Mong bác nào hữu duyên xem giúp e ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
mrtit6797
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong bác nào hữu duyên xem giúp e ạ

Gửi bài gửi bởi mrtit6797 »

Lá số em nhiều người xem bảo số vất vả ạ...Em bị sinh non do mẹ bị tai nạn,từ nhỏ sống xa bố mẹ...Đi làm thì ko ra tiền..Năm ngoái còn phải làm phẫu thuật vì bệnh nữa...Mong bác nào hữu duyên chỉ điểm cho em một chút về định hướng tương lai với chứ em tiêu cực quá
Tập tin đính kèm
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2022_5c297632.jpg
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2022_5c297632.jpg (148.38 KiB) Đã xem 143 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
EinEMC2
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Mong bác nào hữu duyên xem giúp e ạ

Gửi bài gửi bởi EinEMC2 »

mrtit6797 đã viết: 15:35, 23/03/23 Lá số em nhiều người xem bảo số vất vả ạ...Em bị sinh non do mẹ bị tai nạn,từ nhỏ sống xa bố mẹ...Đi làm thì ko ra tiền..Năm ngoái còn phải làm phẫu thuật vì bệnh nữa...Mong bác nào hữu duyên chỉ điểm cho em một chút về định hướng tương lai với chứ em tiêu cực quá
Thiên cơ + Hóa Khoa có khuynh hướng kiếm tiền bằng những nghề lao động trí óc. Thiên di có Thái Âm + Hóa lộc là ra ngoài cũng gặp được quý nhân cất nhắc, giúp đỡ. Lá số làm ra tiền trong cái vất vả bận rộn.
Được cảm ơn bởi: mrtit6797
Đầu trang

mrtit6797
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong anh luận giải thêm về tuần triệt trong lá số giúp em với ạ
Đầu trang

mrtit6797
Mới gia nhập
Mới gia nhập

EinEMC2 đã viết: 17:25, 23/03/23
mrtit6797 đã viết: 15:35, 23/03/23 Lá số em nhiều người xem bảo số vất vả ạ...Em bị sinh non do mẹ bị tai nạn,từ nhỏ sống xa bố mẹ...Đi làm thì ko ra tiền..Năm ngoái còn phải làm phẫu thuật vì bệnh nữa...Mong bác nào hữu duyên chỉ điểm cho em một chút về định hướng tương lai với chứ em tiêu cực quá
Thiên cơ + Hóa Khoa có khuynh hướng kiếm tiền bằng những nghề lao động trí óc. Thiên di có Thái Âm + Hóa lộc là ra ngoài cũng gặp được quý nhân cất nhắc, giúp đỡ. Lá số làm ra tiền trong cái vất vả bận rộn.
Mong anh lí giải kĩ hơn giúp e về phần tuần tại cung phúc đức VCD,Quan lộc VCD....liệu có cách cục âm dương đồng chiếu ko ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”