Cháu có duyên học xem tử vi không ạ? Mong được các anh, chị, em, cao nhân, tiền bối giúp đỡ cháu.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
thienhadenhatbang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cháu có duyên học xem tử vi không ạ? Mong được các anh, chị, em, cao nhân, tiền bối giúp đỡ cháu.

Gửi bài gửi bởi thienhadenhatbang »

Cháu chào cả nhà, xin gửi tới mọi người lời chúc năm mới may mắn, sức khoẻ, bình an.
Cháu sinh vào giờ sửu hoặc giờ dần nhưng cháu đang nghiêng về giờ dần hơn nên cháu xin phép đăng lá số tuổi dần ạ.
Tính cháu mọi người hay bảo là thô, ít nói, lạnh lùng nhiều khi nhút nhát nhưng nhanh trí và sống rất tình cảm.
Cháu cao 1m67, bụng hơi béo, bị cận và bị vổ (cháu đã niềng răng lại cho bớt vổ)
Hiện cháu đang làm cho 1 cơ quan chính phủ không liên quan mấy đến tài chính và cháu rất chú tâm vào những thứ liên quan đến công việc.
Cháu mới lấy vợ cuối năm 2022, cả 2 vợ chồng chát rất tín tâm và tin vào thần phật.
Liệu theo lá số này cháu có thể học xem tử vi được không ạ và các tiền bối có thể khái quát về con đường sự nghiệp giúp cháu được không ạ
Tập tin đính kèm
đây là lá số tử vi của cháu ạ
đây là lá số tử vi của cháu ạ
â.jpg (181.95 KiB) Đã xem 380 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Cháu có duyên học xem tử vi không ạ? Mong được các anh, chị, em, cao nhân, tiền bối giúp đỡ cháu.

Gửi bài gửi bởi begauhn »

thienhadenhatbang đã viết: 10:04, 14/02/23 Cháu chào cả nhà, xin gửi tới mọi người lời chúc năm mới may mắn, sức khoẻ, bình an.
Cháu sinh vào giờ sửu hoặc giờ dần nhưng cháu đang nghiêng về giờ dần hơn nên cháu xin phép đăng lá số tuổi dần ạ.
Tính cháu mọi người hay bảo là thô, ít nói, lạnh lùng nhiều khi nhút nhát nhưng nhanh trí và sống rất tình cảm.
Cháu cao 1m67, bụng hơi béo, bị cận và bị vổ (cháu đã niềng răng lại cho bớt vổ)
Hiện cháu đang làm cho 1 cơ quan chính phủ không liên quan mấy đến tài chính và cháu rất chú tâm vào những thứ liên quan đến công việc.
Cháu mới lấy vợ cuối năm 2022, cả 2 vợ chồng chát rất tín tâm và tin vào thần phật.
Liệu theo lá số này cháu có thể học xem tử vi được không ạ và các tiền bối có thể khái quát về con đường sự nghiệp giúp cháu được không ạ
Chào bạn , cung tư duy bạn khá , có sao tôn thờ ngưỡng mộ , trục cung mang tính bền bỉ dài lâu , đó là yếu tố cần cho kiên nhẫn tu tập .
Có sao hệ số nên tư tưởng hướng đến rất đại chúng và đa dạng , đây cũng là yếu tố quan trọng trong tu tập và học thuật !
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Cháu có duyên học xem tử vi không ạ? Mong được các anh, chị, em, cao nhân, tiền bối giúp đỡ cháu.

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Ngoài ra , báo nợ sao nhân quả với người phương xa , đi ra mà gặp , đi ra để trả , mình xuất ngoại , xa xứ mà gặp , hay họ là người nơi khác tới gặp mình ??? Tóm lại là bạn nợ người đó , bạn cần thu xếp hoàn thành sứ mệnh này trc năm 33 tuổi , để bảo vệ bản cung sau này .

Thứ đến điền nợ cung , theo nghĩa đen , thì nhà cửa ko thuận , theo nghĩa bóng thì đó thuộc tam hợp hành động , hành động đôi khi trở ngại , bệnh tật , từ đó cũng tạo nên 1 số trở ngại . Tất nhiên có lý do chứ ko tự phát , lý do thì hơi dài dòng nhé ..!
Gỡ dc nhân quả nơi đây 33 trở đi thuận !
Đầu trang

lazlo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lazlo »

thienhadenhatbang đã viết: 10:04, 14/02/23 Cháu chào cả nhà, xin gửi tới mọi người lời chúc năm mới may mắn, sức khoẻ, bình an.
Lá số này sai rồi nhé. giờ sửu đó, giờ dần no way cưới năm 2022. học được tử vi, nhưng "Không có thầy đố mày làm nên".
Đầu trang

thienhadenhatbang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

lazlo đã viết: 15:57, 14/02/23
Lá số này sai rồi nhé. giờ sửu đó, giờ dần no way cưới năm 2022. học được tử vi, nhưng "Không có thầy đố mày làm nên".
Bác giải thích rõ giúp cháu thêm được không ạ :D tháng 10 âm năm ngoái cháu có lấy vợ ạ
Đầu trang

thienhadenhatbang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 14:44, 14/02/23 Ngoài ra , báo nợ sao nhân quả với người phương xa , đi ra mà gặp , đi ra để trả , mình xuất ngoại , xa xứ mà gặp , hay họ là người nơi khác tới gặp mình ??? Tóm lại là bạn nợ người đó , bạn cần thu xếp hoàn thành sứ mệnh này trc năm 33 tuổi , để bảo vệ bản cung sau này .

Thứ đến điền nợ cung , theo nghĩa đen , thì nhà cửa ko thuận , theo nghĩa bóng thì đó thuộc tam hợp hành động , hành động đôi khi trở ngại , bệnh tật , từ đó cũng tạo nên 1 số trở ngại . Tất nhiên có lý do chứ ko tự phát , lý do thì hơi dài dòng nhé ..!
Gỡ dc nhân quả nơi đây 33 trở đi thuận !
nợ nhân quả với người phương xa là sao bác, em chưa hiểu lắm nên mong được bác chỉ dạy
Điền nợ cung là sao ạ, em mù tịt, mong được bác giúp với ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”