Mong các thầy đi qua xem giúp cho chị gái con

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
9999999
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong các thầy đi qua xem giúp cho chị gái con

Gửi bài gửi bởi 9999999 »

Chị gái con 1 đời vất vả. Học hành không đến nơi đến chốn. Công việc cũng lông bông không thuận lợi. Yêu đương lấy chồng cũng vất vả. Và chị ấy mới mất tháng 01/12/2022. Chị ấy ra đi 1 cách đột ngột vì phát hiện bệnh đã quá trễ. Chị ấy cao ráo, xinh gái và thân hình khá mũm mĩm. Chị ấy lấy chồng rồi sinh 2 đứa con trai. Nhưng đã ly hôn nhau rồi ạ. Thật sự lá số của chị ấy xấu tới vậy hay sao ạ. Nỗi đau mất mát của cả gia đình con như vậy quá lớn
Tập tin đính kèm
Vũ Thị Ngọc Trang.jpg
Vũ Thị Ngọc Trang.jpg (183.32 KiB) Đã xem 326 lần
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

lazlo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Mong các thầy đi qua xem giúp cho chị gái con

Gửi bài gửi bởi lazlo »

Xin chia buồn cùng gia đình! bạn còn muốn xem gì về lá số người đã mất? lá số này thực quá xấu, đến hạn nặng nên ra đi.
Đầu trang

9999999
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi 9999999 »

lazlo đã viết: 16:56, 10/02/23 Xin chia buồn cùng gia đình! bạn còn muốn xem gì về lá số người đã mất? lá số này thực quá xấu, đến hạn nặng nên ra đi.
Vâng em cảm ơn ạ. Thực sự vì khó chấp nhận sự thật. Em không nghĩ mọi chuyện nó đến quá đột ngột và nhanh như thế. Em không hiểu gì về tử vi. Cũng chỉ muốn mọi người xem giúp lá số của chị gái em có xấu tới mức mà rời bỏ mọi người mà đi nhanh như vậy không. Chị ấy đã sống 1 cuộc sống quá đau khổ và đầy vất vả rồi. Người ta nói ông trời không lấy tất cả của ai đâu. Nhưng chị ấy đã mất đi tất cả rồi :((
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Số này cố thêm 1 năm nữa thì thoát nợ mệnh .
Tiếc là lộc tồn ko thắng đc hỏa linh không kiếp , 1 cuộc chiến mà Đồng- Lương vốn đã chấp nhận đứng ngoài vòng chiến đấu .
Mệnh an cung bệnh , vận nhập cung Mộ .
Về lý thuyết lộ bàng thổ ăn dc lộc tồn sao chủ , thì ko sợ hỏa sát , có lẽ tốc độ của phi liêm đã tạo nên bước ngoặt .

Nếu có duyên sớm hơn mình có thể bày cách chấn mệnh , chia buồn cùng gia đình .
Đầu trang

lazlo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lazlo »

9999999 đã viết: 19:40, 10/02/23
lazlo đã viết: 16:56, 10/02/23 Xin chia buồn cùng gia đình! bạn còn muốn xem gì về lá số người đã mất? lá số này thực quá xấu, đến hạn nặng nên ra đi.
Vâng em cảm ơn ạ. Thực sự vì khó chấp nhận sự thật. Em không nghĩ mọi chuyện nó đến quá đột ngột và nhanh như thế. Em không hiểu gì về tử vi. Cũng chỉ muốn mọi người xem giúp lá số của chị gái em có xấu tới mức mà rời bỏ mọi người mà đi nhanh như vậy không. Chị ấy đã sống 1 cuộc sống quá đau khổ và đầy vất vả rồi. Người ta nói ông trời không lấy tất cả của ai đâu. Nhưng chị ấy đã mất đi tất cả rồi :((
đúng là lá số này đáng buồn thật. các chủ cung của mệnh thân phúc, đều ko có tí sinh lực nào.chỉ có sát, kỵ thì nguy. các vấn đề khác trên ls cũng chẳng có gì tích cực. từ khi tôi xem số tới giờ mới thấy một ls xấu như vậy.
Được cảm ơn bởi: 9999999
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”