Hữu duyên luận giải giúp e/cháu về lá số này

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
ngpthao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hữu duyên luận giải giúp e/cháu về lá số này

Gửi bài gửi bởi ngpthao »

mong được hữu duyên xem giúp e/cháu là số này với ạ
Tập tin đính kèm
9E1505C6-D61B-46DB-9B2A-F8C3662DD301.jpeg (376.49 KiB) Đã xem 475 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Hữu duyên luận giải giúp e/cháu về lá số này

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Dự tính dù có nhưng hành động hay rơi vào cảnh bất đắc chí , kết quả ko mong muốn , đã có hay chưa ?
Nếu chưa , thì 35 bắt buộc sẽ có , theo phò tá kẻ khác thì đc , tự làm thì ko nên .
Gốc nợ nhân quả đã và đang reo từ hàng huynh đệ anh chi em , tới 35 nhập chu kỳ trả nợ nhân quả
Được cảm ơn bởi: ngpthao
Đầu trang

ctbl
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ctbl »

begauhn đã viết: 14:14, 28/03/23 Dự tính dù có nhưng hành động hay rơi vào cảnh bất đắc chí , kết quả ko mong muốn , đã có hay chưa ?
Nếu chưa , thì 35 bắt buộc sẽ có , theo phò tá kẻ khác thì đc , tự làm thì ko nên .
Gốc nợ nhân quả đã và đang reo từ hàng huynh đệ anh chi em , tới 35 nhập chu kỳ trả nợ nhân quả
Cái ông begauhn này nếu có lòng tốt giúp người thì nói cho dễ hiểu chút người ta còn hiểu đằng này ông nói ra vẻ uyên bác làm méo gì để thể hiện cái gì không biết. Cái nữa là ông inbox nhắn số điện thoại tìm zalo là mặt ông non choẹt như kiểu bóng không biết có tài gì không ???
Đầu trang

ngpthao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

dạ gốc nợ nhân quả đã và đang reo từ hàng huynh đệ anh chị em là sao vậy ạ? Còn các cung khác thì thế nào vậy ạ
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

ngpthao đã viết: 10:24, 28/03/23 mong được hữu duyên xem giúp e/cháu là số này với ạ
Lá số này cũng khá đấy.

1. Em đang là sinh viên đại học? Hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không, có học trường chuyên lớp chọn gì ko, thành tích học tập có cao không? Có được giải thưởng gì trong học hành ko?

2. Bố mẹ làm nghề gì, có khá giả ko?
Đầu trang

ngpthao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 11:01, 31/03/23
ngpthao đã viết: 10:24, 28/03/23 mong được hữu duyên xem giúp e/cháu là số này với ạ
Lá số này cũng khá đấy.

1. Em đang là sinh viên đại học? Hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không, có học trường chuyên lớp chọn gì ko, thành tích học tập có cao không? Có được giải thưởng gì trong học hành ko?

2. Bố mẹ làm nghề gì, có khá giả ko?
1. Dạ em đang là sinh viên đại học học quản trị kinh doanh ạ. Hồi phổ thông thường học hành thi cử hay gặp may mắn , không học trường chuyên lớp chọn gì cả; tuy học hành tư duy khá tốt nhưng lại không thích đi học thường không mấy quan trọng điểm số thi cử , chỉ học cho biết cho qua; em muốn làm những thứ liên quan đến sáng tạo và muốn xuất ngoại thích đi đây đi đó khám phá tìm hiểu học hỏi ở ngoài chứ không thích học hành.
2. Bố mẹ em làm trong quân đội, bố tuy có chức vụ nhưng không gọi là cao lắm. Nhà e không giàu khá giả nhưng đủ ăn tiêu không phải lo nghĩ nhiều thuộc mức bình thường ạ
Đầu trang

ngpthao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 14:14, 28/03/23 Dự tính dù có nhưng hành động hay rơi vào cảnh bất đắc chí , kết quả ko mong muốn , đã có hay chưa ?
Lá số này có nên xuất ngoại không ạ
Đầu trang

zxiomu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi zxiomu »

ồ bạn có lá số giống của mình
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”