Tử Phủ đồng cung mệnh nhưng lại có tuần triệt

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Keydown94
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tử Phủ đồng cung mệnh nhưng lại có tuần triệt

Gửi bài gửi bởi Keydown94 »

Chào các bác trong hội, em cũng ngụp lặn và nghiên cứu tử vi trong này được một thời gian nay mới lên đây nhờ các bác luận hộ e lá số này với #-o

Em đọc thấy có Tử Vi - Thiên Phủ đồng cung, lại cùng Miếu vượng là tốt lắm
Nhưng sao em thấy thực tế không được như thế, suốt ngày lo nghĩ công việc với tiền nong, mà tiền thì e toàn thấy giảm đi ko thấy tiết kiệm được chút nào (đợt này e mất cũng không ít $$$ lại còn mang nợ ngta trăm triệu)
Hình ảnh

Theo các bác thì với lá số như này thì e nên tập trung phát triển như thế nào để hợp mệnh ạ, chứ 30 tuổi rồi mà chưa thấy làm được ji cả 😅
Tập tin đính kèm
1698136594933.jpg (131.83 KiB) Đã xem 458 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Tử Phủ đồng cung mệnh nhưng lại có tuần triệt

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Keydown94 đã viết: 16:04, 24/10/23 Chào các bác trong hội, em cũng ngụp lặn và nghiên cứu tử vi trong này được một thời gian nay mới lên đây nhờ các bác luận hộ e lá số này với #-o

Nhưng sao em thấy thực tế không được như thế, suốt ngày lo nghĩ công việc với tiền nong, mà tiền thì e toàn thấy giảm đi ko thấy tiết kiệm được chút nào (đợt này e mất cũng không ít $$$ lại còn mang nợ ngta trăm triệu)
Hình ảnh

Theo các bác thì với lá số như này thì e nên tập trung phát triển như thế nào để hợp mệnh ạ, chứ 30 tuổi rồi mà chưa thấy làm được ji cả 😅
Miếu vượng gặp tuần triệt thì đương nhiên sẽ ko tốt .
Số này cung công danh nợ nhân quả , đó là vấn đề , chứ ko phải do cung mệnh .
Bởi mệnh chỉ xét thời trẻ , sau dụng thân .
Nhưng công danh nợ cung , thì nó đeo bám ko giới hạn , cho tới khi biết an gốc nhân quả này .

Vấn đề tiếp theo có thể kể đến là cung phụ mẫu cũng nhiều bất ổn .
Nói về cung tình duyên thì ko hẳn xấu , nhưng nó liên kết chặt chẽ với cung công danh .
Tức công danh càng đi xuống , thì tình cảm ắt rạn nứt dần , lộ hoặc ngầm thôi . ( xét khi là vk ck )

Tóm lại số này biết an gốc nhân quả này thì mọi sự khắc dc giải quyết , ko an dc gốc này thì khó tránh lao đao .
Được cảm ơn bởi: Keydown94
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Tôi mách nước .
Phải đi thật xa làm ăn mới thành công . Mau Mau, năm 2030 phát triển, gần kề .
Được cảm ơn bởi: HANH_DM
Đầu trang

Keydown94
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 16:28, 24/10/23
Keydown94 đã viết: 16:04, 24/10/23 Chào các bác trong hội, em cũng ngụp lặn và nghiên cứu tử vi trong này được một thời gian nay mới lên đây nhờ các bác luận hộ e lá số này với #-o

Hình ảnh

Miếu vượng gặp tuần triệt thì đương nhiên sẽ ko tốt .
Số này cung công danh nợ nhân quả , đó là vấn đề , chứ ko phải do cung mệnh .
Bởi mệnh chỉ xét thời trẻ , sau dụng thân .
Nhưng công danh nợ cung , thì nó đeo bám ko giới hạn , cho tới khi biết an gốc nhân quả này .

Vấn đề tiếp theo có thể kể đến là cung phụ mẫu cũng nhiều bất ổn .
Nói về cung tình duyên thì ko hẳn xấu , nhưng nó liên kết chặt chẽ với cung công danh .
Tức công danh càng đi xuống , thì tình cảm ắt rạn nứt dần , lộ hoặc ngầm thôi . ( xét khi là vk ck )

Tóm lại số này biết an gốc nhân quả này thì mọi sự khắc dc giải quyết , ko an dc gốc này thì khó tránh lao đao .
Cái gốc nhân quả này thể hiện qua sao nào thế bác, với biết đc gốc nhân quả này là như nào để xử lý đc. E nghiệm thấy bác nói cũng đúng, nhiều khi việc ắt thành r mà xong cứ mãi ko được ấy, kể cả làm j cũng thế, từ công việc, tiền bạc, gd .... ~X( ~X( ~X(
Đầu trang

intheend123mc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi intheend123mc »

Lạ nhỉ. Bạn đang làm công việc gì vậy? Trước tới giờ có năm nào phát ko ? Bạn có tài sản gì không và nợ tiền vì lý do gì vậy ?
Đầu trang

phucphucphucphuc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi phucphucphucphuc »

nhà bác có 3-4 ae, trai nhiều hơn gái, bác là con thứ đúng không ạ?
Đầu trang

Keydown94
Mới gia nhập
Mới gia nhập

phucphucphucphuc đã viết: 04:04, 25/10/23 nhà bác có 3-4 ae, trai nhiều hơn gái, bác là con thứ đúng không ạ?
Đúng r bác. Trên e có 2 chị gái, e là trai út. Mà theo mẹ e bảo là trên có 1 anh trai nữa mà mất non.
Sửa lần cuối bởi Keydown94 vào lúc 15:15, 25/10/23 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Keydown94
Mới gia nhập
Mới gia nhập

intheend123mc đã viết: 00:52, 25/10/23 Lạ nhỉ. Bạn đang làm công việc gì vậy? Trước tới giờ có năm nào phát ko ? Bạn có tài sản gì không và nợ tiền vì lý do gì vậy ?
E thì cũng mới lấy vợ năm ngoái, công việc thì làm nhà nước cũng đc 5,6 năm rồi (vẫn nguyên 1 vị trí, chưa thay đổi lần nào). Từ trước đến h lấy vợ xong thì e vẫn ở cùng bme vì nhà có 2 chị nhưng đi lấy ck hết r 😅 à e nợ tiền đầu tư tiền ảo crypto (bắt đầu từ đợt covid) 8->
Đầu trang

intheend123mc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi intheend123mc »

Cho mình hỏi thêm câu nhà bạn có khá giả ko ?
Đầu trang

Keydown94
Mới gia nhập
Mới gia nhập

intheend123mc đã viết: 19:00, 25/10/23 Cho mình hỏi thêm câu nhà bạn có khá giả ko ?
Nhà mình thì uống với chi tiêu hàng ngày ko phải nghĩ mấy, nhưng mua sắm mấy món lớn tiền thì ko đc :-S
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”