Em xin hỏi về cung thê và đại vận mới

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Em xin hỏi về cung thê và đại vận mới

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Congaconga đã viết: 15:04, 21/03/23 dạ hihi chị hiền mai ở đấy 16 năm á, nhà anh ở là của chị hiền mai á, chị hiền mai nói ko muốn a có người khác á hihi, chị nói a ko cưới ai đâu em nhìn ko ra vk 2 của a hihi
Hiền mai🤣🤣🤣🤣🤪🤪🤪🤪😁😁😁🥴🥴🥴hiền chẳng ra hiền, thảo mai chả ra thảo mai. Chỉ thấy thêm rắc rối thôi😂😂😂😂
Duyên đến nên đón
Duyên đi nên buông
Tất cả là vô thường!!!!
A men a men !!!!🙏🙏🙏🙂🙂🙂

P/s: KHÔNG NHÌN RA THÌ THÔI. COI NHƯ HẾT DUYÊN. CHẤM DỨT TẠI ĐÂY NHÉ BẠN!!! TẠI BẠN KHÔNG CHỈ CÁCH MÌNH MUỐN GẶP VÀ NÓI CHUYỆN MẶT ĐỐI MẶT , MÌNH MỚI TIN, CÒN KHÔNG MÌNH COI NHƯ CHÉM GIÓ.... VUI CỬA VUI NHÀ 🤣🤣🤣🤣😊😊😊
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Thuanhoa253 đã viết: 08:04, 21/03/23
Kbakdm đã viết: 22:57, 20/03/23
Thuanhoa253 đã viết: 17:13, 19/03/23
Nếu những thông tin cá nhân bạn cung cấp cho mình là đúng và sát với thực tế thì mình dám khẳng định luôn luôn 100% bạn ăn mạnh vào ls mệnh VCD sinh giờ thân.
Mai rảnh rỗi mình chém gió vận hạn 2023 và dự đoán tương lai vận tốt nhất xem sao😁😁😁😁
Coi như món quà tặng bạn , đã làm cầu nối cho mình có duyên đc gặp cao thủ xem bói tâm linh + hóa giải với em gái xinh đẹp 😍😍😍😘😘😘😘

P/s: mình có 1 thói quen là đã xem cho ai thì làm tới cùng, có khi cả tháng chỉ duy nhất 1 ls ,còn không cũng phải 1-2 ngày trở lên. Ngâm nga suy nghĩ xem học đc gì từ ls đó, rút tỉa đc kinh nghiệm, bài học ra sao???
Cho nên bạn cũng không nên phải ái ngại gì cả, cứ coi như chúng ta có duyên. Mình đến tìm bạn là để trả nợ ân tình nhiều đời kiếp trước đi😁😁😁
Duyên đến nên đón
Duyên đi lên buông
Tất cả là vô thường!!!
A men a men!!!!
Cảm ơn bác. Em cũng hỏi lại cả bố mẹ và ông chú hiện là bác sỹ đỡ đẻ cho em - bạn thân bố em đều bảo là 18h30 tối ạ.
Xét hạn 2023, là năm cuối cùng ở đại vận thê(24-33) kiểu gì cũng có dấu hiệu tình duyên, không khéo tốt số thì lấy vk (nói chung là 100% không có ông bà thầy bà nào đoán đúng năm lấy vợ chồng cả, có chăng chỉ là ăn may, hoặc không năm đó chủ có cơ hội chứ không nên quyết đoán ngay lấy vk ck). Mọi sự hay dở đều có liên quan tới tiền bạc. Năm nay chủ có nhiều cơ hội phát tài trong công việc. Có liên quan tới bàn thờ tổ tiên, mồ mả của gia đình và dòng họ. Hay di chuyển nhiều và có dấu hiệu thay đổi nơi ăn chốn ở trong công việc. Năm nay đi ra ngoài cũng cần cẩn thận hơn ,dễ liên quan tới tai nạn giao thông, có thể liên quan tới xương khớp, nặng hơn là phần đầu có tổn thương . Rất có thể trong công việc sẽ hao tiền, số tiền cũng kha khá đó(đoán mò) 😁😁😁😁🤪🤪🤪🤪😂😂😂😂 năm này cũng dễ có tang chế trong gia đình, dòng họ (đoán mò là trong dòng họ tỉ lệ cao).

Người xưa từng nói rằng vào vận thái tuế thì ăn lên làm ra , theo cá nhân mình thì nó còn phải xem trong 10 năm vận thái tuế đó có bị các sao sát hình kỵ xung phá không? Như của bạn vận thái tuế (44-53) bề ngoài có vẻ ngon nhưng trong đó tiềm tàng xấu nhiều hơn tốt do không kiếp ở vị trí đắc ,do dù là mệnh vcd cũng không giải quyết được. (Bản thân mình không theo kiểu sách dập khuôn cứ mệnh vcd là cần sát sinh đóng để cứu giải, cái mà mình quan tâm nhất là trong cung đó sao nào đồng hành với bản mệnh). Xấu cái gì mình chịu??? Không đi sâu đc.

Vận (34-43) có nhiều biến động và thay đổi trong công việc, cuộc sống của bạn. Mình thấy rằng giai đoạn này nhiều màu sắc, đáng để bạn nên ghi nhớ, vì chắc sẽ không có lần 2 đâu.

Vận (54-63) là giai đoạn tốt nhất, lúc đó bạn sẽ đạt được toàn bộ những bạn mong muốn .

Có lẽ hết duyên rùi.
Chúc bạn may mắn và thành công!!! 🤪🤪🤪
Tái bút !!!!

P/s: cuối năm nhớ phản hồi lại vận hạn 2023 bạn nhé !!! Mình muốn chiêm nghiệm thêm ạ!!!
Tập tin đính kèm
tải xuống (19).jpeg
tải xuống (19).jpeg (131.55 KiB) Đã xem 253 lần
Được cảm ơn bởi: Thuanhoa253
Đầu trang

Congaconga
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Congaconga »

dạ hihi e cũng ko biết nói sao nữa, e chỉ nhìn thấy chứ e ko biết a nhìn được pháp lực em có hạn hihi
Được cảm ơn bởi: Kbakdm, Thuanhoa253, chieclavang
Đầu trang

Thuanhoa253
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Thuanhoa253 »

Kbakdm đã viết: 16:47, 21/03/23
Thuanhoa253 đã viết: 08:04, 21/03/23
Kbakdm đã viết: 22:57, 20/03/23
Nếu những thông tin cá nhân bạn cung cấp cho mình là đúng và sát với thực tế thì mình dám khẳng định luôn luôn 100% bạn ăn mạnh vào ls mệnh VCD sinh giờ thân.
Mai rảnh rỗi mình chém gió vận hạn 2023 và dự đoán tương lai vận tốt nhất xem sao😁😁😁😁
Coi như món quà tặng bạn , đã làm cầu nối cho mình có duyên đc gặp cao thủ xem bói tâm linh + hóa giải với em gái xinh đẹp 😍😍😍😘😘😘😘

P/s: mình có 1 thói quen là đã xem cho ai thì làm tới cùng, có khi cả tháng chỉ duy nhất 1 ls ,còn không cũng phải 1-2 ngày trở lên. Ngâm nga suy nghĩ xem học đc gì từ ls đó, rút tỉa đc kinh nghiệm, bài học ra sao???
Cho nên bạn cũng không nên phải ái ngại gì cả, cứ coi như chúng ta có duyên. Mình đến tìm bạn là để trả nợ ân tình nhiều đời kiếp trước đi😁😁😁
Duyên đến nên đón
Duyên đi lên buông
Tất cả là vô thường!!!
A men a men!!!!
Cảm ơn bác. Em cũng hỏi lại cả bố mẹ và ông chú hiện là bác sỹ đỡ đẻ cho em - bạn thân bố em đều bảo là 18h30 tối ạ.
Xét hạn 2023, là năm cuối cùng ở đại vận thê(24-33) kiểu gì cũng có dấu hiệu tình duyên, không khéo tốt số thì lấy vk (nói chung là 100% không có ông bà thầy bà nào đoán đúng năm lấy vợ chồng cả, có chăng chỉ là ăn may, hoặc không năm đó chủ có cơ hội chứ không nên quyết đoán ngay lấy vk ck). Mọi sự hay dở đều có liên quan tới tiền bạc. Năm nay chủ có nhiều cơ hội phát tài trong công việc. Có liên quan tới bàn thờ tổ tiên, mồ mả của gia đình và dòng họ. Hay di chuyển nhiều và có dấu hiệu thay đổi nơi ăn chốn ở trong công việc. Năm nay đi ra ngoài cũng cần cẩn thận hơn ,dễ liên quan tới tai nạn giao thông, có thể liên quan tới xương khớp, nặng hơn là phần đầu có tổn thương . Rất có thể trong công việc sẽ hao tiền, số tiền cũng kha khá đó(đoán mò) 😁😁😁😁🤪🤪🤪🤪😂😂😂😂 năm này cũng dễ có tang chế trong gia đình, dòng họ (đoán mò là trong dòng họ tỉ lệ cao).

Người xưa từng nói rằng vào vận thái tuế thì ăn lên làm ra , theo cá nhân mình thì nó còn phải xem trong 10 năm vận thái tuế đó có bị các sao sát hình kỵ xung phá không? Như của bạn vận thái tuế (44-53) bề ngoài có vẻ ngon nhưng trong đó tiềm tàng xấu nhiều hơn tốt do không kiếp ở vị trí đắc ,do dù là mệnh vcd cũng không giải quyết được. (Bản thân mình không theo kiểu sách dập khuôn cứ mệnh vcd là cần sát sinh đóng để cứu giải, cái mà mình quan tâm nhất là trong cung đó sao nào đồng hành với bản mệnh). Xấu cái gì mình chịu??? Không đi sâu đc.

Vận (34-43) có nhiều biến động và thay đổi trong công việc, cuộc sống của bạn. Mình thấy rằng giai đoạn này nhiều màu sắc, đáng để bạn nên ghi nhớ, vì chắc sẽ không có lần 2 đâu.

Vận (54-63) là giai đoạn tốt nhất, lúc đó bạn sẽ đạt được toàn bộ những bạn mong muốn .

Có lẽ hết duyên rùi.
Chúc bạn may mắn và thành công!!! 🤪🤪🤪
Tái bút !!!!

P/s: cuối năm nhớ phản hồi lại vận hạn 2023 bạn nhé !!! Mình muốn chiêm nghiệm thêm ạ!!!
Cảm ơn bác đã giúp em biết thêm về những vận hạn, được mất trong thời gian tới. Gặp gỡ và nói chuyện với tất cả các bác là một điều may mắn đối với em. Nhưng không vì thế mà em ỷ lại, cũng cần phải cố gắng hơn trong công việc... Cuối năm, em sẽ phản hồi lại. Hy vọng, mọi sự bình an. Qua câu chuyện, em cũng chúc bác sức khỏe và thực hiện những ước mơ của mình./. Chào bác!
Được cảm ơn bởi: Kbakdm
Đầu trang

chieclavang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi chieclavang »

Kbakdm đã viết: 16:26, 21/03/23
Congaconga đã viết: 15:04, 21/03/23 dạ hihi chị hiền mai ở đấy 16 năm á, nhà anh ở là của chị hiền mai á, chị hiền mai nói ko muốn a có người khác á hihi, chị nói a ko cưới ai đâu em nhìn ko ra vk 2 của a hihi
Hiền mai🤣🤣🤣🤣🤪🤪🤪🤪😁😁😁🥴🥴🥴hiền chẳng ra hiền, thảo mai chả ra thảo mai. Chỉ thấy thêm rắc rối thôi😂😂😂😂
Duyên đến nên đón
Duyên đi nên buông
Tất cả là vô thường!!!!
A men a men !!!!🙏🙏🙏🙂🙂🙂

P/s: KHÔNG NHÌN RA THÌ THÔI. COI NHƯ HẾT DUYÊN. CHẤM DỨT TẠI ĐÂY NHÉ BẠN!!! TẠI BẠN KHÔNG CHỈ CÁCH MÌNH MUỐN GẶP VÀ NÓI CHUYỆN MẶT ĐỐI MẶT , MÌNH MỚI TIN, CÒN KHÔNG MÌNH COI NHƯ CHÉM GIÓ.... VUI CỬA VUI NHÀ 🤣🤣🤣🤣😊😊😊
Vãi lol ông thằng nhỏ nó bỏ công ra xem cho ông xong ông bảo nó chém gió, tôi đọc mà thấy bức xúc hộ nó luôn. Nó ko quen bik gì ông mà thấy nó xem vậy là chuẩn cmnr, ông ko tin là do ông chưa thấy thôi, đi cắt duyên đi
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

chieclavang đã viết: 19:48, 21/03/23
Duyên đến nên đón
Duyên đi nên buông
Tất cả là vô thường!!!!
A men a men !!!!🙏🙏🙏🙂🙂🙂

Vãi lol ông thằng nhỏ nó bỏ công ra xem cho ông xong ông bảo nó chém gió, tôi đọc mà thấy bức xúc hộ nó luôn. Nó ko quen bik gì ông mà thấy nó xem vậy là chuẩn cmnr, ông ko tin là do ông chưa thấy thôi, đi cắt duyên đi
Ăn nói cho lịch sự tý. Tôi chỉ nói đúng những gì mình nghĩ thôi .
Còn bạn chỉ là người ngoài , bức hay xúc là việc của bạn. Chả liên quan tới tôi. Hiểu chưa???
Đừng lo chuyện bao đồng quá.
Mới lại đừng hơi tý mở mồm ra bảo đi cắt duyên. Chỉ có những hạng người yếu bóng vía hay tâm lý không vững mới đi nghe mấy ông thầy bà ngoài kia, để rồi mất tiền ngu cho chúng nó. Cuối cùng chả đc việc gì, mất tiền mất thời gian, quá vô bổ.
Thà đem tiền đó đi làm từ thiện, giúp đc khối người, cứu giúp đc bao nhiêu người....có phải đáng quý và trân trọng những gì mình đang sống có ý nghĩa không???
Mỗi người đều có duyên và nghiệp , không ai giống ai cả, quan trọng là học cách chấp nhận.
Còn hữu duyên ai xem cho thì đó là phước của họ, cách tiếp thu cũng tùy người, cho nên người ngoài không có quyền phán xét. Chỉ có người xem cho ,họ tự nói, còn không thì thôi. Người nhận cũng vậy, họ có quyền tiếp nhận hay không hay ntn là quyền của họ.
Tốt nhất ông lượm đi chỗ khác cho tôi nhờ!!!

Chấm hết!!! Cái hạng yếu bóng vía, cứ tỏ ra mình nguy hiểm!!! 🤣🤣🤣🤣🤪🤪🤪🤪😁😁😁😁
Đầu trang

Congaconga
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Duyên đến nên đón
Duyên đi nên buông
Tất cả là vô thường!!!!
A men a men !!!!🙏🙏🙏🙂🙂🙂

dạ hihi vui vẻ nha 2 anh em nói thật em ko nhìn ra được vk 2 của anh ko phải em chém gió đâu huhu, người tin thì ko thấy mà người thấy thì ko tin, em cũng ko biết nói sao nữa mọi người đừng vì em mà cãi nhau nha hihi, em ko có bức xúc gì đâu vui vẻ nha 2 anh hihi
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Congaconga đã viết: 21:46, 21/03/23
Duyên đến nên đón
Duyên đi nên buông
Tất cả là vô thường!!!!
A men a men !!!!🙏🙏🙏🙂🙂🙂

dạ hihi vui vẻ nha 2 anh em nói thật em ko nhìn ra được vk 2 của anh ko phải em chém gió đâu huhu, người tin thì ko thấy mà người thấy thì ko tin, em cũng ko biết nói sao nữa mọi người đừng vì em mà cãi nhau nha hihi, em ko có bức xúc gì đâu vui vẻ nha 2 anh hihi
Mình vẫn giữ nguyên quan điểm KHÔNG TIN VÀO CHUYỆN VONG HỒN HAY CÕI ÂM GÌ ĐÓ. CHỈ TIN KHI TẬN MẮT THẤY VÀ NÓI CHUYỆN CÙNG.
Còn rảnh rỗi đùa vui chém gió 1- 2 câu với bạn thì ok.
Bạn xem tiếp hay không thì tùy. Theo mình thì nên dừng. VÌ HẾT DUYÊN 🤪🤪🤪😁😁😁🤣🤣🤣

Ok bạn nhé !!! 😉😉😉
Đầu trang

Congaconga
Nhất đẳng
Nhất đẳng

dạ hihi e chúc a sớm tìm được vk 2 nha hihi
Đầu trang

Kbakdm