CUNG THÊ VÔ CHÍNH DIỆU GẶP TUẦN

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tuanda96
Chính thức
Chính thức

CUNG THÊ VÔ CHÍNH DIỆU GẶP TUẦN

Gửi bài gửi bởi tuanda96 »

Cho em hỏi là cung thê (cung thân) vô chính diệu mà gặp tuần thì sau này hôn nhân có ổn không ạ. Vợ em là người như thế nào liệu có ăn chơi hay không ạ vì em thấy nhiều sao đào hoa nên cũng hơi lo. Nếu em có tình duyên em kết hôn năm 30 tuổi thì có gặp bất lợi gì không ạ. Em cám ơn
Tập tin đính kèm
C6CF0B95-A679-434E-A6DE-0D73378E398E.jpeg (371.09 KiB) Đã xem 511 lần
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: CUNG THÊ VÔ CHÍNH DIỆU GẶP TUẦN

Gửi bài gửi bởi hysshu »

tuanda96 đã viết: 20:31, 08/01/23 Cho em hỏi là cung thê (cung thân) vô chính diệu mà gặp tuần thì sau này hôn nhân có ổn không ạ. Vợ em là người như thế nào liệu có ăn chơi hay không ạ vì em thấy nhiều sao đào hoa nên cũng hơi lo. Nếu em có tình duyên em kết hôn năm 30 tuổi thì có gặp bất lợi gì không ạ. Em cám ơn
LS khá đẹp.

1. Em đang làm nghề gì, trình độ, hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không, thành tích học tập có cao ko, có học trường chuyên lớp chọn gì ko, có được giải thưởng lớn gì trong học tập không?

2. Bố mẹ làm nghề gì, có khá giả không?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

tuanda96 đã viết: 20:31, 08/01/23 Cho em hỏi là cung thê (cung thân) vô chính diệu mà gặp tuần thì sau này hôn nhân có ổn không ạ. Vợ em là người như thế nào liệu có ăn chơi hay không ạ vì em thấy nhiều sao đào hoa nên cũng hơi lo. Nếu em có tình duyên em kết hôn năm 30 tuổi thì có gặp bất lợi gì không ạ. Em cám ơn
Thân cư phu thê , thì cung phu thê nói lên đặc tính của cả bạn . Thân thể bạn . Chứ k riêng vợ .
Thân cư phu thê dễ hiểu đc nhau , ng ta nói thân cư thê là duyên tiền định , bởi họ quá hiểu nhau , họ đóng vào vị trí của nhau . Như đã quen từ bao h
Chính vì hiểu nhau , mà mình tôn trọng họ , lắng nghe ý kiến góp ý của họ nhiều hơn , từ đó sinh ra nể vợ .
Có người vì vợ quá hiểu mình , mà đi đâu nhậu nhẹt họ cũng nắm đc , từ đó thiên hạ sinh ra khái niệm sợ vợ , quan niệm này ko hẳn là đúng .
Rất đơn giản , muốn biết vợ mình thế nào , hãy nhìn và đánh giá chính bản thân minh , đó là đặc quyền dành riêng cho mẫu ng thân cư phu thê . Phu thê trong chính họ .
Được cảm ơn bởi: ducnm131
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Bạn có ý muốn kết hôn năm 30 , nhưng có lẽ tới năm 31 mới đc , phải có 1 chút vướng mắc trc khi cưới mới thuận cung .
Từ lúc kết hôn tới năm 36t , tức rơi vào giai đoạn từ 2031 trở đi , mới phát cung phu thê .
Phát ở đây là khi ấy phu thê mới bộc lộ hoàn toàn đặc tính thật .
Ví dụ thế này .
Bạn nuôi 1 con mèo , khi đầu nó chưa quen , tầm vài hôm nó quen .
Hoặc như bạn cho con đi mẫu giáo , nó khóc nó sợ. Nhưng vài hôm nó quen và nô đùa .
Đì quen ở đây , có thể hiểu là phát cung .

Số này kiếp trc gieo thiện nghiệp , có đứa con mà bạn sẽ rất tâm đắc , tự hào , nhưng nên nhớ đó chỉ là bề nổi của 1 vấn đề lớn , roi bạn sẽ sớm nhận ra điều này .
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Ls đẹp!!!
B là con đầu trong gia đình hả 🤔🤔🤔
Đầu trang

tuanda96
Chính thức
Chính thức

Kbakdm đã viết: 09:29, 07/04/23 Ls đẹp!!!
B là con đầu trong gia đình hả 🤔🤔🤔
Dạ đúng ạ em con trưởng
Đầu trang

tuanda96
Chính thức
Chính thức

hysshu đã viết: 00:27, 07/04/23
LS khá đẹp.

1. Em đang làm nghề gì, trình độ, hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không, thành tích học tập có cao ko, có học trường chuyên lớp chọn gì ko, có được giải thưởng lớn gì trong học tập không?

Dạ em làm giáo viên toán, ba mẹ em cũng khá giả ấy vì họ tự đi làm kiếm tiền nuôi con và mua nhà
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

tuanda96 đã viết: 06:52, 20/04/23
hysshu đã viết: 00:27, 07/04/23
LS khá đẹp.

Dạ em làm giáo viên toán, ba mẹ em cũng khá giả ấy vì họ tự đi làm kiếm tiền nuôi con và mua nhà
LS mệnh tài quan đẹp, nếu quyết tâm thì có thể học tới tiến sĩ
Đầu trang

tuanda96
Chính thức
Chính thức

Còn việc lập gia đình sau này người em lấy có được nhờ không ạ
Đầu trang

tuanda96
Chính thức
Chính thức

begauhn đã viết: 09:05, 07/04/23 Bạn có ý muốn kết hôn năm 30 , nhưng có lẽ tới năm 31 mới đc , phải có 1 chút vướng mắc trc khi cưới mới thuận cung .
Từ lúc kết hôn tới năm 36t , tức rơi vào giai đoạn từ 2031 trở đi , mới phát cung phu thê .
Phát ở đây là khi ấy phu thê mới bộc lộ hoàn toàn đặc tính thật .
Ví dụ thế này .
Bạn nuôi 1 con mèo , khi đầu nó chưa quen , tầm vài hôm nó quen .
Hoặc như bạn cho con đi mẫu giáo , nó khóc nó sợ. Nhưng vài hôm nó quen và nô đùa .
Đì quen ở đây , có thể hiểu là phát cung .

Số này kiếp trc gieo thiện nghiệp , có đứa con mà bạn sẽ rất tâm đắc , tự hào , nhưng nên nhớ đó chỉ là bề nổi của 1 vấn đề lớn , roi bạn sẽ sớm nhận ra điều này .
Dạ vậy sau này e được nhờ vợ hơn hay nhờ con hơn ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”