Em mong được anh Begauhn luận cho em đôi lời về lá số

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Lhtn181
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em mong được anh Begauhn luận cho em đôi lời về lá số

Gửi bài gửi bởi Lhtn181 »

Như tiêu đề, em mong anh luận giúp em, em cảm ơn anh rất nhiều
Tập tin đính kèm
Lhtn-2.jpg (181.73 KiB) Đã xem 233 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Em mong được anh Begauhn luận cho em đôi lời về lá số

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Lhtn181 đã viết: 09:27, 27/03/23 Như tiêu đề, em mong anh luận giúp em, em cảm ơn anh rất nhiều
Ls này công danh nhiều trở ngại , nên theo nhiều hướng nhiều ngạch mà làm , bảo tự tập trung chuyên môn phát triển 1 cái mà nên thì ko có .
Tư tưởng nguyên thần thông minh , có tham vọng , tuy nhiên hay bị ngoại cảnh ,hoàn cảnh chi phối , nhiều lúc rơi vào trạng thái ko biết tính thế nào . Sinh ra ưa thay đổi , nhưng đổi r có khi vẫn thế .
Ấy vậy mà trục trợ lực hành động lại khá , có khả năng làm ra tiền và quán xuyến khá tốt , khi có định hướng thì cũng chăm chỉ và rất hết lòng . đấy chỉ là khi nguyên thần đc dẫn dắt .

Số này phát hành động hơn cái gốc vốn có , nếu tìm đc người dẫn dắt hợp cung để theo phò tá thì cũng làm nên sự nghiệp chứ ko tới nỗi nào .
Theo điểm mạnh thì lên , bằng ko thì xuống , ko ai tốt hoàn toàn ko ai xấu toàn diện .
Ko thể đánh giá khả năng của 1 con cá là kém khi bắt nó thi trèo cây với khỉ đc . Hãy chọn điều kiện hợp cung cho mình .
Được cảm ơn bởi: Lhtn181
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Còn 6 năm để hoàn tất chu kỳ ghi nợ nhân quả . Gốc nợ từ họ hàng .
16 năm nữa bắt đầu nhập chu kỳ trả nợ cung. Sướng hay khố sau này phụ thuộc vào 6 năm ( 2023 - 2029 ) 6 năm là thời gian còn lại , còn ghi nợ cung thì từ lâu rồi .
Gỡ đc gốc nợ này trong 6 năm tới thì hạnh phúc phu thê ổn . Sự nghiệp mới phát theo chu kỳ .
Được cảm ơn bởi: Lhtn181
Đầu trang

Lhtn181
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Lhtn181 »

begauhn đã viết: 11:06, 27/03/23 Còn 6 năm để hoàn tất chu kỳ ghi nợ nhân quả . Gốc nợ từ họ hàng .
16 năm nữa bắt đầu nhập chu kỳ trả nợ cung. Sướng hay khố sau này phụ thuộc vào 6 năm ( 2023 - 2029 ) 6 năm là thời gian còn lại , còn ghi nợ cung thì từ lâu rồi .
Gỡ đc gốc nợ này trong 6 năm tới thì hạnh phúc phu thê ổn . Sự nghiệp mới phát theo chu kỳ .
Vậy anh ơi, để trả nợ là em phải tích cực tu tập, bố thí, cúng dường hả anh. Em theo đạo Phật và cũng có tu tại gia, mong anh hướng dẫn em thêm cách trả nợ cung.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”