Nhờ các bác xem giúp la so Vô Chính Diệu cho tôi với

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Le Thanh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ các bác xem giúp la so Vô Chính Diệu cho tôi với

Gửi bài gửi bởi Le Thanh »

Công viẹc của tôi vất vả quá! Năng lực trong công việc thì tôi cũng có chút ít, không bị thiên hạ gọi là "Ngu", nhưng từ khi 20 tuổi tới nay toàn đi hầu người ta mà còn bị mang oán, chẳng làm được gì cho mình cả...! Các bác xem dùm tôi bao giờ thì thoát ra khỏi được hoàn cảnh này...! Xin cảm ơn các Bác!
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
hck30b
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Nhờ các bác xem giúp la so Vô Chính Diệu cho tôi với

Gửi bài gửi bởi hck30b »

mệnh anh vcd đắc sát tinh nhưng bị phá cách do anh mệnh hành thuỷ nên không những không giúp được anh điều gì mà còn phá hoại. Nếu anh mệnh hoả thì sử dụng được không kiếp thì phát dã như lôi âu cũng là số mệnh.
cung nô bộc là cung thìn hành thổ khắc thuỷ nên nói rằng anh sẽ bị lép vế trong công việc, hay bị chèn ép, nhật nguyệt ở nô bộc thể hiện việc không tìm người tin tưởng và tâm đắc giúp đỡ mình trong công việc.
nhưng bù lại tôi không nhầm thì anh được người vợ giỏi giang hết sức giúp đỡ động viên anh, theo tôi thấy anh có được gia đạo rất yên ấm và vui vẻ, âu cũng được bù lại rồi, cuộc sống không lấy hết của ai.
Thân ái!
Đầu trang

Le Thanh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin cảm ơn bác hck30b! Đúng là gia đình tôi thì cũng không có gì phải lo lắng nhiều như lời bác nói, vợ tôi là nguời biết suy nghĩ và cư xử với gia đình Nội-Ngoại rất trọn vẹn, tôi không phải lo lắng việc gia đình, cái hạnh phúc nhất là mẹ chồng và con dâu quý nhau như mẹ đẻ và con gái. Nhưng ra ngoài xã hội thì tôi quá vất vả! Mệt mỏi quá, mà chẳng có chút thành công nào! Bác xem giúp tôi để biết được khi nào đỡ vất vả hơn! Xin cảm ơn bác hck30b nhiều lắm!
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

banghuynh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi banghuynh »

Số anh cũng khó phất lên được mệnh, thân yếu, cung Phúc lại bị Tuần. Năm 2012 anh sẽ đỡ vất vả hơn, tuy nhiên đại vận 36-45 của anh cũng khá tốt, anh cần có niềm tin "tích đức - phùng đức" và "đức năng thắng số" vậy cuộc sống anh sẽ an nhàn hơn. Năm nay tiểu hạn anh khá xấu nên mọi việc chán chường bế tắc cũng không có gì là quá lạ chỉ cần bình an là tốt rồi.
Thân.
Đầu trang

chudinhson
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi chudinhson »

Theo em lá số này nhìn về khía cạnh Thân cư mệnh lại gặp Không, Kiếp, ở thế Tuyệt, người này khôn ngoan đa mưu nhưng thành ít bại nhiều, thăng trầm thất thường, lưu ý năm 42t thấy có Tuyệt, Hao dễ hao tán tài sản.
Người VCD chỉ được 2 không như bác chắc khó mà yên ổn lắm, vất vả gian truân cả đời rồi hehe...
Được cảm ơn bởi: vnsteel
Đầu trang

Le Thanh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin cảm ơn các bác Banghuynh và bac Chudinhson! xin các bác xem kỹ hơn cho tôi với! khi nào thì thoát khỏi thời kỳ bế tắc này? Tôi rất cố gắng trong cuộc sống, nhưng kết quả thường ngược lại với sự phấn đấu, nhiều khi cứ nghĩ là mình đang có định hướng sai lầm, nhưng không phải vậy, tôi luôn bị gặp phải hoàn cảnh bất khả kháng gây trở ngại... Nhiều khi muốn buông xuôi, nhưng thành quả thì luôn chập chờn như chỉ cần với tay là tới, càng đuổi thì nó càng ra xa... Mà đàn ông thối chí thì cũng không ổn! Mong các bác kiểm tra thật kỹ giúp tôi với! Cảm ơn các bác!
Đầu trang

Tây Đô đạo sĩ
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi Tây Đô đạo sĩ »

Mệnh không kiếp, quan thiên phủ thiên không kình linh, làm thật ăn chơi, nợ tiền kiếp hơi nhiều nên phải làm cho người khác hưởng. Không bị dính vào pháp luật đã là may mắn. Sách có câu "Chỉ có tu hành may ra được hưởng phúc thọ".
Được cảm ơn bởi: Le Thanh
Đầu trang

Le Thanh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin cảm ơn Bác Tây Đô Đạo Sỹ! Bác có thể dành thời gian xem kỹ gơn cho tôi được không? Xin cảm ơn Bác nhiều lắm!
Đầu trang

Tây Đô đạo sĩ
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi Tây Đô đạo sĩ »

Le Thanh đã viết:Xin cảm ơn Bác Tây Đô Đạo Sỹ! Bác có thể dành thời gian xem kỹ gơn cho tôi được không? Xin cảm ơn Bác nhiều lắm!
Cậu vào topic "Liệu có thể thay đổi được định mệnh ???" trong mục Thế giới vô tận sẽ tìm thấy những gì cậu cần.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Nhờ các bác xem giúp la so Vô Chính Diệu cho tôi với

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Le Thanh đã viết: 21:32, 04/11/10 Công viẹc của tôi vất vả quá! Năng lực trong công việc thì tôi cũng có chút ít, không bị thiên hạ gọi là "Ngu", nhưng từ khi 20 tuổi tới nay toàn đi hầu người ta mà còn bị mang oán, chẳng làm được gì cho mình cả...! Các bác xem dùm tôi bao giờ thì thoát ra khỏi được hoàn cảnh này...! Xin cảm ơn các Bác!
Hình ảnh
Lá số thú vị. Vận 26 tuổi tới 35 tuổi của bác có may mắn, thuận lợi nhiều không?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”