Em xin hỏi về cung thê và đại vận mới

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Em xin hỏi về cung thê và đại vận mới

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Congaconga đã viết: 14:39, 20/03/23
Tudotutronghanhphuc đã viết: 14:26, 20/03/23 Chơi ác thiệt😅
Nhà nào cũng có.
Mình không biết nữa thấy trong nhà mình ngoài tổ tiên còn một số vong linh khác. Có nên mời họ ra không ta :-?
Lúc nhỏ còn chơi với họ thấy vô hại nên mặc kệ.
Chắc tuỳ linh hồn :">
dạ vk 2 của anh em ko nhìn ra được còn vk 1 chị bị cận thị hơi lùn phải ko? chị học cũng ko giỏi nhưng lịch sự lắm nhìn giống cô giáo cũng hay giúp đỡ mọi người á
Up ls của mình, bạn tham khảo thêm!!!
Tập tin đính kèm
hiệp 2023a.jpg
hiệp 2023a.jpg (115.3 KiB) Đã xem 213 lần
Đầu trang

Thuanhoa253
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Thuanhoa253 »

Kbakdm đã viết: 13:22, 20/03/23
Thuanhoa253 đã viết: 12:10, 20/03/23
Kbakdm đã viết: 10:47, 20/03/23
Bạn nên đi tìm 1 ông thầy có tâm xác định lại ls đi??? Vì thông tin bạn cung cấp vẫn có nhiều chỗ không khớp lắm.
Tạm thời bạn tham khảo ls dưới.
Nếu có duyên tìm đc người có tâm họ sẽ giúp tìm hộ.
Chúc may mắn!!!
Dạ! Em cảm ơn bác đã giành thời gian giúp em. Giờ em cũng thấy khó hiểu... Đây là tờ lịch mà bố mẹ em ghi từ lúc sinh, sau khi sinh thì có sư thầy bế bảo em sinh giờ xấu nên bế em từ trong viện về chùa tắm cho em và nặn hình 12 con giáp để cúng, đây là những gì mà em nghe bố mẹ em kể lại. Và sau đó, còn lập lá số tử vi cho em. Nhưng vì lâu quá nên đã bị rách, mất 1 số trang. Bác tham khảo thêm ạ.
Cảm ơn bạn đã cung cấp thông tin chi tiết.
Ls mệnh tử vi là con đầu trong gia đình, còn bạn là con út . mới lại xét thấy bệnh tật mình vẫn thấy ứng ls mệnh vcd hơn. Chỉ khác là vận hạn của bạn trải qua có nhiều cái mình vẫn chưa giải đáp đc...nhưng thôi có lẽ hết duyên rùi nên không muốn tiếp tục nữa. 😁😁😁🤪🤪🤪
Nói hỏi mình chọn ls nào cho bạn. Mình chọn ls mệnh vcd sinh giờ thân là con thứ trong gia đình.
Bạn tham khảo thêm quan điểm cá nhân nhé!!!

P/s: nếu đc bạn cung cấp chi tiết vận hạn 3 năm gần nhất (2022,2021,2020) càng nhiều càng tốt.... Kể cả sự kiện liên quan tới gia đình ace bố mẹ, họ hàng, đám ma,đám cưới, các mối quan hệ bạn bè đối tác đồng nghiệp......nói chung càng có nhiều chi tiết càng hay. Thói quen khi ngủ nghiêng bên trái phải hay sấp ngửa??? Xoáy trên đầu bao nhiêu??? Lệch bên nào???....
Vâng bác! Thật ra thì em cũng chỉ nhớ được chủ yếu các chi tiết xảy ra trong gia đình thôi. Anh chị em dòng họ thì em không nhớ hết. Mong bác lượng thứ.
Đối với gia đình em: Lẽ ra, năm 2020, ban đầu ý định làm nhà của em là ở trên vùng cao cơ, hồi đó mua đất làm nhà vì lúc đó công việc khá ổn định. Và cũng yêu 1 em nhưng rồi không đến được với nhau lý do cái tôi trong em quá lớn. Rồi mẹ lên thăm đợt covid và cũng ốm đau đi viện nhiều mà em lại cứ đi biền biệt nên mẹ em quyết định làm nhà ở quê.Có lẽ sợ mất con nên làm vậy. Sau khi em về, thì nhà lúc đó cũng đã lên tầng 2. Rồi em làm tiếp tầng nữa và sửa sang lại và mở quán năm 2021.
Năm 2022, thì mẹ em bị ngất liên tục, đi khám ở bạch mai thì bác sỹ bảo là bị thoái hóa chất xám, không có thuốc đặc trị mà chỉ kìm hãm lại thôi. Bây giờ cứ 01 tháng lại lên viện 01 lần.
Về quan hệ bạn bè: Đối với bạn bè ở quê hiện nay thì không tìm được người tri kỷ. Cho bạn vay tiền là mất tiền, mất bạn. Và bạn em cũng mắc nhiều tệ nạn, nên em không chơi. Còn về đồng nghiệp cũ thì em có quan hệ rất tốt, trước đi làm em hay bật xếp, nhưng thuộc dạng làm được việc.
Về thói quen: Em ngủ thiên nằm nghiêng bên trái gối tay. Và đặc biệt, em uống rượu rất tốt nên nếu để đi tiếp khách thì ít khi nào vắng mặt em được. Còn bệnh quai bị, là bị teo 1 bên a ạ.
Về anh em dòng họ: Mất đoàn kết, không giúp đỡ được gì. Năm 2020, mất 01 bác gái đột tử nghi do bị tim. Năm 2022, mất 01 bác trai do tai nạn giao thông.
Đôi lời em chỉ nhớ được như vậy, bác tham khảo thêm ạ.
Cảm ơn tất cả các bác, anh chị đã hữu duyên giúp em. Có lẽ cũng nên dừng lại tại đây vì còn rất nhiều người hoang mang, mong muốn các bác, anh chị khai sáng. Chúc mọi người sức khỏe và làm việc thật hiệu quả.
Đầu trang

Congaconga
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Congaconga »

dạ hihi lúc em sinh ra nghe bố kể có thầy 5 làm thầy pháp chuyên bắt ma bằng trường lưu kiếm gọi là cậu 5 kiếm bảo em là linh châu tử nên gửi theo sư phụ học pháp lực, nói ra thì bảo em điên khùng nhưng thật ra em có pháp lực nhà ai có ng gần mất e đều nhìn thấy khói trắng bay lên vài hôm sau thì họ mất sư phụ dặn e ko được dùng quá nhiều pháp lực em chỉ hữu duyên giúp anh đến đây thôi ạ hihi
Được cảm ơn bởi: kphungng, Tudotutronghanhphuc, Thuanhoa253, Kbakdm
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tudotutronghanhphuc »

Congaconga đã viết: 16:22, 20/03/23 dạ hihi lúc em sinh ra nghe bố kể có thầy 5 làm thầy pháp chuyên bắt ma bằng trường lưu kiếm gọi là cậu 5 kiếm bảo em là linh châu tử nên gửi theo sư phụ học pháp lực, nói ra thì bảo em điên khùng nhưng thật ra em có pháp lực nhà ai có ng gần mất e đều nhìn thấy khói trắng bay lên vài hôm sau thì họ mất sư phụ dặn e ko được dùng quá nhiều pháp lực em chỉ hữu duyên giúp anh đến đây thôi ạ hihi
Vậy em có tin bùa làm được không?
Chị bên phe không tin bùa chế ngự được linh hồn
Đầu trang

Congaconga
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Tudotutronghanhphuc đã viết: 16:32, 20/03/23
Congaconga đã viết: 16:22, 20/03/23 dạ hihi lúc em sinh ra nghe bố kể có thầy 5 làm thầy pháp chuyên bắt ma bằng trường lưu kiếm gọi là cậu 5 kiếm bảo em là linh châu tử nên gửi theo sư phụ học pháp lực, nói ra thì bảo em điên khùng nhưng thật ra em có pháp lực nhà ai có ng gần mất e đều nhìn thấy khói trắng bay lên vài hôm sau thì họ mất sư phụ dặn e ko được dùng quá nhiều pháp lực em chỉ hữu duyên giúp anh đến đây thôi ạ hihi
Vậy em có tin bùa làm được không?
Chị bên phe không tin bùa chế ngự được linh hồn
dạ hihi
Được cảm ơn bởi: Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Có mấy người phá thai mẹ ơi dán bùa khắp nhà, thằng nhỏ quậy. Thấy chứ nó quậy khắp nhà nhập vào chị em của nó là bình thường. Ít đứa nào hiền lắm mày giết nó mày kêu nó hiền. Nó quậy mình cúng cỡ nào cũng vậy à hay dán bùa cũng như không nói không tin.
Nếu người phụ nữ này thích anh bạn này vậy là có duyên em có thấy được nhân duyên của họ là gì không?
Được cảm ơn bởi: Kbakdm
Đầu trang

Thuanhoa253
Chính thức
Chính thức

chào em! Cái này thì a tin. vì bản thân a cũng từng bị hành như vậy nên mới nghỉ học năm lớp 9. nghỉ hẳn 01 năm để vào chùa tĩnh tâm. Hồi đó, chả hiểu nói gì, làm gì nhưng dường như linh cảm thấy và nói đúng. Điều này, có thể do may mắn nhưng nhớ ngày trước cứ sắp thi môn gì là a mơ có ông cụ báo mộng là trúng tủ luôn. Đôi lúc, còn linh cảm được nhà này, nhà kia có người chết.
Được cảm ơn bởi: Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

Congaconga
Nhất đẳng
Nhất đẳng

dạ hihi em ko nhìn thấy vk 2 của anh em ko biết nói sao nữa, họ là mẹ con ở lâu rồi ko phải mới a gặp ở ngã tư đèn giao thông á, hic e ko biết đâu ngày hôm nay em đã dùng quá nhiều pháp lực roài
Được cảm ơn bởi: Tudotutronghanhphuc, Thuanhoa253, Kbakdm
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Congaconga đã viết: 16:48, 20/03/23 dạ hihi em ko nhìn thấy vk 2 của anh em ko biết nói sao nữa, họ là mẹ con ở lâu rồi ko phải mới a gặp ở ngã tư đèn giao thông á, hic e ko biết đâu ngày hôm nay em đã dùng quá nhiều pháp lực roài
Cảm ơn em,chị tin.
Chúc em ngày tốt lành 🥰
Đầu trang

Thuanhoa253
Chính thức
Chính thức

Congaconga đã viết: 16:48, 20/03/23 dạ hihi em ko nhìn thấy vk 2 của anh em ko biết nói sao nữa, họ là mẹ con ở lâu rồi ko phải mới a gặp ở ngã tư đèn giao thông á, hic e ko biết đâu ngày hôm nay em đã dùng quá nhiều pháp lực roài
Em đang nói chuyện của a hả. Nhà a đang ở thuốc hướng đông nam. Phía sau nhà là sông. Dưới có đường ống ngầm. A làm qua nhà vì ở quê chưa có hệ thống thoát nước đường, đề phòng nhỡ sau này đường cao, nhà ngập úng. Trước đó, a có duyên với 1 thầy, là người thầy đã lập lá số a chụp ở phần trên và cũng nhờ thầy mà a có duyên đến với Phật pháp. Trước khi thầy mất, vẫn bảo a là. Nhà a có cái cửa sau, mở ra sông. Cấm a không được ra sau đó, đằng sau nhà có 2 mẹ con đó mất. Khéo nó lôi xuống sông. Năm 2015, a suýt chết đuối ở sau nhà. Chuyện của a là thật và không đơm đặt gì đâu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”