Năm 2023 mọi thứ đều mới mẻ, lập gia đình, công việc mới, chuyển đến nơi ở mới liệu có suôn sẻ không ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
caluudadi25
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Năm 2023 mọi thứ đều mới mẻ, lập gia đình, công việc mới, chuyển đến nơi ở mới liệu có suôn sẻ không ạ?

Gửi bài gửi bởi caluudadi25 »

Năm nay em có dự định lập gđ vào tháng 3 âm lịch vì chỉ có thời gian đó là phù hợp nhất để sắp xếp công việc .Em cũng phải chuyển công việc vào trong miền Nam, sinh sống cùng chồng trong đó, chồng hơn em 1 tuổi và gần nhà e, anh ấy lập nghiệp trước trong đó rồi năm nay cưới thì cho em vào đó luôn.Mọi người xem giúp em liệu đi xa công việc có thuận lợi để phát triển lâu dài không ạ, và cuộc sống vợ chồng có ổn thỏa ko ạ, có xích mích gì không ạ vì trước đó yêu xa thì cũng có cãi cự nhau, chỉ mong về 1 mối để yên tâm mọi việc. Em cảm ơn mọi người ạ
Tập tin đính kèm
HN.jpg (181.61 KiB) Đã xem 290 lần
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Năm 2023 mọi thứ đều mới mẻ, lập gia đình, công việc mới, chuyển đến nơi ở mới liệu có suôn sẻ không ạ?

Gửi bài gửi bởi begauhn »

caluudadi25 đã viết: 15:17, 28/01/23 Năm nay em có dự định lập gđ vào tháng 3 âm lịch vì chỉ có thời gian đó là phù hợp nhất để sắp xếp công việc .Em cũng phải chuyển công việc vào trong miền Nam, sinh sống cùng chồng trong đó, chồng hơn em 1 tuổi và gần nhà e, anh ấy lập nghiệp trước trong đó rồi năm nay cưới thì cho em vào đó luôn.Mọi người xem giúp em liệu đi xa công việc có thuận lợi để phát triển lâu dài không ạ, và cuộc sống vợ chồng có ổn thỏa ko ạ, có xích mích gì không ạ vì trước đó yêu xa thì cũng có cãi cự nhau, chỉ mong về 1 mối để yên tâm mọi việc. Em cảm ơn mọi người ạ
Giai đoạn 14-23 của bạn xem như có nhiều biến cố , Cha mẹ bạn còn ở với nhau thì 1 thời bôn ba vất vả lên xuống , ko thì cũng khó lâu dài , bản cung nợ 2 sao nhân quả .
Nô bộc nắm 1 sao nợ nhân quả .
Đường phu thê thì ko đáng ngại , tuy nhiên tử tức là nơi gánh nghiệp nhân quả , nguyên nhân từ đời cha mẹ bạn để lại , nếu có lá số cha mẹ để xem đc truyền tinh nhân quả , sẽ chắc chắn hơn trong suy đoán , còn theo kinh nghiệm thì phần nhiều truyền tinh phá tử tức , đều do cha mẹ mình từ xa xưa nạo phá thai hình thành .
Lá số này ko xấu , tuy nhiên đậm màu nhân quả của thế hệ trước . Khi có tới 3 sao nhân quả đòi nợ cung
Đầu trang

caluudadi25
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Năm 2023 mọi thứ đều mới mẻ, lập gia đình, công việc mới, chuyển đến nơi ở mới liệu có suôn sẻ không ạ?

begauhn đã viết: 17:27, 28/01/23
caluudadi25 đã viết: 15:17, 28/01/23 Năm nay em có dự định lập gđ vào tháng 3 âm lịch vì chỉ có thời gian đó là phù hợp nhất để sắp xếp công việc .Em cũng phải chuyển công việc vào trong miền Nam, sinh sống cùng chồng trong đó, chồng hơn em 1 tuổi và gần nhà e, anh ấy lập nghiệp trước trong đó rồi năm nay cưới thì cho em vào đó luôn.Mọi người xem giúp em liệu đi xa công việc có thuận lợi để phát triển lâu dài không ạ, và cuộc sống vợ chồng có ổn thỏa ko ạ, có xích mích gì không ạ vì trước đó yêu xa thì cũng có cãi cự nhau, chỉ mong về 1 mối để yên tâm mọi việc. Em cảm ơn mọi người ạ
Giai đoạn 14-23 của bạn xem như có nhiều biến cố , Cha mẹ bạn còn ở với nhau thì 1 thời bôn ba vất vả lên xuống , ko thì cũng khó lâu dài , bản cung nợ 2 sao nhân quả .
Nô bộc nắm 1 sao nợ nhân quả .
Đường phu thê thì ko đáng ngại , tuy nhiên tử tức là nơi gánh nghiệp nhân quả , nguyên nhân từ đời cha mẹ bạn để lại , nếu có lá số cha mẹ để xem đc truyền tinh nhân quả , sẽ chắc chắn hơn trong suy đoán , còn theo kinh nghiệm thì phần nhiều truyền tinh phá tử tức , đều do cha mẹ mình từ xa xưa nạo phá thai hình thành .
Lá số này ko xấu , tuy nhiên đậm màu nhân quả của thế hệ trước . Khi có tới 3 sao nhân quả đòi nợ cung
tức là em sẽ bị ảnh hưởng đời con cái sau này, khó có con cái hay như nào vậy ạ, mong anh/chị xem giúp em ạ, em cần làm gì để tránh điều đó ạ
Đầu trang

caluudadi25
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Mong mọi người xem giúp em ạ
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

mấy năm tới còn vất vả nhiều. còn thì cụ thể nên xem thêm tí phong thuỷ xem nhà có vang không thì vợ chồng cãi nhau xôm lắm. sáng quá, quá thoáng thì mất tiền. nên bật chế độ phòng thủ mấy măn tới đi đã. ấy chồng quyết định nhanh. đúng là lấy chồng xong có động lực để làm việc kiếm tiền và quyền, nhưng cứ xác định có vất vả cái đã.
Đầu trang

caluudadi25
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hungternopil đã viết: 09:25, 29/01/23 mấy năm tới còn vất vả nhiều. còn thì cụ thể nên xem thêm tí phong thuỷ xem nhà có vang không thì vợ chồng cãi nhau xôm lắm. sáng quá, quá thoáng thì mất tiền. nên bật chế độ phòng thủ mấy măn tới đi đã. ấy chồng quyết định nhanh. đúng là lấy chồng xong có động lực để làm việc kiếm tiền và quyền, nhưng cứ xác định có vất vả cái đã.
Dạ vâng, bọn e tính thuê chung cư ở, cũng trên tầng cao, thoáng gió. Xác định vào đó là xa quê tự lập vất vả nhưng đành chịu vậy thôi ạ, cũng mong vợ chồng ko cãi vã to tiếng gì để yên ấm thôi ạ
Đầu trang

caluudadi25
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Dạ sắp tới mn nhà e có tính là nữ Đinh Sửu thì rước dâu 2 lần để tránh 2 lần đò, thì với lá số này có tránh được điều đó ko ạ, trước có người từng nói mệnh có Hồng Loan, cung phu lại có Tả Phù thì dễ 2 đời chồng ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”