệnh vặt về hệ hô hấp không ?
5) Hay có duyên phải đi lại đi xa di chuyển, mặc dù là khó hòa nhập nhanh với hoàn cảnh nhưng lại hay gặp may mắn, giúp đỡ khi có dịp phải đi xa ?
Em trả lời câu hỏi của anh ạ
1. Em gầy nhưng người cao ạ
2. Rất ít nói, chỉ khi gặp người thật sự thân quen và tin tưởng mới nói nhiều
3. So với những người cùng trang lứa, thì e được nhận xét là rất biết cách tích lũy tiền bạc.
4. Em không có bệnh vặt ạ
5. Thật ra e chỉ bắt đầu hay di chuyển từ năm 2022 và em cũng được tạo điều kiện, giúp đỡ để có thể đi lại, sắp xếp công việc ổn thỏa ạ
Đầu trang

ToQuangM
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Baongoc13 đã viết: 23:01, 08/02/23
Baongoc13 đã viết: 10:03, 06/01/23 E sinh ra và hiện vẫn đang sinh sống ở Đà Nẵng ạ
Vài nét về bản thân
1. Gia đình kinh tế cũng bình thường
2. 2015 thi đại học rớt vào trường tư học, 2020 ra trường và có việc làm ngay
3. Nơi làm việc thường gây thị phi với e rất nhiều ạ
4. 2002 và 2022 chuyển nhà qua chỗ khác ở
5. 2022 thấy di chuyển rất nhiều ạ, được cử qua chỗ khác làm việc 3 tháng, chuyển nhà, đi du lịch và bây giờ là xin đi học ở Huế ( đi đi về về liên tục)
Đây là lá số của e ạ
Hỏi bạn chút:
3) Bạn không giỏi trong chuyện quản lý tiền bạc, không cân đo đong đếm nhiều về giá cả, ít có kế hoạch tiết kiệm ?
5) Hay có duyên phải đi lại đi xa di chuyển, mặc dù là khó hòa nhập nhanh với hoàn cảnh nhưng lại hay gặp may mắn, giúp đỡ khi có dịp phải đi xa ?
3. So với những người cùng trang lứa, thì e được nhận xét là rất biết cách tích lũy tiền bạc.
5. Thật ra e chỉ bắt đầu hay di chuyển từ năm 2022 và em cũng được tạo điều kiện, giúp đỡ để có thể đi lại, sắp xếp công việc ổn thỏa ạ
Em sinh đúng 17h30 luôn à ? Có khi nào gần 17h hơn không ?
Hỏi lại nhóm câu hỏi khác nha:
1) Em có cảm thấy mình có xu hướng thích ra oai, muốn có xu hướng làm những việc chính đạo chính nghĩa giúp đời gì không ?
2) Em có thuộc kiểu người muốn đạt được nhiều thành tựu cao trong sự nghiệp mới thỏa mãn không ?
3) Trong công việc em có thấy hay được may mắn do người khác giới giúp đỡ không ?
4) Em có hay gặp tình trạng bị lạnh trong người không ? Trong ăn uống nhất là đồ lạnh, dễ đị đau bụng tiêu chảy ?
Được cảm ơn bởi: Baongoc13
Đầu trang

baooanh9802
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi baooanh9802 »

ToQuangM đã viết: 06:44, 03/01/23 Nhằm nghiên cứu thêm về sự ảnh hưởng của yếu tố khu vực địa hình, phong thủy, nói chung là yếu tố địa lợi lên lá số từng người cụ thể. Mình lập chủ đề này để trao đổi, nghiệm lý lá số với các bạn vốn sinh ra, lớn lên và hiện tại vẫn đang sống ở 3 tỉnh thành là Huế, Đà Nẵng, Quảng Nam.

Tất cả các bạn nam nữ ở tất cả độ tuổi chỉ cần là: sinh ra, lớn lên và hiện tại vẫn đang sống ở 3 tỉnh thành là Huế, Đà Nẵng, Quảng Nam.

Các bạn gửi lá số lên đây kèm vài thông tin giới thiệu sơ về bản thân, tỉnh mình đang sống để mình nghiệm lý lá số, trao đổi với các bạn. Nếu có ảnh để xem tướng nữa thì càng tốt.

Điều kiện cho chủ đề lần này hơi khó nên chắc cũng không có nhiều bạn có đặc điểm này, được bạn nào mình sẽ trao đổi kĩ với bạn đó vậy. Cảm ơn các bạn.
Lá này người này ở Quảng Nam. Rất mong bác luận cho năm nay thôi đã, em nhìn cứ thấy ghê ghê thế nào ấy
Tập tin đính kèm
Screenshot_2023-02-14-17-46-19-745_com.android.chrome.jpg (186.76 KiB) Đã xem 360 lần
Đầu trang

Baongoc13
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Baongoc13 »

ToQuangM đã viết: 20:30, 14/02/23
Baongoc13 đã viết: 23:01, 08/02/23

Hỏi bạn chút:
Em sinh đúng 17h30 luôn à ? Có khi nào gần 17h hơn không ?
Hỏi lại nhóm câu hỏi khác nha:
1) Em có cảm thấy mình có xu hướng thích ra oai, muốn có xu hướng làm những việc chính đạo chính nghĩa giúp đời gì không ?
2) Em có thuộc kiểu người muốn đạt được nhiều thành tựu cao trong sự nghiệp mới thỏa mãn không ?
3) Trong công việc em có thấy hay được may mắn do người khác giới giúp đỡ không ?
4) Em có hay gặp tình trạng bị lạnh trong người không ? Trong ăn uống nhất là đồ lạnh, dễ đị đau bụng tiêu chảy ?
Giờ sinh thì em chỉ được nghe ba mẹ em nói vậy, cũng không biết có lệch nhiều hay không ạ
Em xin trả lời câu hỏi ạ
1. Thỉnh thoảng cũng có hơi ra oai do người ta nghĩ mình thấp kém, nhưng đến cuối cùng em nổ lực lại hơn họ, nên có ra oai chút ít. Em cũng hay làm từ thiện với những người già ạ
2. Cái này rất đúng ạ
3. Dạ có ạ
4. Em hay bị lạnh bàn tay, bàn chân ạ
Đầu trang

ToQuangM
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

baooanh9802 đã viết: 21:37, 14/02/23
ToQuangM đã viết: 06:44, 03/01/23 Nhằm nghiên cứu thêm về sự ảnh hưởng của yếu tố khu vực địa hình, phong thủy, nói chung là yếu tố địa lợi lên lá số từng người cụ thể. Mình lập chủ đề này để trao đổi, nghiệm lý lá số với các bạn vốn sinh ra, lớn lên và hiện tại vẫn đang sống ở 3 tỉnh thành là Huế, Đà Nẵng, Quảng Nam.

Tất cả các bạn nam nữ ở tất cả độ tuổi chỉ cần là: sinh ra, lớn lên và hiện tại vẫn đang sống ở 3 tỉnh thành là Huế, Đà Nẵng, Quảng Nam.

Các bạn gửi lá số lên đây kèm vài thông tin giới thiệu sơ về bản thân, tỉnh mình đang sống để mình nghiệm lý lá số, trao đổi với các bạn. Nếu có ảnh để xem tướng nữa thì càng tốt.

Điều kiện cho chủ đề lần này hơi khó nên chắc cũng không có nhiều bạn có đặc điểm này, được bạn nào mình sẽ trao đổi kĩ với bạn đó vậy. Cảm ơn các bạn.
Lá này người này ở Quảng Nam. Rất mong bác luận cho năm nay thôi đã, em nhìn cứ thấy ghê ghê thế nào ấy
Lá số này của chính chủ luôn hay là bạn của chính chủ ? Hiện giờ người này có đang dính bệnh tật gì nghiêm trọng nguy hiểm tính mạng không ?
Đầu trang

baooanh9802
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi baooanh9802 »

ToQuangM đã viết: 23:32, 21/02/23

Lá số này của chính chủ luôn hay là bạn của chính chủ ? Hiện giờ người này có đang dính bệnh tật gì nghiêm trọng nguy hiểm tính mạng không ?
Bệnh tật thì không bác ạ, chỉ có hay đau đầu thôi bác còn lá này của ng yêu em bác ạ, xem chừng qua em thấy lo nên em mới nhờ bác xem lại xem năm nay đề phòng hạn gì
Đầu trang

ToQuangM
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

baooanh9802 đã viết: 00:17, 22/02/23
ToQuangM đã viết: 23:32, 21/02/23

Bệnh tật thì không bác ạ, chỉ có hay đau đầu thôi bác còn lá này của ng yêu em bác ạ, xem chừng qua em thấy lo nên em mới nhờ bác xem lại xem năm nay đề phòng hạn gì
Bạn ơi, nếu là số người yêu bạn thì mình không dám bàn luận đâu, vì phải trung gian qua người khác, không cùng một gia đình thân thiết !
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”