Mong các bác định hướng giúp em nghề nghiệp. (Mệnh vcd có nhật nguyệt đóng cung quan tại sửu gặp triệt)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Toàn mĩ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong các bác định hướng giúp em nghề nghiệp. (Mệnh vcd có nhật nguyệt đóng cung quan tại sửu gặp triệt)

Gửi bài gửi bởi Toàn mĩ »

Từ tuổi trẻ cho đến giờ em học hết nghề này đến nghề khác nhưng toàn thấy mất tiền đi học chứ chưa kiếm được đồng nào. Hình như thấy ngoài lúc đi học thì toàn thất nghiệp, ăn bám gia đình (dù gia đình cũng không khá giả gì).
Mấy năm trước đi nước ngoài thì bị lừa, gia đình lại tốn một khoản mới về được. Thế là ở nhà một thời gian dài. Hình như em làm gì bị cản trở. Kiểu không làm mất ít, càng làm càng mất nhiều.
Em thật sự không biết mình nên làm gì nữa.
Tập tin đính kèm
Trần toàn mĩ.jpg
Trần toàn mĩ.jpg (182.84 KiB) Đã xem 122 lần
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
EinEMC2
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Mong các bác định hướng giúp em nghề nghiệp. (Mệnh vcd có nhật nguyệt đóng cung quan tại sửu gặp triệt)

Gửi bài gửi bởi EinEMC2 »

Lá số có Hóa Khoa + Quyền + Kỵ + Đào Tả Hữu Không kiếp, đối cung Thiên Cơ + Cự môn : Có năng khiếu về ngoại ngữ, thẩm mỹ, thiết kế. Mệnh VCD có thể xem xét cách cục làm phó, phụ tá, thư ký, không nên tự đứng ra làm chủ.
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

Toàn mĩ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong các bác định hướng giúp em nghề nghiệp. (Mệnh vcd có nhật nguyệt đóng cung quan tại sửu gặp triệt)

Gửi bài gửi bởi Toàn mĩ »

Dạ vâng, em thành thạo trung-anh. Trước bỏ cứ muốn đi học nghề rồi mở cửa hàng cửa hiệu nhưng không thành, xong quay ra buôn bán cũng không xong. Rồi tính quay qua dạy học, tuy nhiên gần đây nhà xảy ra nhiều việc nên không tập trung ôn lại kiến thức được. Nếu em dạy học có ổn không ạ? Em đi làm cty hay bị người nữ chèn ép, đố kị lắm.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”