Cơ Nguyệt đồng lương mà sao bướng quá!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Thienco2014
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cơ Nguyệt đồng lương mà sao bướng quá!

Gửi bài gửi bởi Thienco2014 »

Các thầy cho tôi hỏi lá số con gái tôi mệnh Cơ nguyệt đồng lương ko bị sát tinh xâm phạm mà sao đến tầm này tuổi bướng quá, lúc nhỏ thì ngoan vô cùng, hix, tôi sờ trét quá! Có bác nào lý giải giúp tôi tính cách nó thế nào với, và học hành tương lai ra sao. Tôi xin cảm ơn rất nhiều
Ls của cháu đây ạ
Tập tin đính kèm
IMG_6800.jpeg (464.06 KiB) Đã xem 567 lần
Đầu trang

Hi Du
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Cơ Nguyệt đồng lương mà sao bướng quá!

Gửi bài gửi bởi Hi Du »

Thienco2014 đã viết: 21:10, 22/12/23 Các thầy cho tôi hỏi lá số con gái tôi mệnh Cơ nguyệt đồng lương ko bị sát tinh xâm phạm mà sao đến tầm này tuổi bướng quá, lúc nhỏ thì ngoan vô cùng, hix, tôi sờ trét quá! Có bác nào lý giải giúp tôi tính cách nó thế nào với, và học hành tương lai ra sao. Tôi xin cảm ơn rất nhiều
Ls của cháu đây ạ
Cháu vẫn là bé gái ngoan. Tuy nhiên, bé có
cảm giác cha mẹ mình quá độc đoán, giữa hai đời dễ có sự ngăn cách, khó chuyện trò. Ngoài ra, có khả năng bạn có vợ kế hoặc bồ nhí làm tổn thương bé!
Được cảm ơn bởi: Thienco2014
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Chưa gì đã trách móc cha mẹ.
Cách Cơ Nguyệt Đồng Lương . Thân cư Tài Bạch , Minh Lộc ám Lộc thì sao ?
Tánh khí nó vậy cho nên chi lớn lên khó lấy chồng . Cung Phu Thái dương cư Thin miếu nhưng ngộ Hóa kỵ che lấp . Binh trong (cung Phu có Binh), Tướng ngoài không có người điều khiển không biết tính toán ra sao nên ở giá . Tôi đoán theo số không mắc cãm gì cả .
Cuộc sống sung túc hơn người nhưng không giàu có (cách lưỡng Lộc bị phá) .
Số tốt không phải xấu .
Đầu trang

Thienco2014
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hi Du đã viết: 21:33, 22/12/23
Thienco2014 đã viết: 21:10, 22/12/23 Các thầy cho tôi hỏi lá số con gái tôi mệnh Cơ nguyệt đồng lương ko bị sát tinh xâm phạm mà sao đến tầm này tuổi bướng quá, lúc nhỏ thì ngoan vô cùng, hix, tôi sờ trét quá! Có bác nào lý giải giúp tôi tính cách nó thế nào với, và học hành tương lai ra sao. Tôi xin cảm ơn rất nhiều
Ls của cháu đây ạ
cảm giác cha mẹ mình quá độc đoán, giữa hai đời dễ có sự ngăn cách, khó chuyện trò. Ngoài ra, có khả năng bạn có vợ kế hoặc bồ nhí làm tổn thương bé!
Cảm ơn bạn rất nhiều, bạn nói đúng về phần bố nó, bố nó ngoại tình từ khi tôi mang bầu, sau đó chúng tôi li hôn thời gian đúng bằng số tuổi của nó, tôi rất sợ cháu lớn lên ko thành người, tuy vậy tôi tự thấy mình ko fai người độc đoán, ngc lại tôi khá tâm lý với con. Bạn xem giúp tôi cháu học hành có ổn ko? Chứ tôi thấy cháu cũng ko fai chăm học lắm
Được cảm ơn bởi: Hi Du
Đầu trang

Thienco2014
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 21:57, 22/12/23 Chưa gì đã trách móc cha mẹ.
Cách Cơ Nguyệt Đồng Lương . Thân cư Tài Bạch , Minh Lộc ám Lộc thì sao ?
Tánh khí nó vậy cho nên chi lớn lên khó lấy chồng . Cung Phu Thái dương cư Thin miếu nhưng ngộ Hóa kỵ che lấp . Binh trong (cung Phu có Binh), Tướng ngoài không có người điều khiển không biết tính toán ra sao nên ở giá . Tôi đoán theo số không mắc cãm gì cả .
Cuộc sống sung túc hơn người nhưng không giàu có (cách lưỡng Lộc bị phá) .
Số tốt không phải xấu .
Cảm ơn anh nhiều vì đã xem giúp tôi, có lẽ một phần do ko có bố sống với mẹ nên cháu cũng hơi nhờn, ko sợ mẹ lắm, vậy là tính khí nó như vậy à anh, trc đây nó ngoan lắm, từ nhỏ đến lớp 3 tôi bảo j đều nghe lắm, hồi đó tôi nghĩ do mệnh Cơ Nguyệt Đồng lương nên cũng lành lành ngoan hiền mà h nó bướng quá, nói 1 cãi 10 bảo ko nghe luôn, nên tôi rất buồn, kb sau cháu nó có hiếu với mẹ ko anh? Mà cung Phúc nó bị Triệt thế kia thì sao, có xấu ko, anh giải thích giúp tôi với. Cảm ơn anh rất nhiều
Đầu trang

Hi Du
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hi Du »

Thienco2014 đã viết: 23:24, 22/12/23
Ls của cháu đây ạ
Cảm ơn bạn rất nhiều, bạn nói đúng về phần bố nó, bố nó ngoại tình từ khi tôi mang bầu, sau đó chúng tôi li hôn thời gian đúng bằng số tuổi của nó, tôi rất sợ cháu lớn lên ko thành người, tuy vậy tôi tự thấy mình ko fai người độc đoán, ngc lại tôi khá tâm lý với con. Bạn xem giúp tôi cháu học hành có ổn ko? Chứ tôi thấy cháu cũng ko fai chăm học lắm
Mệnh Thiên cơ chủ về trôi nổi, hiếu động, không ổn định, thêm Văn Xương sẽ có ý vị trau chuốt. Đây không phải mẫu người chăm học. Hơn nữa, vì là con bạn là bé gái nên phải rất chú ý trong thời gian đi học sẽ vì chuyện tình cảm nam nữ mà sao nhãng việc học.

Trước tôi cứ tưởng bạn là bố cháu. Còn nếu bạn là mẹ thì hơi khác: tình cảm hai bên rất gắn kết nhưng hơi phức tạp, vừa thương hết lòng vừa giận hết nỗi. Bé sẽ cho rằng bạn quá đa đoan, thiếu sáng suốt!

Con bạn có cách cục rất triển vọng cho nghề nghiệp mai sau, gọi là Nghịch thuỷ kị, có thể phát triển nghề nghiệp theo hướng sản xuất dây chuyền, số có quý nhân trợ giúp. Nhưng phải coi chừng lúc ít tuổi bị đám bạn xấu dụ dỗ nhé!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

Cndl tới 3 năm hợi mão mùi sẽ rất vất vả, năm thìn sẽ có thị phi, năm tỵ phòng thương tích mổ xẻ, tai nạn hình thương, nghiệp báo tại cung phu thê duyên phận kém dù mình rất thương chồng, cô quả lọ mọ 1 mình, hóa kị thị phi khắc khẩu, mệnh khắc bố, năm tỵ chú ý đến thân thể sức khỏe dễ gặp chấn thương về vùng đầu mặt, đường ruột cuống họng cũng dễ có vấn đề.
Đầu trang

Thienco2014
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hi Du đã viết: 08:33, 23/12/23
Thienco2014 đã viết: 23:24, 22/12/23

Mệnh Thiên cơ chủ về trôi nổi, hiếu động, không ổn định, thêm Văn Xương sẽ có ý vị trau chuốt. Đây không phải mẫu người chăm học. Hơn nữa, vì là con bạn là bé gái nên phải rất chú ý trong thời gian đi học sẽ vì chuyện tình cảm nam nữ mà sao nhãng việc học.

Trước tôi cứ tưởng bạn là bố cháu. Còn nếu bạn là mẹ thì hơi khác: tình cảm hai bên rất gắn kết nhưng hơi phức tạp, vừa thương hết lòng vừa giận hết nỗi. Bé sẽ cho rằng bạn quá đa đoan, thiếu sáng suốt!

Con bạn có cách cục rất triển vọng cho nghề nghiệp mai sau, gọi là Nghịch thuỷ kị, có thể phát triển nghề nghiệp theo hướng sản xuất dây chuyền, số có quý nhân trợ giúp. Nhưng phải coi chừng lúc ít tuổi bị đám bạn xấu dụ dỗ nhé!
Cảm ơn bạn đã cho tôi lời khuyên, tôi sẽ lưu ý cháu!
Đầu trang

Thienco2014
Mới gia nhập
Mới gia nhập

supachai749 đã viết: 10:34, 23/12/23 Cndl tới 3 năm hợi mão mùi sẽ rất vất vả, năm thìn sẽ có thị phi, năm tỵ phòng thương tích mổ xẻ, tai nạn hình thương, nghiệp báo tại cung phu thê duyên phận kém dù mình rất thương chồng, cô quả lọ mọ 1 mình, hóa kị thị phi khắc khẩu, mệnh khắc bố, năm tỵ chú ý đến thân thể sức khỏe dễ gặp chấn thương về vùng đầu mặt, đường ruột cuống họng cũng dễ có vấn đề.
Cảm ơn bạn nhưng xin lỗi nếu tôi thắc mắc thế này, viết thế này có hơi chung chung ko, cndl nào cũng đến các năm này là gặp chuyện ntn sao ạ,
Và nhờ bạn xem hộ tôi tương lai công việc tiền bạc của cháu có khả quan ko ạ?
Đầu trang

kimthanh123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kimthanh123 »

Ls của cháu đây ạ
tôi thấy sai giờ sinh vì nếu đúng lá này thì tính tình hiền lành chứ đâu phải bạo hộ băng Hà Như sát phá tham
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”