Lá số có Mẹ tự tử 3 lần không chêt-chính xác giờ sinh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Msbamboo.2007
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số có Mẹ tự tử 3 lần không chêt-chính xác giờ sinh

Gửi bài gửi bởi Msbamboo.2007 »

Lá số em chính xác giờ sinh ạ, có thể dùng để nghiên cứu.

Ba (1955) có niềm đam mê cờ bạc bất tận bất cần gia đình vợ con
Mẹ (ngoại nói khoảng 12h đêm 30/5/1960 al) tự tử 3 lần không chết vì chồng vừa cờ bạc vừa vũ phu.
(Năm 13t bị âm bắt mém tự tử. May nhờ có ông ăn xin tới xin ăn chỉ cho ngoại, cúng hết)

Cưới nhau năm 1977.

Hiện 2 vợ chồng đang sống riêng, vợ sống nhà con gái. Chồng sống 1 mình.

Sinh ra 8 người con ( chưa tính hư thai)

2h50 14/7/1978 Con trai đầu (em.bé sinh ra da trắng bóc như búp bê) (bé này sinh đc 2 cháu trai, nhận nuôi thêm 1 bé gái, làm ăn tàm tạm ổn)

10h 2/7/1980(al) Con trai thứ 2: em bé này thì da lại đen thui như người đồng bào. ( bé này làm điện nước, xây dựng gì cũng đc nhưng lông bông, cuộc đời giống làn da, toàn thất bại và đen đủi)

1981 tự tử vì chồng chửi nhà ngoại, bà ngoại chửi mẹ. Uống thuốc xong được cứu, nhưng hàm răng hư luôn. Vì sau đợt đó, răng mục hết. Đưa ngón tay vô vò vò là ra bột. ( hiện tại mẹ còn có 2 cái răng. Còn lại răng giả)

Đêm khuya 23/4/1982 sinh đôi 1 trai 1 gái. Bé gái mất lúc 14 tháng tuổi vì bệnh năm 1983. Bé trai mất 1995 vì bị chó dại cắn.

Gần 9h sáng 19/7/1983 có hư thai bé trai lúc bầu 7 tháng. Trước đó đã động thai nhiều

Ba cờ bạc, không phụ mẹ làm ăn. Tiền buôn bán thì giữ riêng cho mình. 1 lần xung đột, mẹ đốt nhà , cháy rụi. Chỉ nhớ đốt khi đã có 2 bé sinh đôi. Không nhớ năm.

11-12h 20/7/1987 sinh bé trai. Hiện làm điện nước dân dụng ở Sài Gòn ( không sống gần ba mẹ) (khoảng 11h-13h)

16h10 20/12/1989 bé gái lúc nhỏ khó nuôi. Có lần Bệnh suýt chết. Đã có gia đình và 4 con gái. Hiện làm mẹ bỉm ở Mỹ.

20h45 27/4/1992 bé gái ế chổng ế trơ và hiện đang ở Nhật. Công việc chăm sóc người già

14h18 29/8/1993 bé gái ế ngơ ế ngác và hiện đang ở vn, quanh quẩn bên mẹ nhiều. Dự tính học làm đẹp về mở spa

30/7/1997 bé trai khác bố với các bé trên hiện ở Mỹ nhờ được nhận nuôi và không liên lạc từ lúc bé hơn 1 tuổi.

1998 tự tử vì chồng quánh nhiều.
Tập tin đính kèm
Mình.jpg (236.92 KiB) Đã xem 569 lần
Được cảm ơn bởi: Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số có Mẹ tự tử 3 lần không chêt-chính xác giờ sinh

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Msbamboo.2007 đã viết: 00:10, 02/05/23 Lá số em chính xác giờ sinh ạ, có thể dùng để nghiên cứu.

Mẹ (ngoại nói khoảng 12h đêm 30/5/1960 al) tự tử 3 lần không chết vì chồng vừa cờ bạc vừa vũ phu.
(Năm 13t bị âm bắt mém tự tử. May nhờ có ông ăn xin tới xin ăn chỉ cho ngoại, cúng hết)

Cưới nhau năm 1977.

2h50 14/7/1978 Con trai đầu (em.bé sinh ra da trắng bóc như búp bê) (bé này sinh đc 2 cháu trai, nhận nuôi thêm 1 bé gái, làm ăn tàm tạm ổn)

10h 2/7/1980(al) Con trai thứ 2: em bé này thì da lại đen thui như người đồng bào. ( bé này làm điện nước, xây dựng gì cũng đc nhưng lông bông, cuộc đời giống làn da, toàn thất bại và đen đủi)

1981 tự tử vì chồng chửi nhà ngoại, bà ngoại chửi mẹ. Uống thuốc xong được cứu, nhưng hàm răng hư luôn. Vì sau đợt đó, răng mục hết. Đưa ngón tay vô vò vò là ra bột. ( hiện tại mẹ còn có 2 cái răng. Còn lại răng giả)

Đêm khuya 23/4/1982 sinh đôi 1 trai 1 gái. Bé gái mất lúc 14 tháng tuổi vì bệnh năm 1983. Bé trai mất 1995 vì bị chó dại cắn.

Gần 9h sáng 19/7/1983 có hư thai bé trai lúc bầu 7 tháng. Trước đó đã động thai nhiều

Ba cờ bạc, không phụ mẹ làm ăn. Tiền buôn bán thì giữ riêng cho mình. 1 lần xung đột, mẹ đốt nhà , cháy rụi. Chỉ nhớ đốt khi đã có 2 bé sinh đôi. Không nhớ năm.

11-12h 20/7/1987 sinh bé trai. Hiện làm điện nước dân dụng ở Sài Gòn ( không sống gần ba mẹ) (khoảng 11h-13h)

16h10 20/12/1989 bé gái lúc nhỏ khó nuôi. Có lần Bệnh suýt chết. Đã có gia đình và 4 con gái. Hiện làm mẹ bỉm ở Mỹ.

20h45 27/4/1992 bé gái ế chổng ế trơ và hiện đang ở Nhật. Công việc chăm sóc người già

14h18 29/8/1993 bé gái ế ngơ ế ngác và hiện đang ở vn, quanh quẩn bên mẹ nhiều. Dự tính học làm đẹp về mở spa

30/7/1997 bé trai khác bố với các bé trên hiện ở Mỹ nhờ được nhận nuôi và không liên lạc từ lúc bé hơn 1 tuổi.

Số này nợ bộ ngoại giao phúc di phối và bộ trợ lực nô phụ tử .
Giai đoạn trả nợ cung chu kỳ 1 từ 23-31 .
2 năm đổ lại đây về lý thuyết đỡ hơn , nhưng cần 3 năm nữa mới khá thực . Tức từ 2026 .
Mình đọc thấy đoạn có xuất ngoại là ko đọc nữa , vì đi xa là phạm chu kỳ nợ cung . Nó khiến cho chu ky kéo dài chứ ko dc gỡ như lý thuyết vừa nêu hoặc bị triết giảm . Nó giống nợ tín dụng đen xong bay ra nước ngoài vậy , khiến ảnh hưởng tiêu cực đến các cung . Phạm vi nợ đánh vào phúc di phu thê và bộ trợ lực thì nó rơi vào cả thế hệ trc , thuộc dạng sao nhân quả đa hệ , từ đó bạn cũng hiểu lý do các vi sao các vấn đề trên xảy ra .
Bạn có quan tâm tự hỏi Điều này có lặp lại với bạn ko ? Vậy ta cần xét lá số ng thân bạn chứ ko phải ls này .
Được cảm ơn bởi: Msbamboo.2007, Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

Msbamboo.2007
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 09:16, 02/05/23
Msbamboo.2007 đã viết: 00:10, 02/05/23 Lá số em chính xác giờ sinh ạ, có thể dùng để nghiên cứu.

Cưới nhau năm 1977.

Số này nợ bộ ngoại giao phúc di phối và bộ trợ lực nô phụ tử .
Giai đoạn trả nợ cung chu kỳ 1 từ 23-31 .
2 năm đổ lại đây về lý thuyết đỡ hơn , nhưng cần 3 năm nữa mới khá thực . Tức từ 2026 .
Mình đọc thấy đoạn có xuất ngoại là ko đọc nữa , vì đi xa là phạm chu kỳ nợ cung . Nó khiến cho chu ky kéo dài chứ ko dc gỡ như lý thuyết vừa nêu hoặc bị triết giảm . Nó giống nợ tín dụng đen xong bay ra nước ngoài vậy , khiến ảnh hưởng tiêu cực đến các cung . Phạm vi nợ đánh vào phúc di phu thê và bộ trợ lực thì nó rơi vào cả thế hệ trc , thuộc dạng sao nhân quả đa hệ , từ đó bạn cũng hiểu lý do các vi sao các vấn đề trên xảy ra .
Bạn có quan tâm tự hỏi Điều này có lặp lại với bạn ko ? Vậy ta cần xét lá số ng thân bạn chứ ko phải ls này .

Đúng là số từ 21 đến 28 là trả nợ thật. Cuộc đời đúng kinh khủng cực kỳ nhất là về Phu. Đến 2019 gặp chồng tập 2 thì đời giống như lật trái bàn tay từ đen sang trắng. Mình chỉ mới đi Mỹ từ 2020 thôi. Dự định ở Mỹ thêm 2 hoặc 3 năm nữa cả gia đình sẽ về VN định cư lại cho đến khi các con lớn vào cấp 3 sẽ đi Mỹ tiếp( dự tính là vậy)

Bản thân cũng không tự hỏi sẽ có cuộc đời giống mẹ. Chỉ là luôn nghĩ hoặc là kiếp trước mình gây nợ, hoặc là nợ từ dòng họ giờ phải trả. Nên dù đời có vật cỡ nào cũng ráng vượt qua, chưa bao giờ bỏ cuộc và tin rằng sẽ có ngày hết nợ mà có cuộc đời tốt hơn.

Nếu xem lá số người thân thì người nào sẽ rõ hơn ạ?
2 người em gái sau cùng thì giờ sinh là chính xác vì được người đỡ đẻ ghi lại
Tập tin đính kèm
Nho.jpg (220.96 KiB) Đã xem 505 lần
Út.jpg (220.21 KiB) Đã xem 505 lần
Đầu trang

catcherblock
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi catcherblock »

Bạn cho mình hỏi một chút về mẹ bạn nhé:
1. Mẹ bạn làm ăn phiêu bạt khắp nơi, xa nhà bôn ba, công việc nay đây mai đó, mẹ bạn cũng hay thay đổi công việc, lúc đi học thì mẹ bạn bỏ học giữa chừng. Tuy nhiên mẹ bạn có tài năng và rất thông minh.
2. Mẹ bạn kiếm được tiền, có tiền thì đầu tư bất động sản. Mẹ bạn mua bán và sở hữu nhiều nhà, đất, tuy nhiên ba bạn lại là người quản lý tài chính trong nhà.
3. Họ hàng bên NỘI có một người rất giàu có và người này trợ giúp tiền bạc của cải vật chất cho ba của bạn, tuy rằng người giàu có này không cam tâm và ấm ức nhưng vẫn trợ giúp. Người bên NỘI giàu có này cũng ép buộc ba của bạn thực hiện các nghĩa vụ đối với một người bên họ NGOẠI của bạn.
4. Có một người bên họ NGOẠI của bạn cũng trợ giúp tiền bạc vật chất cho ba của bạn nhưng cũng theo kiểu ấm ức.
5. Mẹ bạn tính toàn tiền bạc rất chi li, tiết kiệm chi tiêu, không quản khó nhọc, không cam chịu thua thiệt. Tiền bạc của mẹ bạn có được người khác hỗ trợ.
6. Cuộc sống giữa vợ chồng không được hòa hợp do ba bạn hay ghen tuông
7. Mẹ bạn có lần vì tiền bạc mà xảy ra sóng gió (chuyện gì?).
Tạm thế đã, thank you.
Được cảm ơn bởi: Msbamboo.2007, Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

Msbamboo.2007
Mới gia nhập
Mới gia nhập

catcherblock đã viết: 20:37, 02/05/23 Bạn cho mình hỏi một chút về mẹ bạn nhé:
1. Mẹ bạn làm ăn phiêu bạt khắp nơi, xa nhà bôn ba, công việc nay đây mai đó, mẹ bạn cũng hay thay đổi công việc, lúc đi học thì mẹ bạn bỏ học giữa chừng. Tuy nhiên mẹ bạn có tài năng và rất thông minh.
2. Mẹ bạn kiếm được tiền, có tiền thì đầu tư bất động sản. Mẹ bạn mua bán và sở hữu nhiều nhà, đất, tuy nhiên ba bạn lại là người quản lý tài chính trong nhà.
3. Họ hàng bên NỘI có một người rất giàu có và người này trợ giúp tiền bạc của cải vật chất cho ba của bạn, tuy rằng người giàu có này không cam tâm và ấm ức nhưng vẫn trợ giúp. Người bên NỘI giàu có này cũng ép buộc ba của bạn thực hiện các nghĩa vụ đối với một người bên họ NGOẠI của bạn.
4. Có một người bên họ NGOẠI của bạn cũng trợ giúp tiền bạc vật chất cho ba của bạn nhưng cũng theo kiểu ấm ức.
5. Mẹ bạn tính toàn tiền bạc rất chi li, tiết kiệm chi tiêu, không quản khó nhọc, không cam chịu thua thiệt. Tiền bạc của mẹ bạn có được người khác hỗ trợ.
6. Cuộc sống giữa vợ chồng không được hòa hợp do ba bạn hay ghen tuông
7. Mẹ bạn có lần vì tiền bạc mà xảy ra sóng gió (chuyện gì?).
Tạm thế đã, thank you.
Chào Catcherblock

Chúc bạn buổi tối vui vẻ nhé.
Mình xin trả lời như sau:

1=> hoàn toàn chính xác. Cho đến giờ kiện thức ngày xưa đi học mẹ mình cũng còn nhớ và xài được rất nhiều trong đời sống

2=> đúng việc đã từng sở hữu nhiều nhà, đất đai, giờ còn ít thôi. Nhưng là tự khai phá. Và chính xác là ba quẩn lý tài chính

3=> này mơ hồ quá, đúng là bên nội cao người giàu trùm ( ít nhất 2 người). Nhưng không có liên quan bên ngoại. 2 bên không gần nhau. Gần như không ưa nhau

4=> cái này có lẽ là cậu nhưng không giúp gì ba nhiều vì ông ấy cờ bạc và sống không tình nghĩa.

5=> chính xác về mẹ. Phần tiền bạc được quý nhân khuất mặt phù trợ nhiều lắm. Giúp rất nhiều về nhiều mặt đặc biệt tiền bạc nhưng rồi họ cũng bỏ đi vì sự xúc phạm quá sức của ba

6=> 1 phần thôi. Không hòa hợp vì cái mấy cờ bạc của ông nên hành hạ quánh đập vợ con để lòi tiền ra đi quánh bài

7=> Sống gió này có thể là cái lần mẹ tự tay đốt nhà cũng vì liên quan tiền bạc

Always welcome nhé catcherblock
Đầu trang

catcherblock
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi catcherblock »

Theo mình đây là lá số của mẹ Bamboo:
Mình hỏi tiếp nhá:
1. Nhà mẹ bạn ở gần sông nước, hoặc nhà có cái đầm hoặc cái ao nước to. Hàng xóm có nhiều người nam giới hay mang đồ ăn nhậu tiền bạc qua chơi qua ăn với ba của bạn nhưng bị thua bạc (nếu có đánh bạc).
2. Nhà mẹ bạn có nuôi chó mèo, vài ba con, con đực (chó?), chó thì sủa gâu gâu mèo thì kêu meo meo.
3. Họ hàng bên NỘI có mấy ông giàu nứt đố đổ vách có bơm tiền cho ba của bạn.
4. Ba của bạn rất đẹp trai, khỏe như trâu.
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tudotutronghanhphuc »

catcherblock đã viết: 07:27, 03/05/23 Theo mình đây là lá số của mẹ Bamboo:
Mình hỏi tiếp nhá:
1. Nhà mẹ bạn ở gần sông nước, hoặc nhà có cái đầm hoặc cái ao nước to. Hàng xóm có nhiều người nam giới hay mang đồ ăn nhậu tiền bạc qua chơi qua ăn với ba của bạn nhưng bị thua bạc (nếu có đánh bạc).
2. Nhà mẹ bạn có nuôi chó mèo, vài ba con, con đực (chó?), chó thì sủa gâu gâu mèo thì kêu meo meo.
Bạn sai rồi chó sủa meo meo, mèo kêu gâu gâu😁
Ngày mới vui vẻ
Được cảm ơn bởi: Msbamboo.2007, catcherblock
Đầu trang

Msbamboo.2007
Mới gia nhập
Mới gia nhập

catcherblock đã viết: 07:27, 03/05/23 Theo mình đây là lá số của mẹ Bamboo:

Mình hỏi tiếp nhá:
Chài ai, ghê zại???
Đoán như xem bằng âm binh luôn á.

1=> đúng nhé.
2=> trước thì nuôi đủ chó mèo. Chó thì rất khôn. Đực cái có hết. Vài năm gần đây mèo thì k nuôi nữa, nuôi chó là chết, có người chỉ nên nuôi chó đen thôi thì sống nhưng không thọ.
3=> có cho nhưng không nhiều. Kiểu vặt vặt vài trăm hay đôi 3 triệu
4=> đúng.

Khi nào thì ba mẹ hết nợ nhau vậy Catcherblock ? Mẹ muốn về nhà sống, nhưng về vài ngày ổn là bị ổng chửi đuổi. Mẹ nói chắc chỉ chờ ngày ba mất mẹ mới về nhà của mẹ sống được.

Catcherblock thấy gì lạ hay đặc biệt ở căn nhà đó hông ? ;)
Đầu trang

Msbamboo.2007
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bạn sai rồi chó sủa meo meo, mèo kêu gâu gâu😁
Ngày mới vui vẻ
[/quote]

Hahahhaa.
Mèo kêu méo méo không à.