Các bác luận giải giúp em chứ sao thấy lận đận quá, tương lai mịt mù .

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
minhnguyen253
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Các bác luận giải giúp em chứ sao thấy lận đận quá, tương lai mịt mù .

Gửi bài gửi bởi minhnguyen253 »

Em thấy tương lai như màn sương mờ chả biết cuộc đời sẽ ra sao, mọi người lý giải đôi chút giúp em nhé. Cám ơn các bác nhiều ạ.
Tập tin đính kèm
F4D3A5CF-65FD-4AF4-91C0-01E937B544C9.jpeg (195.49 KiB) Đã xem 452 lần
Đầu trang

minhnguyen253
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Các bác luận giải giúp em chứ sao thấy lận đận quá, tương lai mịt mù .

Mệnh và Thân đều vô chính diệu là sao hả các bác
Đầu trang

sonqhkt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi sonqhkt »

Lưu ý với lá số này cố gắng tìm được cô vợ mà cô ta mở cửa hàng bán hàng ăn thì nhất cách, bằng an hơn cả.
Ngoài ra nếu từ nhỏ mà đương số đã từng thi rớt, thi nguyện vọng 1 mà đỗ nguyện vọng 2, đỗ vớt (hạ điểm chuẩn...)... thì lại tốt, bằng không thì sau này nếu có đi làm thì dễ có phen bị truất, bãi, sa thải...
Được cảm ơn bởi: Tudotutronghanhphuc, minhnguyen253
Đầu trang

minhnguyen253
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bác nói gần như đúng hết luôn, em thi cấp 3 thì đỗ nguyện vọng 2, thi đại học thì đỗ vớt. Cám ơn bác nhiều ạ. Nếu được bác giúp em luận giải thêm nhé. Em đang định đi xem thầy mà chưa biết thầy nào cả.
Đầu trang

sonqhkt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi sonqhkt »

Lưu ý với bạn điều này: Bạn là người khá thông minh, nhưng đôi khi vẫn lỳ, vẫn gia trưởng tự ái, nhưng quan trọng nhất là hay tính toán những việc lớn thường là quá sức của mình (ví dụ như khả năng làm Phó Phòng nhưng luôn nghĩ mình phải làm Phó Giám đốc mới xứng tầm...) cho nên: KHÔNG ĐƯỢC LÀM GÌ QUÁ SỨC CỦA MÌNH; Không được làm việc quá sức của mình trong chuyện tiền bạc, giả sử như bạn có trong túi 100 đồng thì chỉ làm việc 70, 80 đồng mà thôi đừng có ham hố làm lớn vay mượn tùm lum làm việc 140, 150 đồng mà rồi thua lỗ. Chỉ làm trong và dưới khả năng của mình chút thì được đừng tính việc lớn quá sức nhé!
Được cảm ơn bởi: Tudotutronghanhphuc, minhnguyen253
Đầu trang

minhnguyen253
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thật sự cám ơn bác nhiều lắm, bác có biết thầy nào xem lá số luận giải không ai, giới thiệu cho em vơdi. Cám ơn bác lần nữa nhé.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

minhnguyen253 đã viết: 19:25, 29/03/23 Thật sự cám ơn bác nhiều lắm, bác có biết thầy nào xem lá số luận giải không ai, giới thiệu cho em vơdi. Cám ơn bác lần nữa nhé.
Vận hiện tại VCD ko có tuần triệt mà mệnh lại VCD nên chưa thuận lợi, chưa phải giai đoạn phát mặc dù cũng có ko ít cơ hội.

1. Em đang làm nghề gì, trình độ? Hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không, thành tích học tập có cao không, có học trường chuyên lớp chọn gì ko? Hồi đi học em học tốt môn gì nhất?

2. Bố mẹ em làm nghề gì, có khá giả không?
Được cảm ơn bởi: minhnguyen253
Đầu trang

minhnguyen253
Mới gia nhập
Mới gia nhập

1. Em vừa đổi việc qua làm bên ngân hàng, trước đây thì làm bên truyền thông nhưng vừa lấy vợ nên muốn đổi công việc ổn định nên chuyển việc ạ. Hồi đi học thì cũng khá tuy không phải trường chuyên lớp chọn nhưng cũng đạt giải thưởng bên ngoại ngữ, môn khá nhất là Anh văn ạ.
2.Bố mẹ em thì kinh doanh nói chung cũng thăng trầm nhưng cũng để lại chút tài sản cho con cháu, hai cụ hiện đã nghỉ hưu ạ.

Cám ơn anh đã quan tâm.
Sửa lần cuối bởi minhnguyen253 vào lúc 22:24, 29/03/23 với 1 lần sửa.
Đầu trang

minhnguyen253
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 21:11, 29/03/23
minhnguyen253 đã viết: 19:25, 29/03/23 Thật sự cám ơn bác nhiều lắm, bác có biết thầy nào xem lá số luận giải không ai, giới thiệu cho em vơdi. Cám ơn bác lần nữa nhé.
Vận hiện tại VCD ko có tuần triệt mà mệnh lại VCD nên chưa thuận lợi, chưa phải giai đoạn phát mặc dù cũng có ko ít cơ hội.

1. Em đang làm nghề gì, trình độ? Hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không, thành tích học tập có cao không, có học trường chuyên lớp chọn gì ko? Hồi đi học em học tốt môn gì nhất?

2. Bố mẹ em làm nghề gì, có khá giả không?
1. Em vừa đổi việc qua làm bên ngân hàng, trước đây thì làm bên truyền thông nhưng vừa lấy vợ nên muốn đổi công việc ổn định nên chuyển việc ạ. Hồi đi học thì cũng khá tuy không phải trường chuyên lớp chọn nhưng cũng đạt giải thưởng bên ngoại ngữ, môn khá nhất là Anh văn ạ.
2.Bố mẹ em thì kinh doanh nói chung cũng thăng trầm nhưng cũng để lại chút tài sản cho con cháu, hai cụ hiện đã nghỉ hưu ạ.

Cám ơn anh đã quan tâm.
Đầu trang

minhnguyen253
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Các bác luận giải giúp e vs ạ, sắp đổi vIệc nên hoang mang quá.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”