Liệu có thể kiên trì với nghề mình đã chọn khi ăn còn không đủ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Liệu có thể kiên trì với nghề mình đã chọn khi ăn còn không đủ

Gửi bài gửi bởi Tudotutronghanhphuc »

Tranthukim123 đã viết: 09:46, 28/03/23
Tudotutronghanhphuc đã viết: 08:50, 28/03/23 Du học đi xem làm công ty nước ngoài được không?
Tìm hiểu xem.
Có hoá khoa cung di nên du học, đi ra nước ngoài hay làm công ty nước ngoài đi. Ra ngoài tốt lắm.
Chồng cũng dễ là người nước ngoài lắm.
Nhà cháu cũng k khá giả lắm nên cháu chưa dám nghĩ đến du học dù rất thích, nghe bác nói thế cháu lại suy nghĩ muốn đi học thêm tiếng để làm ở mấy bên có nước ngoài quá ạ :((. Cháu chưa vững tin lắm
Học bổng
Không thì xuất khẩu lao động
Giờ Việt Nam mở cửa thiếu gì cách
Không hẳn có tiền mới đi được.
Không biết nữa em tự tìm hiểu xem công ty mình có liên kết với nước ngoài không.
Hoá khoa ở di thích ra ngoài học tập lắm.
Chào em
Ngày mới vui vẻ
Được cảm ơn bởi: Tranthukim123
Đầu trang

Tranthukim123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tranthukim123 »

Tudotutronghanhphuc đã viết: 09:53, 28/03/23
Tranthukim123 đã viết: 09:46, 28/03/23
Tudotutronghanhphuc đã viết: 08:50, 28/03/23 Du học đi xem làm công ty nước ngoài được không?
Tìm hiểu xem.
Có hoá khoa cung di nên du học, đi ra nước ngoài hay làm công ty nước ngoài đi. Ra ngoài tốt lắm.
Chồng cũng dễ là người nước ngoài lắm.
Nhà cháu cũng k khá giả lắm nên cháu chưa dám nghĩ đến du học dù rất thích, nghe bác nói thế cháu lại suy nghĩ muốn đi học thêm tiếng để làm ở mấy bên có nước ngoài quá ạ :((. Cháu chưa vững tin lắm
Học bổng
Không thì xuất khẩu lao động
Giờ Việt Nam mở cửa thiếu gì cách
Không hẳn có tiền mới đi được.
Không biết nữa em tự tìm hiểu xem công ty mình có liên kết với nước ngoài không.
Hoá khoa ở di thích ra ngoài học tập lắm.
Chào em
Ngày mới vui vẻ

Vâng em cảm ơn anh đã cho lời khuyên ạ. E cũng chúc a có một ngày mới vui vẻ
Được cảm ơn bởi: Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
EinEMC2
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi EinEMC2 »

Tranthukim123 đã viết: 09:50, 28/03/23
EinEMC2 đã viết: 09:40, 28/03/23
Tranthukim123 đã viết: 00:02, 28/03/23 :( :( :(
Cháu đang học việc ở công ty về luật-kế toán nhưng đầu năm nay khó khăn quá, cùng với làm k đủ ăn làm cháu có suy nghĩ muốn bỏ nghề. Mong mn cho cháu lời khuyên ạ :((
Cung mệnh tại Mùi có Thiên Cơ + Thiên Lương + Khoa + Tả Hữu : Có thể làm về ngành sư phạm, giáo viên, giảng viên, bản tính cơ trí thông minh.
Cháu không định hướng làm giáo viên từ đầu nên k chú trọng vào nó, liệu bây giờ cháu thử tiếp xúc dần có kịp k ạ?
Tôi chỉ đưa ra một số định hướng tham khảo, cũng có thể tính toán sai, làm nghề gì vẫn nên là ở bạn xem xét có phù hợp với hoàn cảnh của mình không! Tử vi chỉ nên là một phương tiện tham khảo.
Đầu trang

Tranthukim123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tranthukim123 »

EinEMC2 đã viết: 14:51, 28/03/23
Tranthukim123 đã viết: 09:50, 28/03/23
EinEMC2 đã viết: 09:40, 28/03/23
Cung mệnh tại Mùi có Thiên Cơ + Thiên Lương + Khoa + Tả Hữu : Có thể làm về ngành sư phạm, giáo viên, giảng viên, bản tính cơ trí thông minh.
Cháu không định hướng làm giáo viên từ đầu nên k chú trọng vào nó, liệu bây giờ cháu thử tiếp xúc dần có kịp k ạ?
Tôi chỉ đưa ra một số định hướng tham khảo, cũng có thể tính toán sai, làm nghề gì vẫn nên là ở bạn xem xét có phù hợp với hoàn cảnh của mình không! Tử vi chỉ nên là một phương tiện tham khảo.
vâng ah, tại cái nghề gần như theo mình cả đời nên e muốn hỏi để xin tư vấn xem thế nào còn trải nghiệm ạ hic hic 😢
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”