Tử vi và chatGPT

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
ThichNgheNhac789
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tử vi và chatGPT

Gửi bài gửi bởi ThichNgheNhac789 »

Nay em hỏi thử chatGPT về tử vi , nó trả lời còn ngây ngô quá , hy vọng vài năm nữa có người dạy nó tốt hơn
( máy học thì rất nhanh , 1s của máy chắc bằng cả ngàn năm của 1 người )
Tập tin đính kèm
tuvi.png (572.59 KiB) Đã xem 593 lần
Được cảm ơn bởi: minhquang369, PhươngLe
Đầu trang

minhquang369
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Tử vi và chatGPT

Gửi bài gửi bởi minhquang369 »

Câu số 3 nó trả lời hay đấy chứ, khối người học lâu mà không biết cái đó đâu
Được cảm ơn bởi: ThichNgheNhac789
Đầu trang

PhươngLe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi PhươngLe »

Được coi là rất quan trọng trong việc suy luận tình yêu và mối quan hệ.... là sao nhỉ ?.
Oa oa.... mình bị kiểu suy nghĩ rất nhiều , nên mình phải tìm cái này cái kia chơi , nghĩ cho nó hết rảnh . Ko là mình cứ nghĩ về các mối quan hệ trong ngày rùi tưởng tượng .
Mình cứ gặp ai đó lần đầu là kiểu phải ép đối phương yêu luôn từ đó với mình , nếu không thì dẹp hết . Bạn bè mình cực kì dị ứng với cách suy nghĩ thái quá này của mình . .... coa phải do 2 con sao này gây ra hử ... Có cách gì vùi dập ko nhờ . Hỏi AI giúp mình với 😭
Đầu trang

thaitam79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thaitam79 »

Bác hỏi nó lâu chưa? hôm trước em hỏi nó thì nó bảo không biết :v
Đầu trang

K54
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi K54 »

Khổ thân con AI bị con người hỏi đểu, toàn ý thâm nho kiểu 1+1 bằng 3 thì nó hiểu thế quái nào được. Thế mới thấy bộ não chúng ta thật kinh khủng. Ra ngoài đường suốt ngày gặp siêu máy tính tỷ đô mà không để ý.
Phải dậy được nó chửi nhau nó mới không bị con người bătd nạt :)) :))
Đầu trang

ThichNgheNhac789
Mới gia nhập
Mới gia nhập

mình mới hỏi nó chiều nay , xem ra có người hỏi nó trước đó , nên nó tự tìm hiểu , rồi cũng có 1 ít kiến thức về tử vi rồi,
đợi chừng 1 tháng nữa hỏi lại xem nó tự học thêm được tới đâu
Đầu trang

thaitam79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

"Kình Dương Tang Môn" là một cụm từ trong tử vi Trung Quốc và nó có nghĩa là "Hạnh Phúc Tràn Đầy Tài Lộc". Đây là một cụm từ tích cực và nó được hiểu là một dấu hiệu tốt cho năm, tháng hoặc ngày mà nó xuất hiện. Nó có thể đại diện cho sự may mắn, thành công, tài lộc và hạnh phúc trong cuộc
Kình Dương Tang Môn là một cụm từ trong tử vi Trung Quốc và có nghĩa là "Đức Vương Lộc Môn." Nó được coi là một dấu hiệu tốt cho sự nghiệp và tài lộc. Nếu một người sinh trong Kình Dương Tang Môn, họ có thể dự đoán rằng họ sẽ có một sức khỏe tốt và một cuộc đời thành công trong nghề nghiệp và tài chính. Tuy nhiên, nó chỉ là một phần của tử vi và không có đảm bảo về tương lai của một người. Các yếu tố khác, như hoạt động và quyết định của một người, cũng có ảnh hưởng đến tương lai của họ.
Con AI này nó gom nhặt được từ rất nhiều nguồn internet, e hỏi 1 câu mà nó liệt kê ra rất nhiều bác ạ
Được cảm ơn bởi: PhươngLe, ThichNgheNhac789
Đầu trang

ThichNgheNhac789
Mới gia nhập
Mới gia nhập

K54 đã viết: 21:03, 01/02/23 Khổ thân con AI bị con người hỏi đểu, toàn ý thâm nho kiểu 1+1 bằng 3 thì nó hiểu thế quái nào được. Thế mới thấy bộ não chúng ta thật kinh khủng. Ra ngoài đường suốt ngày gặp siêu máy tính tỷ đô mà không để ý.
Phải dậy được nó chửi nhau nó mới không bị con người bătd nạt :)) :))
cũng chưa chắc , nhiều khi sau này nó biết cách tự học , biết luôn hỏi đểu là gì , rồi trả lời đểu luôn
=)) =))
Được cảm ơn bởi: K54
Đầu trang

thaitam79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Con này càng nói chuyện và gợi ý nó thì nó càng thông minh hơn vì nó kiểu được dẫn dắt để nó tìm kiến thức vậy. Còn sơ khai thì nó sẽ bảo không biết.
Em cũng vừa hỏi lại nó thì nó bảo nó biết tử vi và có thể giải đoán dc, cơ mà e bảo nó giải lá số e thì nó bảo k làm dc :v
Đầu trang

PhươngLe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi PhươngLe »

Chắc tháng nữa nó giải dc ls . Cho mấy thầy thất nghiệp hết đi 😛
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”