Nhờ các Chú Bác Anh Chị ghé qua xem giúp Lá số ạ , Hữu duyên!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
chieclaxanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nhờ các Chú Bác Anh Chị ghé qua xem giúp Lá số ạ , Hữu duyên!

Gửi bài gửi bởi chieclaxanh »

Cháu chào chú bác anh chị ở diễn đàn Lý Số ạ,

Các anh chị chú bác xem giúp em lá số Âm Nữ của em với (đường con cái, hôn nhân, sự nghiệp). Em đã tốt nghiệp cử nhân ngành y tế ở Việt Nam, còn giờ đang sống và học thêm nghề Điều dưỡng tại Châu Âu, em đã phải xa gia đình, không sống với gia đình từ năm 18 tuổi, một phần vì tính cách thích bay nhảy của bản thân. Mong anh chị chú bác hữu duyên tư vấn hậu vận sau này của em ạ. Em cảm ơn!

Em có tải lên kèm lá số của bạn trai em Âm Nam, kém em 2 tuổi, gặp nhau yêu nhau từ lúc ở nước ngoài. Các anh chị chú bác xem giúp xem liệu chuyện tình duyên này có tốt đẹp về sau không ạ.
Giờ sinh cả hai lá số là chính xác ạ. Trân trọng.

LS của em:
Hình ảnh
LS bạn trai của em:
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhờ các Chú Bác Anh Chị ghé qua xem giúp Lá số ạ , Hữu duyên!

Gửi bài gửi bởi begauhn »

chieclaxanh đã viết: 17:10, 07/11/23 Cháu chào chú bác anh chị ở diễn đàn Lý Số ạ,

Các anh chị chú bác xem giúp em lá số Âm Nữ của em với (đường con cái, hôn nhân, sự nghiệp). Em đã tốt nghiệp cử nhân ngành y tế ở Việt Nam, còn giờ đang sống và học thêm nghề Điều dưỡng tại Châu Âu, em đã phải xa gia đình, không sống với gia đình từ năm 18 tuổi, một phần vì tính cách thích bay nhảy của bản thân. Mong anh chị chú bác hữu duyên tư vấn hậu vận sau này của em ạ. Em cảm ơn!

Em có tải lên kèm lá số của bạn trai em Âm Nam, kém em 2 tuổi, gặp nhau yêu nhau từ lúc ở nước ngoài. Các anh chị chú bác xem giúp xem liệu chuyện tình duyên này có tốt đẹp về sau không ạ.
Giờ sinh cả hai lá số là chính xác ạ. Trân trọng.

LS của em:
Hình ảnh
LS bạn trai của em:
Hình ảnh
2 số này đều có cách đi xa .
Người nam thân cư tài , cuộc đời chú tâm tài chính , mà cung thiên di hơi dở , thì khó toại lòng , ngoại giao nắm bắt hơi kém .
Nợ cung phá tật ách thì phòng tai nạn , thương tích hay tì vết .

Người nữ thì cung mẫu hơi xung đột , chia cắt , thôi thì đi cũng đc . Nhưng đường con cái hơi nan giải .

Xét về 2 tuổi này khi nhập truyền tinh .
Thì rõ ràng ko hợp , anh bạn này chịu nhiều cái dở hơn sau hôn nhân , đặc biệt lien quan ngoại cảnh , dễ bị chèn ép , hoặc tai nạn xa nhà . Người này chủ về bên ngoài ko thuận .
Ban nữ khi nhập truyền tinh thì làm ăn hơi kém đi , hay thay đổi và có dấu hiệu mờ ám , nhưng ko nặng bằng bạn trai .

Còn như biết an gốc nhân quả trc khi lập gdinh thì thuận hơn , ko biết an gốc nợ này thì luận đoán k đổi .
Được cảm ơn bởi: chieclaxanh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”