Con kính nhờ cô chú xem giúp lá số của người thân ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
wind872
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Con kính nhờ cô chú xem giúp lá số của người thân ạ

Gửi bài gửi bởi wind872 »

Con kính chào cô chú ạ.
Con xin phép được chia sẻ thông tin và lá số mong hữu duyên được cô chú xem giúp cho em gái con ạ.
Em con mới tốt nghiệp cấp 3, không có hướng lên đại học, hiện tại ở nhà bán hàng online và phụ giúp bán hàng cùng gia đình, ngoại hình trắng trẻo xinh xắn, hơi gầy, cao 1m58, tính cách rụt rè, ít nói, đôi lúc cũng thấy nóng tính nhưng chắc hay nhịn nhiều hơn là bộc lộ ra ngoài.
Con thấy em con nó có vẻ thích kinh doanh lắm, nhưng con đi xem thầy thì thầy bảo hợp làm công ăn lương hay ngồi bàn giấy hơn.
Con xin kính nhờ cô chú xem giúp em con xem công danh, tình cảm, sức khoẻ cũng như đại vận ra làm sao ạ, con xin trân thành cảm ơn ạ
Tập tin đính kèm
7CB0TOHR.jpg (183.35 KiB) Đã xem 166 lần
Đầu trang

sonqhkt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Con kính nhờ cô chú xem giúp lá số của người thân ạ

Gửi bài gửi bởi sonqhkt »

Lá số này phù hợp làm kinh doanh hơn là theo nghiệp ngồi bàn giấy. Sau này làm bà chủ, kinh tế ổn nhất là sau khi lấy chổng. Tuy nhiên công việc có nhiều thăng trầm, làm gì mà Phpas luật chưa quy định cụ thể là hay nhất hoặc làm gì lách Luật tốt.
Được cảm ơn bởi: wind872
Đầu trang

wind872
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi wind872 »

sonqhkt đã viết: 09:43, 23/03/23 Lá số này phù hợp làm kinh doanh hơn là theo nghiệp ngồi bàn giấy. Sau này làm bà chủ, kinh tế ổn nhất là sau khi lấy chổng. Tuy nhiên công việc có nhiều thăng trầm, làm gì mà Phpas luật chưa quy định cụ thể là hay nhất hoặc làm gì lách Luật tốt.
Dạ con cảm ơn chú ạ
Đầu trang

Sở Khanh
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Sở Khanh »

wind872 đã viết: 19:04, 22/03/23 Con kính chào cô chú ạ.
Con xin phép được chia sẻ thông tin và lá số mong hữu duyên được cô chú xem giúp cho em gái con ạ.
Em con mới tốt nghiệp cấp 3, không có hướng lên đại học, hiện tại ở nhà bán hàng online và phụ giúp bán hàng cùng gia đình, ngoại hình trắng trẻo xinh xắn, hơi gầy, cao 1m58, tính cách rụt rè, ít nói, đôi lúc cũng thấy nóng tính nhưng chắc hay nhịn nhiều hơn là bộc lộ ra ngoài.
Con thấy em con nó có vẻ thích kinh doanh lắm, nhưng con đi xem thầy thì thầy bảo hợp làm công ăn lương hay ngồi bàn giấy hơn.
Con xin kính nhờ cô chú xem giúp em con xem công danh, tình cảm, sức khoẻ cũng như đại vận ra làm sao ạ, con xin trân thành cảm ơn ạ
mệnh này làm kinh doanh, thắng cũng nhiều mà thua cũng ko ít :)) mệnh lớn :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”