Mọi người ơi đây có phải số đi tù không ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Komuonditu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mọi người ơi đây có phải số đi tù không ạ?

Gửi bài gửi bởi Komuonditu »

Em chào mọi người ạ 😿 em mới đi xem tử vi về thì người giải cho em nói em ăn trọn đủ bộ sao đi tù có quan phủ quan phù đường phù thiên hình ở tài quan mệnh, mệnh em còn có combo đường phù bạch hổ ạ ^:)^ huhu chẳng lẽ em phải đi tù thật hả mng :((( người giải cho em còn bảo là chú ý 49 53 :(
Em tự nhận em khá là hèn mà sao tới tuổi già em đổ đốn đi tù được nhỉ :( em sẽ cố cẩn thận hơn trong tương lai
Mọi người có thể cho em ý kiến đc ko ạ? Em cảm ơn
Tập tin đính kèm
download.jpeg (133.33 KiB) Đã xem 605 lần
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

Msbamboo.2007
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mọi người ơi đây có phải số đi tù không ạ?

Gửi bài gửi bởi Msbamboo.2007 »

Komuonditu đã viết: 23:55, 31/01/23 Em chào mọi người ạ 😿 em mới đi xem tử vi về thì người giải cho em nói em ăn trọn đủ bộ sao đi tù có quan phủ quan phù đường phù thiên hình ở tài quan mệnh, mệnh em còn có combo đường phù bạch hổ ạ ^:)^ huhu chẳng lẽ em phải đi tù thật hả mng :((( người giải cho em còn bảo là chú ý 49 53 :(
Em tự nhận em khá là hèn mà sao tới tuổi già em đổ đốn đi tù được nhỉ :( em sẽ cố cẩn thận hơn trong tương lai

Nếu đúng giờ sinh đúng lá số thì nên cẩn thận khoảng tuổi đó cũng tốt mà bạn.
Tự bạn tu tâm tích đức, làm việc thiện, theo đạo Phật thì siêng tụng kinh niệm Phật lúc đi đứng nằm ngồi thôi. Rồi " con nguyện đem công đức tụng niệm, phóng sinh, thiện nguyện.... này hồi hướng cho oan gia trái chủ của con, mong cho họ sớm siêu thoát"
Cái gì xảy ra cũng có nguyên nhân của nó. Nên cố gắng tự tu tập , sống tốt, sống hiền, sống lương thiện nè bạn ơi.

Tự bạn cứu lấy bạn thôi nè.
Được cảm ơn bởi: Tudotutronghanhphuc, Komuonditu
Đầu trang

K54
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi K54 »

Anh cũng bạch hổ đường phù mà chưa biết mùi trại nào cả :)).
Lá số em cung tài bạch là mờ ám thị phi lắm nha. Chắc đi tù vì án kinh tế :))
Đầu trang

Vui Tí
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Vui Tí »

Komuonditu đã viết: 23:55, 31/01/23 Em chào mọi người ạ 😿 em mới đi xem tử vi về thì người giải cho em nói em ăn trọn đủ bộ sao đi tù có quan phủ quan phù đường phù thiên hình ở tài quan mệnh, mệnh em còn có combo đường phù bạch hổ ạ ^:)^ huhu chẳng lẽ em phải đi tù thật hả mng :((( người giải cho em còn bảo là chú ý 49 53 :(
Có thể dính pháp lý bây giờ luôn chứ đâu đợi đến 49 em! Có thể năm 2022 em vướng mắc chuyện gì đó, tranh chấp năm nay và nếu không hoà giải được thì sẽ xử năm sau! Giống kiểu rắc rối bán bảo hiểm.
Em đang làm nghề gì?
Đầu trang

Bobbysir
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Bobbysir »

số này 42-51 tuổi phải hết sức cẩn thận. Năm Ngọ năm Thân, năm Dần dễ xảy ra chuyện
Được cảm ơn bởi: Komuonditu
Đầu trang

Komuonditu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Vui Tí đã viết: 14:54, 06/05/23
Có thể dính pháp lý bây giờ luôn chứ đâu đợi đến 49 em! Có thể năm 2022 em vướng mắc chuyện gì đó, tranh chấp năm nay và nếu không hoà giải được thì sẽ xử năm sau! Giống kiểu rắc rối bán bảo hiểm.
Em đang làm nghề gì?
Em đang làm bên văn phòng luật liên quan đến bảo hiểm luôn ạ🤣

Em rất cảm ơn mọi người đã gửi lời khuyên cho em ạ ☺️ em sẽ cố gắng cẩn thận hơn ạ. Cung tài bạch của em cũng được nhiều người nhận xét là có vấn đề và mùi án kinh tế thật :))) hic
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Answer »

Nữ đi tù có mà đầy. :))
Được cảm ơn bởi: Komuonditu
Đầu trang

Komuonditu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Answer đã viết: 03:34, 12/05/23 Nữ đi tù có mà đầy. :))
Đang tận hưởng cuộc sống tự do độc thân nghĩ viễn cảnh đi tù thấy sợ lắm ấy ạ :))
Được cảm ơn bởi: Vui Tí
Đầu trang

Vui Tí
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Vui Tí »

Komuonditu đã viết: 08:14, 12/05/23
Đang tận hưởng cuộc sống tự do độc thân nghĩ viễn cảnh đi tù thấy sợ lắm ấy ạ :))
Em ơi cẩn thận! Em có đi tù thì không phải do chủ mưu mà vì giúp sức cho sếp hoặc khách hàng làm trái PL!

Nghe nói trại tù cũng có mấy anh lính gác trẻ cô đơn muốn tìm bạn gái xinh đẹp học thức để tâm sự đấy! :))

Haizz, một cô gái khuôn mặt khả ái như trăng 16 thế này! :))
Đầu trang

Komuonditu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Vui Tí đã viết: 08:50, 12/05/23
Komuonditu đã viết: 08:14, 12/05/23
Em ơi cẩn thận! Em có đi tù thì không phải do chủ mưu mà vì giúp sức cho sếp hoặc khách hàng làm trái PL!

Nghe nói trại tù cũng có mấy anh lính gác trẻ cô đơn muốn tìm bạn gái xinh đẹp học thức để tâm sự đấy! :))

Haizz, một cô gái khuôn mặt khả ái như trăng 16 thế này! :))
Thôiiii em xin không nhận duyên này, gặp mấy anh bthg thì được chứ gặp trong vị trí phạm nhân gác tù em chạy dài :))
Huhu em đi cưới chồng rồi ở nhà thui ~X(
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”