Do mẹ sinh mổ nên không biết giờ sinh chính xác, nhờ cô chú anh chị hữu duyên giúp em/con xác định ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
mhpt1619
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Do mẹ sinh mổ nên không biết giờ sinh chính xác, nhờ cô chú anh chị hữu duyên giúp em/con xác định ạ

Gửi bài gửi bởi mhpt1619 »

Dạ em xin sơ bộ 1 tí về bản thân, nhờ cô chú anh chị đi qua giúp em đôi lời xác định về giờ sinh nào chính xác. Nếu có thể cho em xin thêm vài lời về lá số và vận sắp tới ạ. Em xin cảm ơn.
❤️ Gia đình: ba mẹ em kinh doanh buôn bán nhỏ, không giàu có nhưng đời sống cơ bản đầy đủ. Em được ba mẹ chiều chuộng bảo bộc từ nhỏ. Trên còn một chị gái, hiện đã ly dị chồng. Em với mẹ và chị gái có hơi khắc khẩu trong nói chuyện nhưng cả nhà đều rất yêu thương che chở cho nhau.
🧡 Công việc: em làm công ăn lương ở cơ quan nhà nước, cuộc sống và thu nhập ổn định.
💛 Tình cảm: đường tình duyên của em khá lận đận. Mối tình đầu khá hạnh phúc quen nhau 9 năm chuẩn bị làm dạm ngõ thì xảy ra mâu thuẫn nên huỷ, sau đó thì chia tay. 2 mối tình sau thì toàn đau buồn và nước mắt, có người còn đang có gia đình.
💚 Gia đình nhỏ: em quen chồng em trong môi trường cơ quan. Lúc đầu cũng k nghĩ là sẽ lâu dài cuối cùng cưới lun 😅. Hiện tại tụi em đã có 1 bé trai.
💙 Tính cách: tình em khá bướng, hay lo lắng suy diễn tiêu cực, dễ bị ảnh hưởng bởi môi trường xung quanh, cả nể, mau thích mau chán, dễ nản chí bỏ cuộc.
💜 Hình dáng bên ngoài: dáng người bình thường k quá cao hay thấp, bắp tay bắp chân to. Khuôn mặt dài nhưng có thịt k xương xẩu.
Tập tin đính kèm
5D9023C5-BA15-4F31-82B8-A92BD55F849B.jpeg (299 KiB) Đã xem 718 lần
749650C5-6D1D-4C60-853E-AE863107C719.jpeg (299.2 KiB) Đã xem 718 lần
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
EinEMC2
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Do mẹ sinh mổ nên không biết giờ sinh chính xác, nhờ cô chú anh chị hữu duyên giúp em/con xác định ạ

Gửi bài gửi bởi EinEMC2 »

mhpt1619 đã viết: 06:56, 07/03/23 Dạ em xin sơ bộ 1 tí về bản thân, nhờ cô chú anh chị đi qua giúp em đôi lời xác định về giờ sinh nào chính xác. Nếu có thể cho em xin thêm vài lời về lá số và vận sắp tới ạ. Em xin cảm ơn.
❤️ Gia đình: ba mẹ em kinh doanh buôn bán nhỏ, không giàu có nhưng đời sống cơ bản đầy đủ. Em được ba mẹ chiều chuộng bảo bộc từ nhỏ. Trên còn một chị gái, hiện đã ly dị chồng. Em với mẹ và chị gái có hơi khắc khẩu trong nói chuyện nhưng cả nhà đều rất yêu thương che chở cho nhau.
🧡 Công việc: em làm công ăn lương ở cơ quan nhà nước, cuộc sống và thu nhập ổn định.
💛 Tình cảm: đường tình duyên của em khá lận đận. Mối tình đầu khá hạnh phúc quen nhau 9 năm chuẩn bị làm dạm ngõ thì xảy ra mâu thuẫn nên huỷ, sau đó thì chia tay. 2 mối tình sau thì toàn đau buồn và nước mắt, có người còn đang có gia đình.
💚 Gia đình nhỏ: em quen chồng em trong môi trường cơ quan. Lúc đầu cũng k nghĩ là sẽ lâu dài cuối cùng cưới lun 😅. Hiện tại tụi em đã có 1 bé trai.
💙 Tính cách: tình em khá bướng, hay lo lắng suy diễn tiêu cực, dễ bị ảnh hưởng bởi môi trường xung quanh, cả nể, mau thích mau chán, dễ nản chí bỏ cuộc.
💜 Hình dáng bên ngoài: dáng người bình thường k quá cao hay thấp, bắp tay bắp chân to. Khuôn mặt dài nhưng có thịt k xương xẩu.
Sinh mổ tôi nghĩ lá số sẽ không đơn giản như sinh thường! Vì đã có tác động của con người bên ngoài . Đấy là thiển kiến của tôi :D
Được cảm ơn bởi: mhpt1619, LadyR
Đầu trang

mhpt1619
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Do mẹ sinh mổ nên không biết giờ sinh chính xác, nhờ cô chú anh chị hữu duyên giúp em/con xác định ạ

EinEMC2 đã viết: 07:31, 07/03/23
mhpt1619 đã viết: 06:56, 07/03/23 Dạ em xin sơ bộ 1 tí về bản thân, nhờ cô chú anh chị đi qua giúp em đôi lời xác định về giờ sinh nào chính xác. Nếu có thể cho em xin thêm vài lời về lá số và vận sắp tới ạ. Em xin cảm ơn.
Sinh mổ tôi nghĩ lá số sẽ không đơn giản như sinh thường! Vì đã có tác động của con người bên ngoài . Đấy là thiển kiến của tôi :D
Dạ đúng rồi ạ, em nghĩ sinh mổ cũng có phần hơi nghịch thiên 1 xíu. Em xem qua hai lá số ở trên thấy cái nào cũng có phần đúng nên không xác định được luôn.
Đầu trang

huyvu0601
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi huyvu0601 »

Chị ơi em cũng sinh mổ và các thầy vẫn tranh cãi về lá số em nên em nghĩ sinh mổ thì xem tử vi chỉ nên xem cho vui thôi ạ. Em vẫn chưa tìm được thầy nào luận được hạn mà em chưa tiết lộ còn hạn em đưa thông tin ra các thầy còn tranh cãi ạ.
Được cảm ơn bởi: mhpt1619
Đầu trang

mhpt1619
Mới gia nhập
Mới gia nhập

huyvu0601 đã viết: 22:12, 07/03/23 Chị ơi em cũng sinh mổ và các thầy vẫn tranh cãi về lá số em nên em nghĩ sinh mổ thì xem tử vi chỉ nên xem cho vui thôi ạ. Em vẫn chưa tìm được thầy nào luận được hạn mà em chưa tiết lộ còn hạn em đưa thông tin ra các thầy còn tranh cãi ạ.
Ohm, hai lá số này mình đều càm thấy có phần giống. Hix. Mh muốn xem để biết mốt xem vận hạn chứ đôi khi bế tắc lại lo.
Được cảm ơn bởi: huyvu0601
Đầu trang

mhpt1619
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Up ạ
Mông được cô chú anh chị hữu duyên ạ
Đầu trang

mhpt1619
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Up up up
Mong được cô chú anh chị hữu duyên giúp em với ạh
Đầu trang

jade50280
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi jade50280 »

Lá số 2 nhé. Cần đương số cung cấp tuổi của chị gái để kiểm thêm (ngũ hành nạp âm là gì)

Về vấn đề sinh mổ, thực tế chưa nghe ai nói đúng được giờ đã chọn, thường giữa ranh giới 2 loại giờ bị chệch vài phút, nên đã lệch quá giờ khác. Do đó vẫn mang ý thiên định.
Đầu trang

mhpt1619
Mới gia nhập
Mới gia nhập

jade50280 đã viết: 23:44, 21/03/23 Lá số 2 nhé. Cần đương số cung cấp tuổi của chị gái để kiểm thêm (ngũ hành nạp âm là gì)

Về vấn đề sinh mổ, thực tế chưa nghe ai nói đúng được giờ đã chọn, thường giữa ranh giới 2 loại giờ bị chệch vài phút, nên đã lệch quá giờ khác. Do đó vẫn mang ý thiên định.
Dạ lá số của chị gái em ạ
Tập tin đính kèm
795BDF5F-6DE2-4D6F-8849-4A421D667B99.jpeg (297.16 KiB) Đã xem 496 lần
Được cảm ơn bởi: jade50280
Đầu trang

jade50280
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi jade50280 »

Lá số 2 nhé! :) :) :)
Nhìn cung huynh của chị gái, cho thấy sau chị gái, mẹ có hư thai rồi mới sinh ra em. Sức khoẻ sinh sản của cha mẹ không tốt (nhất là mẹ) nên thai kỳ phát triển không thuận lợi. Xác nhận lại giúp chị.

Mẹ sẽ mất trước cha, cần để ý chăm sóc bà và thăm khám sức khoẻ.
3-5 năm tới nên gần gũi và vui vẻ với cha mẹ, nhất là mẹ (khả năng gia đạo có tang chế)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”