Lá số VCD không đắc đời khó làm nghiệp lớn

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
ctanh9z
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số VCD không đắc đời khó làm nghiệp lớn

Gửi bài gửi bởi ctanh9z »

Kính chào quý cô chú anh chị đạo hữu em lên bài này mong quý ac đạo hữu đi ngang luận giải thêm dùm em về lá số này.
Em xin nói qua cảm nhận về bản thân trước khi biết đến tử vi ạ.

Em từ nhỏ gầy gò ốm yếu, bệnh tật liên miên, dạ dày, phổi kém, ... , giờ lớn lên có phần vạm vỡ, sức khoẻ tốt hơn.
Rất khắc khẩu và không hợp bố mẹ, hằng ngày chỉ nói chuyện vài câu là lại thành cãi nhau. Hồi bé bố mẹ có bán khoán em ở chùa.
Tính tình em nhiều khi quá thẳng thắn nên ra ngoài hay bị ghét, hay dính chuyện thị phi, bạn bè dù mình đối tốt lại thường k tốt với mình nhưng đôi khi lại được những người k quen biết giúp đỡ rất nhiều.
Em thông minh trong học tập nhưng chỉ có hồi bé được mẹ sát sao nên cũng có thành tích, đến đại học cảm thấy chán chường nên học tập dở dang và rất khó khăn để đến đích (đáng ra em đúng hạn ra trường từ hơn 1 năm trước nhưng hết các vấn đề về đăng kí môn, thời gian, lịch ... nên đến bây giờ vẫn chưa hoàn thành xong chương trình dù chỉ còn 1 môn từ 2022)
Em hiện giờ làm việc gì cũng cảm thấy khá bế tắc, nhiều khi làm được 1 phần rồi lại bỏ dở do cảm thấy khó thành. Ý tưởng nhiều nhưng k làm được dù trong lòng lúc nào cũng đau đáu.

Em xem lá số của bản thân thì có vẻ thấy lá này xấu, cuộc đời dở dang, khó làm việc lớn, vậy mong quý cô chú anh chị đạo hữu luận giải thêm giùm em với ạ :(( :((

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số VCD không đắc đời khó làm nghiệp lớn

Gửi bài gửi bởi begauhn »

ctanh9z đã viết: 20:38, 09/02/23 Kính chào quý cô chú anh chị đạo hữu em lên bài này mong quý ac đạo hữu đi ngang luận giải thêm dùm em về lá số này.
Em xin nói qua cảm nhận về bản thân trước khi biết đến tử vi ạ.

Em từ nhỏ gầy gò ốm yếu, bệnh tật liên miên, dạ dày, phổi kém, ... , giờ lớn lên có phần vạm vỡ, sức khoẻ tốt hơn.
Rất khắc khẩu và không hợp bố mẹ, hằng ngày chỉ nói chuyện vài câu là lại thành cãi nhau. Hồi bé bố mẹ có bán khoán em ở chùa.
Tính tình em nhiều khi quá thẳng thắn nên ra ngoài hay bị ghét, hay dính chuyện thị phi, bạn bè dù mình đối tốt lại thường k tốt với mình nhưng đôi khi lại được những người k quen biết giúp đỡ rất nhiều.
Em thông minh trong học tập nhưng chỉ có hồi bé được mẹ sát sao nên cũng có thành tích, đến đại học cảm thấy chán chường nên học tập dở dang và rất khó khăn để đến đích (đáng ra em đúng hạn ra trường từ hơn 1 năm trước nhưng hết các vấn đề về đăng kí môn, thời gian, lịch ... nên đến bây giờ vẫn chưa hoàn thành xong chương trình dù chỉ còn 1 môn từ 2022)
Em hiện giờ làm việc gì cũng cảm thấy khá bế tắc, nhiều khi làm được 1 phần rồi lại bỏ dở do cảm thấy khó thành. Ý tưởng nhiều nhưng k làm được dù trong lòng lúc nào cũng đau đáu.

Em xem lá số của bản thân thì có vẻ thấy lá này xấu, cuộc đời dở dang, khó làm việc lớn, vậy mong quý cô chú anh chị đạo hữu luận giải thêm giùm em với ạ :(( :((

Hình ảnh
Âm dương trung thiên tinh , ánh sáng thay đổi theo thời gian ko tính chiếu .
Lá số này lấy vũ khúc là chính tinh tại mệnh , đi với mộc dục có nhiều cái hay ho bất ngờ , sau này bạn sẽ khám phá ra thôi !
Được cảm ơn bởi: ctanh9z
Đầu trang

lazlo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Lá số VCD không đắc đời khó làm nghiệp lớn

Gửi bài gửi bởi lazlo »

cung thân xấu quá. làm gì cũng cần quyết tâm em ạ. đức năng thắng số.
Được cảm ơn bởi: ctanh9z
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”