THAM LANG PHÚC HAY HỌA

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hoanhoannnnnn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: THAM LANG PHÚC HAY HỌA

Gửi bài gửi bởi hoanhoannnnnn »

nhuquynhnd135 đã viết: 13:02, 26/03/23
hoanhoannnnnn đã viết: 14:12, 25/03/23 Em mong nhất là mình đủ sức ảnh hưởng và khả năng tài chính để giúp đỡ cho cộng đồng và đất nước, khi ra đường thấy những người già vẫn phải vất vả kiếm sống thấy tội và xót lắm. Nghĩ đến nếu ba mẹ mình phải khổ thì càng đau lòng. Dù hiện tại e được ba mẹ chăm lo sung túc, nhưng có người nói lá số em sau này khổ, nghèo, không nhờ được chồng. Có người lại nói số tài quan vững chắc, nhờ được chồng giàu, chỉ vất vả chuyện tình ái khổ tâm không khổ tiền. Biết là thành bại do mình nhưng vẫn xin mọi người cho vài lời về lá số này. E cảm ơn.laso.jpg
Lá số em cách cục giống chị nhưng phụ tinh của e đẹp hơn đấy
Chị ơi, thế chị có thể cho em xin chút cảm nhận của chị về cuộc sống hiện tại được không
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: THAM LANG PHÚC HAY HỌA

Gửi bài gửi bởi nhuquynhnd135 »

hoanhoannnnnn đã viết: 17:11, 26/03/23
nhuquynhnd135 đã viết: 13:02, 26/03/23
hoanhoannnnnn đã viết: 14:12, 25/03/23 Em mong nhất là mình đủ sức ảnh hưởng và khả năng tài chính để giúp đỡ cho cộng đồng và đất nước, khi ra đường thấy những người già vẫn phải vất vả kiếm sống thấy tội và xót lắm. Nghĩ đến nếu ba mẹ mình phải khổ thì càng đau lòng. Dù hiện tại e được ba mẹ chăm lo sung túc, nhưng có người nói lá số em sau này khổ, nghèo, không nhờ được chồng. Có người lại nói số tài quan vững chắc, nhờ được chồng giàu, chỉ vất vả chuyện tình ái khổ tâm không khổ tiền. Biết là thành bại do mình nhưng vẫn xin mọi người cho vài lời về lá số này. E cảm ơn.laso.jpg
Lá số em cách cục giống chị nhưng phụ tinh của e đẹp hơn đấy
Chị ơi, thế chị có thể cho em xin chút cảm nhận của chị về cuộc sống hiện tại được không
cách cục chính tinh giống chứ phụ tinh thì khác hoàn toàn nên chắc chắn chúng ta k giống nhau đâu e, nhưng có cái e và chị suy nghĩ rất giống nhau, là đều mong mình có đủ tầm ảnh hưởng và tài chính để giúp đỡ cộng đồng, bản thân chị tham kiếp ở dần có thiên quý thiên thọ thiên trù thiên việt tại mệnh, nhìn ng già khổ, mà k chỉ ng già, thấy ai nhìn khổ khổ là lại thấy đau lòng, chỉ sợ ng khác khổ hơn mình thôi, c thì k được như em , là mẹ c mất sớm, c phải tự lập từ bé, tình cảm gia đình k có, tình duyên của mình cũng chưa đến đâu. c vẫn chưa lấy chồng cũng chẳng yêu ai mấy năm nay :) vì k thích yêu đương chơi bời qua đường, yêu đương muốn nghiêm túc lâu dài. Về công danh thì đúng lận đận và k đến đâu cả, nhưng luôn có tư tưởng làm chủ :D nói chung là khá thăng trầm.
-Chưa lấy ck nên chưa biết chồng là ng như thế nào :)
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”