Kính nhờ bác dunglanchin xem giúp cháu lá số vô chính diệu muốn kinh doanh ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
hanhbap245
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Kính nhờ bác dunglanchin xem giúp cháu lá số vô chính diệu muốn kinh doanh ạ?

Gửi bài gửi bởi hanhbap245 »

Cháu chào bác, mong có duyên được bác xem giúp vận hạn năm 2023 và năm nay cháu chuyển sang công việc kinh doanh có phù hợp không ạ? Đây là lá số của cháu ạ
Hình ảnh
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính nhờ bác dunglanchin xem giúp cháu lá số vô chính diệu muốn kinh doanh ạ?

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

hanhbap245 đã viết: 14:02, 12/02/23 Cháu chào bác, mong có duyên được bác xem giúp vận hạn năm 2023 và năm nay cháu chuyển sang công việc kinh doanh có phù hợp không ạ? Đây là lá số của cháu ạ
Hình ảnh

Bạn hanhbap245 thân .
Bạn mệnh kim , mệnh đóng tại cung Thân thì được cường địa , thuận và giảm xấu cho mệnh VCD .
Thân đóng tại cung Dần thì không thuận .
Cung Phúc : tốt , phúc đang được tốt dần nên mọi sự trắc trở ban đầu rồi sẽ hanh thông , họ hàng suy bại , ly tán đang được khá giả và quần tụ lại .
Bạn có : Mệnh kiếp , thân không thường là người khôn ngoan , sác sảo , nhưng hay gặp chuyện buồn , mau thành , mau bại , nhất là thân cư di thì thăng trầm nhiều lần , nếu buôn lậu rất phát đạt , nhưng tiền tài cũng không bền vững .
Mệnh kiếp , Thân không hay mệnh không , thân kiếp có Song hao thì hóa giải được cách xấu này của mệnh thành hiển đạt và thiểu học đa thành nếu VCD ( mệnh của bạn VCD ) .
Năm nay bạn 32t và đang ở đại vận : 25-34 ở cung Ngọ ( mệnh có Hao , hạn có Hóa lộc thì tiền bạc phong lưu ) .
Năm nay có lưu đại hạn ở cung : Thân thì :
- Năm nay có sự thay đổi công việc hay nhà ở được tốt , được xuất ngoại , vận đang xấu thì qua , đang tật bệnh thì mau khỏi .
- Có việc đi xa , mưu sự mau thành , nhưng cũng hoạch phát , hoạch phá ( nên chú ý ) .
Chúc bạn ngày cuối tuần vui vẻ .
Được cảm ơn bởi: letdoit009, huybui87
Đầu trang

hanhbap245
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Kính nhờ bác dunglanchin xem giúp cháu lá số vô chính diệu muốn kinh doanh ạ?

Cháu chào bác dunglanchin, cháu cảm ơn bác nhiều ạ!
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

hanhbap245 đã viết: 07:21, 13/02/23 Cháu chào bác dunglanchin, cháu cảm ơn bác nhiều ạ!

Ok bạn , chúc bạn đầu tuần mới luôn vui vẻ .
Được cảm ơn bởi: huybui87
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
EinEMC2
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi EinEMC2 »

hanhbap245 đã viết: 14:02, 12/02/23 Cháu chào bác, mong có duyên được bác xem giúp vận hạn năm 2023 và năm nay cháu chuyển sang công việc kinh doanh có phù hợp không ạ? Đây là lá số của cháu ạ
Hình ảnh
Có thể kd soách vở.! Thân
Đầu trang

hanhbap245
Nhất đẳng
Nhất đẳng

EinEMC2 đã viết: 21:07, 26/02/23
Hình ảnh
Có thể kd soách vở.! Thân
Cháu cảm ơn ạ. Bác có thể cho cháu xin thêm đôi điều về lá số của cháu được không ạ? Chúc bác ngày mới tốt lành ạ!
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Lá số nầy tốt .
Mệnh tuy VCD nhưng cung Phu Thiên lương cư Ngọ, đắc Hóa Lộc .
Thân cư Thiên di Giáp Khoa Quyền, Lộc Mã giao trỉ .
Một là lấy chồng tốt mà làm nên sự nghiệp, 2 là có người nào đó đở đầu mà làm nên sự nghiệp.
Số giàu hậu vận .
Đầu trang

hanhbap245
Nhất đẳng
Nhất đẳng

CHUONGZKHUE đã viết: 01:18, 16/03/23 Lá số nầy tốt .
Mệnh tuy VCD nhưng cung Phu Thiên lương cư Ngọ, đắc Hóa Lộc .
Thân cư Thiên di Giáp Khoa Quyền, Lộc Mã giao trỉ .
Một là lấy chồng tốt mà làm nên sự nghiệp, 2 là có người nào đó đở đầu mà làm nên sự nghiệp.
Số giàu hậu vận .
Em cảm ơn anh nhiều ạ. Chúc anh mọi điều tốt lành!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”